Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tháng 6, tháng 7/2014- đón ngựa con ngựa vàng về với bố mẹ nào Có bố mẹ nào cùng dự sinh vào khoảng thời gian này thì vào trao đổi nhé.

• 1 Lượt chia sẻ
  • 6.06K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 191 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

hi các mẹ,

Em vừa biết tin có bầu xong. 2v căng đét, vui quá là vui mà cũng lo lo nữa. vì đây là lần đầu tiên mang bầu nên còn nhiều thông tin chưa biết và bỡ ngỡ. Lập topic để cho các chị em nào cũng trong khoảng thời gian này có tin vui như em và dự kiến sinh vào giữa năm sau chúng ta cùng trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ buồn vui trong suốt 9 tháng đặc biệt nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ua me no co bau thang may ma t6 , t7 moi du sinh ??? vay phai mang bau tam thang 8, 9 chu
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 191 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

xin lỗi các mẹ, em tính nhầm thế nào lại thành ra tận tháng 6, tháng dự sinh của em vào tháng 4 gì đó. Em đang tính sửa chủ đề mà ko thấy nút sửa bài đâu. hic
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,160 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

Tháng 4 thì đã có nhà ngựa con tháng 4 rồi mà
    Nqovp7
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 191 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

anh chị ad có thể remove topic này đi đc ko ạ? vì em tính nhầm nên mở topic tháng 7 nên h ko cần thiết nữa ạ. cảm ơn các anh chị admin ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 58 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baongan2602 Xem bài viết
    Ua me no co bau thang may ma t6 , t7 moi du sinh ??? vay phai mang bau tam thang 8, 9 chu
    Các mẹ thông thái cho mình hỏi, mình thử lên 2v rồi, chậm k 3 ngày rồi, chu kỳ là 26 ngày, ngày đầu tiên chu kỳ cuối của mình là 29/09. Vậy ngày dự sinh của mình là ngày nào để mình tham gia cùng topic này với? Cám ơn các mẹ nhiều. (còn sớm nên mình chưa đi siêu âm).
    • 231 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meyna Xem bài viết
    Các mẹ thông thái cho mình hỏi, mình thử lên 2v rồi, chậm k 3 ngày rồi, chu kỳ là 26 ngày, ngày đầu tiên chu kỳ cuối của mình là 29/09. Vậy ngày dự sinh của mình là ngày nào để mình tham gia cùng topic này với? Cám ơn các mẹ nhiều. (còn sớm nên mình chưa đi siêu âm).
    bạn lấy ngày kinh cuối : ngày +7, tháng +9 là ra
    vd ngày kinh ò bạn 29/9 thì ngày dự sanh là: 6-7/6/2014
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bupbedethuong710 Xem bài viết
    bạn lấy ngày kinh cuối : ngày +7, tháng +9 là ra
    vd ngày kinh ò bạn 29/9 thì ngày dự sanh là: 6-7/6/2014
    Theo như bạn tính thì chị ấy phải sinh vào 6,7 / 7/ 2014 chứ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 58 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Đúng rồi, tháng 7 bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E xin chào cả nhà ..em mới đăng ký ạ , em dự sinh ngựa con tháng 7 ạ
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi cả nhà. mình cũng sắp có 1 nàn công chúa vào tháng 7 này. Lần đầu nên thiếu kinh nghiệm. Các mẹ có kinh nghiệm gì thì chia sẽ nha.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi mình cũng sắp đón 2 nàng công chúa vào tháng 6/2014 đây.lúc biết mang song thai vừa bất ngờ vừa lo vì tập 1.nhưng giờ thì háo hức chờ ngày gặp 2 bạn Bông-Bống lắm luôn.
    P/s: dự sinh là 30/6-2/7/2014
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 90 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Quần quần áo áo súng sính sắm cho con chờ ngày con chào đời thôi. Mẹ nào dự sinh đúng ngày 1/6 không nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

[QUOTE=mebebi13;31542251]Quần quần áo áo súng sính sắm cho con chờ ngày con chào đời thôi. Mẹ nào dự sinh đúng ngày 1/6 không nhỉ.[/QU
    mình thì bs dự sinh 3 mốc mà mốc nào cũng xa lơ xa lắc hic..h cũng chả biết theo cái nào..tính theo kcc thì dự sinh là 9/6 còn siêu âm bên HV thì 22/6,bên Việt Hàn thì 16/6...nội ngoại cứ hỏi ngày dự sinh để chuẩn bị canh vỡ đê mà chả biết nên báo thế nào hic
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hjx.ban sinh chua?mình dự sinh là 17 tháng 7 mà h là 14 rồi mình sinh con so mà chưa thấy gì hết!mấy ngày nay thì cứ đau bung in oi ma khám thì chưa thấy dấu sinh!hồi hộp mong con yệu từng ngày mà sao lâu quá!mình ở thành phố còn bạn ở đâu!