Admin ơi sao mình không vào được diễn dàn zaodich của Webtretho. Giúp mình với!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.59K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua mình vẫn vào bình thường nhưng sáng nay vào cả máy tính bàn và máy laptop đều hiền ra thông báo như hính
    untitled
    Addmin giúp mình vào được diễn đàn với. Tks Addmin rất nhiều
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 15 năm
    • 19,129 Bài viết

• 10,376 Được cảm ơn

Cảm ơn kimphuong12002 báo lỗi
    BQT đang kiểm tra lại và khắc phục, Admin xin lỗi bạn và các thành viên về bất tiện ngoài mong muốn này.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 288 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Ứng dụng giao dịch trên dt android của mình cũng ko đăng nhập được , ad xem lại sao nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ad ơi, mình không thể kích hoạt được tài khoản Zaodich dù làm theo hướng dẫn click vào đường link trong mail rồi. Ad giúp mình với. Mình cảm ơn ad nhiều.
    • 329 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soc-mun102 Xem bài viết
    Ad ơi, mình không thể kích hoạt được tài khoản Zaodich dù làm theo hướng dẫn click vào đường link trong mail rồi. Ad giúp mình với. Mình cảm ơn ad nhiều.
    Chào bạn,

Mình vừa kiểm tra lại tài khoản của bạn. Bạn vui lòng đăng nhập lại lần nữa nhé.

Thân,
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn ad nhiều nhé, mình đã vào được tk của m rồi.
    • 288 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Ad ơi sao tk của mình dang nhap vào giadich trên máy tính thì được mà không đăng nhập vào app zaodich trên dt được vậy ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 109 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ad ơi, mình cũng không đăng ký được vào zaodich. Cứ mỗi lần bấm vào "Tạo bài mới" thì lại bắt đăng nhập, mặc dù mình đã sign-in diễn đàn rồi !!!
    • Administrator
    • 15 năm
    • 19,129 Bài viết

• 10,376 Được cảm ơn

Chào Dieu Ha

Tài khoản của bạn có khoảng trống nên không tương thích cho đăng nhập ở zaodich.webtretho.com. Bạn vui lòng chọn tên tài khoản phù hợp, diễn đàn hỗ trợ đổi tên tài khoản giúp cho bạn nhé. Bạn tham khảo: http://www.webtretho.com/forum/f79/t...quyet-1801346/

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà cho e hỏi với. Ứng dụng zaodich trên android khi có người comment bài viết của mình hoặc bài viết mình đang theo dõi thì mình có nhận được thông báo gì ko ah? (Giống như facebook ý ah)
    • 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mod ơi, e cũng ko sign in trang zaodich được. Báo sai tên hoặc pass mặc dù đã nhập đúng
    • 329 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonglinh91 Xem bài viết
    Mod ơi, e cũng ko sign in trang zaodich được. Báo sai tên hoặc pass mặc dù đã nhập đúng
    Chào bạn,

Bạn vui lòng vào bảng điều khiển cá nhân, cập nhật mật khẩu mới. Sau đó thoát ra và đăng nhập lại lần nữa nhé.
    Nếu bạn vẫn không đăng nhập được vui lòng gửi tin nhắn thông tin đăng nhập của bạn để mình kiểm tra. Và bạn cho mình thêm thông tin: bạn đã đăng nhập zaodich bằng trình duyệt nào nhé.

Thân,
    • 92 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    Cảm ơn kimphuong12002 báo lỗi
    BQT đang kiểm tra lại và khắc phục, Admin xin lỗi bạn và các thành viên về bất tiện ngoài mong muốn này.

Thân mến!
    làm ơn giúp e vs ạ, e vào wedtretho bằng đt thiof được, nhưng cũng tài khoản đó e vào zaodich ko đc la sao ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ad ơi. e ko đăng nhập đc tk zaodich trên app. toàn báo lỗi thui ak
    • Administrator
    • 15 năm
    • 19,129 Bài viết

• 10,376 Được cảm ơn

yanwu90 ơi,

Bạn vui lòng install app hiện tại và vào CH Play cài lại app mới để khắc phục lỗi này.
    Nếu sau khi cài lại App mới còn gặp lỗi, bạn chụp lại màn hình và gửi đến hotro hoặc báo lỗi ở đây để được hỗ trợ nhanh nhé: Thông báo ra đời phiên bản mới cập nhật ứng dụng mobile của Webtretho

Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 26/10/2015 vào lúc 12:41 PM.
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình mất nick, đăng ký lại nick mới, h không vào được zaodich, cứ đăng nhập vào lại k báo gì hết, cũng k vào được luôn mod giúp mình với
    • 1,383 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Ad ơi sao mình muốn đăng bài mới vào Zaodich mà máy cứ hỏi ID và Pass mãi vậy?Mình đăng nhập đứng rồi mà cứ vào tạo bài mới lại hỏi lại là sao?
    QczNp7
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Add ơi! Coi lại nick shuyu dùm, cũng mắc phải tình trạng như mọi người, đã tạo tài khoản mới , đổi pass , xóa trình duyệt gì đó cũng thế. Email báo lỗi không thấy trả lời, nhờ giúp đỡ các mod cũng k hồi âm, chán như con gián vậy ! bực
    http://www.webtretho.com/forum/f171/...11/index3.html
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay mình cũng không đăng nhập được vào ZAODỊCH vì giao diện bị vỡ hỏng nhờ ad xem giúp nhé thks
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị tình trạng giống bạn Silentecat. 2 hôm nay vào ZAODICH không được vì giao diện vỡ như hình dưới. Mình thử các trình duyệt Firefox, Chrome, Internet Explorer, Ipad Safari đều bị vậy
    Vậy phiền Ad kiểm tra nguyên nhân & hướng dẫn cách khắc phục với nhé. Thanks Ad.

s3x7b9QWmhjnp1E2s7hQ3mRS_-ysHGHDz1iji6Slk86bbzvLmtJrSmUPkjgY4NCvIlZtBhmdnPCgf7exr2HbRi2_KCYODko
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2