TIN TÀI TRỢ.

Bị mất pass mà tha thiết muốn dùng lại nick cũ thì phải làm sao ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.35K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình là thành viên của web đã 11 năm, nay bị mất pass mà tha thiết muốn dùng lại nick cũ thì phải làm sao ạ? Vì ngay cả số đt hồi đó nay mình cũng ko dùng nữa, nên ko biết sao.
    Admin giúp mình với. Xin lỗi vì ko liên quan tới topic.
    HOANG MAI

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 17 năm
    • 22,720 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

Chào HOANGMAI,

Bạn vui lòng dùng email đang hoạt động gửi thắc mắc về hotro@webtretho.com với title "Hỗ trợ xác minh tài khoản", nội dung email cho biết rõ tên tài khoản đã mất, email đăng ký tài khoản là gì?. Trường hợp bạn quên tất cả và không truy cập được email đã đăng ký tài khoản: bạn vui lòng cho biết một vài địa chỉ email mà bạn nghi ngờ đã sử dụng khi đăng ký tài khoản đó.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Khóa theo yêu cầu
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e muốn đổi pass thì làm thế nào ạ
    • 34 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Xin chào mod ạ, em cũng có nhu cầu được xác minh và lấy lại mật khẩu của tài khoản khi em cũng ko còn nhớ chính xác email đăng ký ạ! Em rất muốn được lấy lại hoặc sát nhập vào nick mới để xóa hoặc thay đổi các thông tin cá nhân trong bài viết của nick cũ ạ! Em đã gửi yêu cầu nhờ hỗ trợ, rất mong được giải đáp và phản hồi ạ! Email của em là tinhgiactuephi@gmail.com. Em cảm ơn BQT nhiều ạ!
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhnga2108 Xem bài viết
    Xin chào mod ạ, em cũng có nhu cầu được xác minh và lấy lại mật khẩu của tài khoản khi em cũng ko còn nhớ chính xác email đăng ký ạ! Em rất muốn được lấy lại hoặc sát nhập vào nick mới để xóa hoặc thay đổi các thông tin cá nhân trong bài viết của nick cũ ạ! Em đã gửi yêu cầu nhờ hỗ trợ, rất mong được giải đáp và phản hồi ạ! Email của em là tinhgiactuephi@gmail.com. Em cảm ơn BQT nhiều ạ!

Bạn vui lòng dùng email nào đăng ký ID cũ gửi thắc mắc về hotro@webtretho.com, nội dung email cho biết rõ tên tài khoản, và xin cấp lại password.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Add ơi mình là nick Búp-bê xinh cũng bị mất pass đăng nhập. Mình tha thiết được lấy lại tài khoản cũ. Mình đã là theo hướng dẫn ở trên của Add. Mong bộ phận kỹ thuật giúp mình lấy lại tài khoản cũ nhé.
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nhấp vào ô quên mạt khẩu, sau đó trở lại mail lúc bạn đăng kí tài khoản sau đó đổi mật khẩu mới là được, Chúc bạn thành công!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 58 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mất thì thui , qua đây bạn tăng free đôi cái