TIN TÀI TRỢ.

Cách điều chỉnh thứ tự bài viết

• 1 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 330 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Kỹ thuật ơi , làm thế nào để khi mở ra xem một chủ đề nó hiện ngay ra trang hoặc bài cuối cùng giống như danh sách thành viên ấy.
    Tridung/Songtoan (HN)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 161 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong danh sách các chủ đề, ở cột bài gửi cuối, bạn click vào hình mủi tên ở sau nick name người gửi cuối là đến bài gửi cuối.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bài trong DĐ của máy mình sao cứ sắp xếp bài mới trước, bài cũ sau làm mình rất khó theo dõi, cứ phải xem từ cuối xem lên, mất nhiều thời gian. Đã thay đổi trong hồ sơ nhưng vẫn y nguyên như thế, đâm ra ngại vào DĐ. Giúp mình sắp xếp lại cho tiện theo dõi được không. Mình muốn xếp bài cũ trước, bài mới sau. Cảm ơn nhiều nhiều.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Bạn có thể vào thay đổi thứ tự bài viết của mình bằng cách nhấn Hồ sơ > Thay đổi tuỳ chọn > Ở phần Trình bày bài viết bạn chọn Linear - Oldest First.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 645 Bài viết

• 2,813 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Admin à, giúp mình cái vụ này với. Sao các bài trong một topic toàn bị sắp ngược từ dưới lên trên, bài mới nhất nó lại nhảy vào trang 1, đọc toàn phải từ dưới lên, khó chịu quá. Không biết phải thay đổi cái gì nhỉ?

Thank Admin.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,286 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hương phan Xem bài viết
    Admin à, giúp mình cái vụ này với. Sao các bài trong một topic toàn bị sắp ngược từ dưới lên trên, bài mới nhất nó lại nhảy vào trang 1, đọc toàn phải từ dưới lên, khó chịu quá. Không biết phải thay đổi cái gì nhỉ?

Thank Admin.
    Bạn thử vào chức năng, sau đó chọn : Thay đổi tùy chọn (và thay đổi một số thứ trong đó) xem sao:Smiling:
    • 1,000 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haidang02 Xem bài viết
    Bạn thử vào chức năng, sau đó chọn : Thay đổi tùy chọn (và thay đổi một số thứ trong đó) xem sao:Smiling:
    Bác vui tính quá làm em nó mò chết đấy.

hương phan làm theo như sau nhé:

Nhấn Hồ sơ > Thay đổi tuỳ chọn > Ở phần Trình bày bài viết bạn chọn Linear - Oldest First.
    Khi nào nhớ Mod thì gửi tin nhắn hay email mod_clb@webtretho.com là được. :Kiss:
    Khi CLB nào lên đến 100 trang và các bạn dọn qua nhà mới, hãy nhớ đến Mod và gửi tin nhắn cho người khóa topic cũ nữa nhe.:LoveStruc: :Rose:
    Các bạn hãy đọc qui định ở đây https://www.webtretho.com/forum/f22/ve-viec-mo-de-tai-moi-85870/ trước khi mở topic mới.
    Có những ngày thức thật khuya và dậy thật sớm chỉ để đọc bài của thành viên --> nhàn rỗi nhỉ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà!
    Cho em hỏi,em mới post tin nhắn lên mà sao ko thấy hiện cái tin nhắn của em lên diễn đàn vậy?Em nhấn vô chữ "gửi bài" ở dưới rồi ,sau đó xem lại thì ko thấy tin em gửi đâu cả. Giúp em với nhé.
    Em cảm ơn các bác ạ.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Tin nhắn của bạn sẽ được thể hiện ở hộp tin của người nhận chứ không thể hiện trên diễn đàn.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin giúp em với.
    Em mới tham gia diễn đàn ngày hôm nay nhưng không biết làm thế nào để có thể gửi bài lên được, và nói chuyện về những chủ đề mình quan tâm. Em dốt về mấy cái vụ mạng này lắm. Ai có thời gian xin giúp em với????Em xin chân thành cảm ơn:Sad:
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mickyminhminh Xem bài viết
    Xin giúp em với.
    Em mới tham gia diễn đàn ngày hôm nay nhưng không biết làm thế nào để có thể gửi bài lên được, và nói chuyện về những chủ đề mình quan tâm. Em dốt về mấy cái vụ mạng này lắm. Ai có thời gian xin giúp em với????Em xin chân thành cảm ơn:Sad:
    Để gởi bài mới ở chuyên mục nào bạn vào chuyên mục đó rồi nhấn vào nút Bài mới ở góc trên, bên trái màn hình.
    • 256 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mod ơi, cho em hỏi làm thế nào để tìm được các topic mình đang theo dõi 1 cách nhanh nhất. Từ trước tới giờ em toàn tim thủ công thôi, có khi thấy, khi ko. Cảm ơn Mod!

Ben : Nb: 3,2kg = > 1m : 4,5kg; 56cm, 2m: 5,5kg; 60cm, 3m: 6,2kg, 4m: 6,7kg; 69cm, 5m:7,1kg:Crying:, 6m:70cm, 7,4kg:Crying::Crying::Crying:
    • 13,779 Bài viết

• 11,375 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tôm chờm hớp Xem bài viết
    Mod ơi, cho em hỏi làm thế nào để tìm được các topic mình đang theo dõi 1 cách nhanh nhất. Từ trước tới giờ em toàn tim thủ công thôi, có khi thấy, khi ko. Cảm ơn Mod!
    1) Trước hết vào hồ sơ, theo dõi đề tài bấm lệnh thông báo qua email

2) Đề tài nào muốn theo dõi thì viết vào đề tài ấy và có ai trả lời là nó thông báo qua email vậy là nhào ra coi tiếp. Nhanh gọn.

Đây thông báo trong phần hồ sơ em nè
    Theo dõi đề tài
    Khi bạn gởi trả lời hoặc mở một đề tài mới, bạn sẽ được tự động đăng ký vô danh sách theo dõi đề tài, với lựa chọn này bạn sẽ được thông báo qua email.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,349 Bài viết

• 3,172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liên ròm Xem bài viết
    1) Trước hết vào hồ sơ, theo dõi đề tài bấm lệnh thông báo qua email

2) Đề tài nào muốn theo dõi thì viết vào đề tài ấy và có ai trả lời là nó thông báo qua email vậy là nhào ra coi tiếp. Nhanh gọn.

Đây thông báo trong phần hồ sơ em nè
    Theo dõi đề tài
    Khi bạn gởi trả lời hoặc mở một đề tài mới, bạn sẽ được tự động đăng ký vô danh sách theo dõi đề tài, với lựa chọn này bạn sẽ được thông báo qua email.
    Chị Liên ơi, sao em vào phần hồ sơ của em lại ko có phần chọn này nhỉ. Em vào thì thấy bên tay trái có phần Theo dõi đề tài, nhưng trong phần đó thì có Bài đang theo dõi và sửa thư mục. Em ko tìm thấy phần nào ghi chữ bôi đậm như của chị để chọn, chị chỉ cho em nhé, tks chị:Smiling:
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1 Xem bài viết
    Chị Liên ơi, sao em vào phần hồ sơ của em lại ko có phần chọn này nhỉ. Em vào thì thấy bên tay trái có phần Theo dõi đề tài, nhưng trong phần đó thì có Bài đang theo dõi và sửa thư mục. Em ko tìm thấy phần nào ghi chữ bôi đậm như của chị để chọn, chị chỉ cho em nhé, tks chị:Smiling:
    Chị Liên bị thiếu ,
    Bạn vô mục Thay đổi tùy chọn ấy sẽ thấy ngay cái dòng " Theo dõi đề tài ", rồi cái dòng mà chị Ròm bôi đen đó
    Theo dõi đề tài:chọn thông báo qua email , vvvvv .
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Kĩ thuật ơi? Trợ giúp với nhe.
    Tại sao khi mình vào 1 trang nào đó trong diễn đàn, biết là có 15 bài ở trang đó nhưng chỉ hiện lên có 8 bài thôi, còn 7 bài còn lại là không đọc được. Vậy làm thế nào để có thể hiện đủ 15 bài đó và đọc được? ( Hiện tượng này mới chỉ xảy ra vài hôm nay thôi)
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Hôm nay bạn còn gặp hiện tượng này không? Có thể 1 vài lúc nào đó xảy ra lỗi trên diễn đàn nhưng thường hết nhanh sau đó. Nếu còn, bạn nhắn cho Admin vào hộp tin nhắn nhé!
    • 92 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    Hôm nay bạn còn gặp hiện tượng này không? Có thể 1 vài lúc nào đó xảy ra lỗi trên diễn đàn nhưng thường hết nhanh sau đó. Nếu còn, bạn nhắn cho Admin vào hộp tin nhắn nhé!
    MÌnh vẫn bị như thế. Vừa nhắn hỏi MOD ở topic khác. MOD giúp mình nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Admin ơi, mình mới tham gia diễn đàn, muốn post bài lên mục mua gì ở đâu nhưng không được. Giúp mình với. Cảm ơn nhìu nhìu.