TIN TÀI TRỢ.

Add facebook

• 3 Lượt chia sẻ
  • 9.06K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Cho mình hỏi sao mình ko add facebook của WTT được nhỉ? Các trang FB của các mẹ khác mình đều thấy add as friend, còn trang FB của WTT mình chỉ thấy chữ Like thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeSonic Xem bài viết
    Cho mình hỏi sao mình ko add facebook của WTT được nhỉ? Các trang FB của các mẹ khác mình đều thấy add as friend, còn trang FB của WTT mình chỉ thấy chữ Like thôi.
    Bạn đã thêm vào list bạn bè của bạn rồi, nên khi vô bạn không nhìn thấy chữ Add as friend nửa bạn àh
    Người bi quan nhìn thấy khó khăn trong mỗi cơ hội, còn người lạc quan nhìn thấy cơ hội trong mỗi khó khăn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babytn_2009 Xem bài viết
    Bạn đã thêm vào list bạn bè của bạn rồi, nên khi vô bạn không nhìn thấy chữ Add as friend nửa bạn àh
    Nhưng trong friend list mình ko thấy mới buồn chứ!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,589 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Like cũng tương tự như là add friend đó bạn, bạn cứ nhấn like thì có thể vào comment được, mình ko biết giải thích sao nhưng cách lập FB của wtt ko giống như bọn mình nên ko có chức năng add friend mà chỉ là like thui.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mygacon Xem bài viết
    Like cũng tương tự như là add friend đó bạn, bạn cứ nhấn like thì có thể vào comment được, mình ko biết giải thích sao nhưng cách lập FB của wtt ko giống như bọn mình nên ko có chức năng add friend mà chỉ là like thui.
    Cám ơn mygacon nhiều lắm. Có điều khi WTT update thông tin thì bên home của mình ko nhìn thấy. Như vậy chẳng tiện theo dõi gì cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,589 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám ơn mygacon nhiều lắm. Có điều khi WTT update thông tin thì bên home của mình ko nhìn thấy. Như vậy chẳng tiện theo dõi gì cả.
    Nếu đã like rồi thì phải thấy chứ ta, hay do nhiều thông tin quá nên bạn ko để ý đấy.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mygacon Xem bài viết
    Nếu đã like rồi thì phải thấy chứ ta, hay do nhiều thông tin quá nên bạn ko để ý đấy.
    tự dưng chiểu nay vô lại thấy comment được rồi. hổng hiểu nữa. Nhưng mà vui quá! Mấy bữa muốn comment mà ko được. Cám ơn mygacon nhiều nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 32 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Bạn chỉ thấy nút Like mà không có nút Add as friend vì đó là Page của Webtretho, chứ không phải là một cá nhân. Sau khi ấn nút Like, bạn sẽ trở thành fan của Webtretho (gần như Friend vậy), và được phép comment, còn Webtretho sẽ quyết định các thành viên có được viết trên wall của trang đó hay không, hay chỉ được trả lời các blash do Webtretho viết (hiện tại là như vậy).

Facebook: http://www.facebook.com/webtretho.vietnam

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giúp mình với. tại sao mình vào facebook không được nó báo rằng oops! google Chrome could not find www.facebook.com