TIN TÀI TRỢ.

Cách giao lưu trên diễn đàn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.8K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm ơn cho hỏi cách thức giao lưu trên diễn đàn. Vì là thành viên mới nên không biết cách gửi bài.Vui lòng chỉ giúp! Cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 29 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hi... Chào mừng bạn mới! Mình cũng mới toanh nè! Bạn có thể đọc nội quy của diễn đàn. Chúc một ngày đầy nắng!
    Nụ cười chỉ tồn tại trong giây lát
    nhưng kỷ niệm về nó đôi khi tồn tại muôn đời...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Leadrom Xem bài viết
    Làm ơn cho hỏi cách thức giao lưu trên diễn đàn. Vì là thành viên mới nên không biết cách gửi bài.Vui lòng chỉ giúp! Cảm ơn!

Bạn đọc nội qui diễn đàn tại đây
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Leadrom Xem bài viết
    Chào bạn,

Cách gửi bài viết , https://www.webtretho.com/forum/f79/h...ien-dan-50996/. Bạn tham khảo thêm các hướng dẫn ở đây.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng là thành viên mới, đang đọc hướng dẫn để tham gia diễn đàn, rất vui được giao lưu với những thành viên mới giống mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 108 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

chào các thành viên mới mình muốn giúp môt bạn không biết làm sao dể cho em be chịu uống sữa bằng bình nhưng không biết làm sao dể vô làm ơn giúp mình chuyển ý kiến này dến cô ấy nhé.
    Cứ bình tĩnh cho bé bú ti mẹ bình thường, dùng ống chích không kim tiêm bơm sữa dầy ống , nhẹ nhàng dể vao miệng bé cạnh ti của mẹ khi thấy bé nút thì bơm từ từ.
    Như thế thì vừa giúp bé uống dủ, còn mẹ thì đỡ mệt dồng thời củng giúp tuyến sửa của mẹ làm việc nhiều hơn,bé càng bú mẹ thì sửa càng nhiều, ăn dinh dưỡng là đủ , không cần ăn nhửng thức ăn dăc biệt nào cả .Mình dang cho con uống sủa mẹ hoàn toàn .mèo con của mình gần 3 tháng rùi. Chúc bạn thành công. Sửa mẹ dối với mẹ con mình là Diamon... dấy hihihi .:Kiss::Kiss:
    • 108 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chào tất cả mọi người, mình là mẹ của bé Thọ có ngày sinh là ngày sinh của mẹ 2-4 hihi.Bé là quà sinh nhật của mình dấy.
    Các mẹ có nhiều ý kiến rất hay , nuôi con lại rất khéo mình thật là khâm phục , cám ơn tất cả các ý kiến của các bạn và cũng cám ơn diẻn dàn
    Thân chào.:Kiss:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e mới vào diễn đàn mà ko biết vào phần topic như thế nào các pác chỉ e với.e đọc mục của mẹ balasat thấy thích quá mà ko vào được phần đó mà hỏi han tý KN. các mẹ biết dạy e cách vào với
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

eo ơi mình mới là thành viên mới toanh toành toành ne,vừa ra lò nên cũng chẳng biết cách giao lưu thế nào,mong các làm quen với các mẹ để chia sẻ kinh nghiệm,chả là nhóc mình 6 tuổi rồi nhug mình vẫn còn ham vui lắm các mẹ ạ,cám ơn các mẹ nhieu nhé
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nói về nhóc con o chịu uống sữa thì mình đây còn thấy ớn lạnh,chả là nhóc mình hồi nhỏ đã lười uống sữa kinh khủng và đặc biệt chỉ thích ói:Sad:,o bao giờ chịu tự giác bú nên mình đã phải khổ sở tìm đủ mọi cách để sữa được lưu thông vào cơ thể nhóc vì sợ bị suy dinh dưỡng,đến giai đoạn ăn lại là một cực hình,nhưng bây giờ thì mình lại phải cấm bé ăn nhiều vì sợ béo phì các mẹ ạ,:Worried:,ai có con trong hoàn cảnh khó trị như vậy thì cứ llac với mình nhé,kinh nghiệm gian khổ đó mình có đầy người va dĩ nhiên có thuốc trị rùi
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi minh la thành viên mới này
    Mình đã 2 có cháu 1 cháu sinh năm 2007 1 cháu năm 2008 hai cậu con trai ccá bạn ơi
    dạo này mình cho cháu lón đi học thêm tiếng Anh , nhưng về nhà mình hỏi chau đi học cô dạy con gì cháu toàn trả lời "Con không biêtý " lần nào hỏi cung vậy
    Mà tói đến mình dạy cháu học tiếng anh sao mà khó thé cháu không trạp trung mình khôngbiét lam sao đay cho mình kinh nhiệm với
    Cảm ơn nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em là thành viên mới!
    Xin chị chia xẻ cho em kinh nghiem làm thế nào cho con uống sữa bằng bình, dạo này nhóc nhà em lười ăn quá, ti mẹ bú ít mà ti bình cũng không chịu bú
    Em xin chân thành cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào bạn

Mình cũng là thành viên mới toan nữa nè, thấy mọi người nói chuyện về cách nuôi dạy con trên diễn đàn mình rất thích nhưng cũng chưa rõ lắm, xin giúp với !

Cám ơn
    Thùy Trang
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn tham gia nhóm đường kim mũi chỉ, khéo tay hay làm trên diễn đàn thì phải làm thế nào; Mình là thành viên mới toanh toành toành nên vẫn còn nhiều bỡ ngỡ. Xin được tư vấn giúp với;
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào cả nhà!
    Mình là thành viên mới toanh, chưa rành cách sử dụng trang web lắm, các mẹ chỉ bảo giùm mình với.
    Bé mình mới được 11 tháng tuổi, mình muốn học hỏi kinh nghiệm chăm sóc bé từ các Mẹ của gia đình mình.
    Mong các mẹ giúp đỡ nhé!
    • 1,934 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RubiAngle Xem bài viết
    chào cả nhà!
    Mình là thành viên mới toanh, chưa rành cách sử dụng trang web lắm, các mẹ chỉ bảo giùm mình với.
    Bé mình mới được 11 tháng tuổi, mình muốn học hỏi kinh nghiệm chăm sóc bé từ các Mẹ của gia đình mình.
    Mong các mẹ giúp đỡ nhé!
    Hân hạnh đón bạn cùng giao lưu với box Dinh Dưỡng cho bé khỏe bé ngoan
    https://www.webtretho.com/forum/f84/t...an-7-a-625106/
    Nội quy của Diễn đàn Webtretho (cập nhật ngày 19/04/10)
    Gặp bài viết vi phạm nội quy diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Than phiền" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn.
    BOX THANH LÝ SỮA Ở ĐÂY CÁC BẠN NHÉ
    BOX MUA GÌ ?? Ở ĐÂU ?? Ở ĐÂY NHÉ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

minh muon tham gia giao luu tren dien dan nhung minh khong biet cach vao mong cac ban chi minh voi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 113 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhch Xem bài viết
    minh muon tham gia giao luu tren dien dan nhung minh khong biet cach vao mong cac ban chi minh voi
    1. viết tiếng việt có dấu nếu ko sẽ bị xóa bài

2. Bạn để ý từng chuyên mục đã có ghi rõ, nếu ko hiểu thì click để đi vào bên trong xem nó nói gì, có phải là điều bạn quan tâm hay ko, nếu phải thì chọn topic bạn mún sinh hoạt và post bài như bạn đang làm đó. Chủ yếu chơi ở phía dưới chuyên mục Ngôi nhà WTT - khu này toàn cho BQT thoai
    • 530 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

mod oi, em ko hiểu : tai sao trong muc mua gi ở đâu, mà quảng cáo những sản phẩm mình bán thi cung bi vi phạm nội quy và khóa níck là sao a
    và nếu muốn quảng cáo dich vu cua minh ma ko bị vi pham thi lam the nao a
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

xin chao cac thanh vien trang web minh la thanh vien moi muon hoc hoi kinh nghiem cham soc con nho .be nha minh duoc 3 tuoi roi bi muoi dot de lai nhung vet tham o chan .co me nao biet cach lam xoa het vet tham o chan cua con khong chi giup minh voi minh xin cam on cac me truoc nhe.
    Hình đính kèm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2