TIN TÀI TRỢ.

Dự sinh tháng 12/2011 (Tầng 2). Chúc các mẹ vượt qua mốc 12w đầu tiên của thai kỳ. Mẹ khỏe – con khỏe – cả nhà đều vui.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 58.1K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,397 Bài viết

• 12,999 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đây là link tầng 1 các mẹ nhé: https://www.webtretho.com/forum/f1706...2011-a-752038/
    Ngôi nhà chung đến hôm nay đã thật sự là home của chúng ta các mẹ nhỉ. Mỗi khi vào nhà, cảm giác của mình rất hạnh phúc. Vì mình biết mình đang mang trong mình một thiên thần. Trách nhiệm của mình là bảo vệ cho thiên thần ấy phát triển bình an và khỏe mạnh 9 tháng 10 ngày.
    Có một số mẹ hỏi sao nhà mình không gộp vào nhà mang thai tháng 12/2011. Mình không đồng ý gộp vì nhà mình không chỉ có các mẹ dự sinh tháng 12/2011 mà còn có cả các mẹ dự sinh tháng 01/2011 nữa. Mình và các mẹ là những người săn Mèo Tân Mão cuối cùng mà.
    Mình xin phép các mẹ được xây nhà mới nhé. Hi vọng ngôi nhà mới này sẽ mang đến may mắn cho tất cả chúng mình.
    Chúc các mẹ ăn khỏe, ngủ ngon, hết nghén. Chúc cho các con ngoan ngoãn, phát triển tốt.
    Hi vọng sang nhà mới, tất cả những nỗi lo lắng về bệnh tất, về sức khỏe sẽ bị cuốn phăng. Để mỗi sáng các mẹ thức dậy với nụ cười rạng rỡ trên môi và lời chào dành cho con yêu đang lớn dần trong bụng: “ Con yêu, mẹ yêu con rất nhiều”.

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,245 Bài viết

• 4,553 Được cảm ơn

mừng nhà mới đê, chúc các mẹ vượt qua 3 tháng đầu bình an và khoẻ manh!
    eNortjKzUjI0NTIyt1CyBlwwFYgC1g,,25
    tszlckwem8eNortjKzUjI0tjQ0tVSyBlwwFZoC2Q,,61
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 169 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Xí được mặt tiền rồi, ăn tân gia nhà mới thôi
    Chúc các mẹ các bé bình an khỏe mạnh hoàn thành trách nhiệm 9m10d đón mèo con về tổ
    Chúc tất cra chúng ta quên hết mệt nhọc âu lo, với tinh thần thoải mái chào đón con yêu vê Ủn mông tất cả các bà bầu tháng 3/4
    eNortjKzUjI0NTEytFCyBlwwFXwC0g,,56

Ôm Ta Rê,Tút Ta Rê,Tu Rê Soa Ha
    "Cám ơn trời phật đã mang con yêu về bên mẹ.Cầu trời khẩn phật cho con yêu luôn khỏe mạnh, bình an "
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,908 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mừng nhà mới, tặng các mẹ hoa khế nè

37374_441415760148_553225148_6254599_3433709_n
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 169 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Nhà mới sao vắng tanh thế nhỉ, chắc các mẹ đón mèo sớm hoặc đón rồng muộn rồi :Battin ey:
    eNortjKzUjI0NTEytFCyBlwwFXwC0g,,56

Ôm Ta Rê,Tút Ta Rê,Tu Rê Soa Ha
    "Cám ơn trời phật đã mang con yêu về bên mẹ.Cầu trời khẩn phật cho con yêu luôn khỏe mạnh, bình an "
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 508 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, xí trang đầu nào . Mừng nhà mới, chúc tất cả các mẹ và bé mạnh khỏe bình an 9tháng 10 ngày
    iT9Hp7

G72ap7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 42 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hihi, em hôm nay mới định vào nhập hội với các chị, lại đúng lúc chủ top xây tầng mới, có vẻ mẹ con em hên rồi đây .
    Các chị cho em tham gia với, em KKC 28/3 , hôm 19/5 đi khám lần đầu, bé được 7w 2d, dài 11mm (hơi bé các chị nhỉ),đã có tim thai. Trước em bị sảy tự nhiên 1 lần nên giờ hồi hộp lắm các chị ạh.
    Cũng chả hiểu thế nào mà lần này siêu âm,bs lại bảo có dịch ngoài Màng Nuôi, em củng chả hiểu thế nào, bs lại kê thuốc, hức, nhưng an ủi là con vẫn phát triển bt :Smiling:
    Mong cả nhà mình các chị và các bé mạnh khỏe,an toàn cán đích 9 m,10d nhé !!!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,397 Bài viết

• 12,999 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mc_nhn Xem bài viết
    Hihi, em hôm nay mới định vào nhập hội với các chị, lại đúng lúc chủ top xây tầng mới, có vẻ mẹ con em hên rồi đây .
    Các chị cho em tham gia với, em KKC 28/3 , hôm 19/5 đi khám lần đầu, bé được 7w 2d, dài 11mm (hơi bé các chị nhỉ),đã có tim thai. Trước em bị sảy tự nhiên 1 lần nên giờ hồi hộp lắm các chị ạh.
    Cũng chả hiểu thế nào mà lần này siêu âm,bs lại bảo có dịch ngoài Màng Nuôi, em củng chả hiểu thế nào, bs lại kê thuốc, hức, nhưng an ủi là con vẫn phát triển bt :Smiling:
    Mong cả nhà mình các chị và các bé mạnh khỏe,an toàn cán đích 9 m,10d nhé !!!!!
    En có tiền sử xảy thai thì càng phải cẩn thận nhé, dịch màng nuôi cũng hơi hơi nguy hiểm đó. Em nên thăm khám bác sĩ thường xuyên và nói rõ trước đây mình đã từng bị xảy để bác sĩ cho thuốc hỗ trợ giữ lại nhé.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 64 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Ko biểt có kịp mặt tiền ko . chúc mọi ng 1 ngày tốt lành. mong các bà bầu luôn khỏe, xinh đẹp, vui vẻ
    • 386 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Chúc cả nhà mọi sự tốt lành :Rose:
    • 82 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Các mẹ ơi... Good Day nhaaaaa 2 bữa nay e toàn thức tới 3h sáng & ăn cháo gói vào h đó. Sau đó mới ngủ được, chắc phải 4h sáng mới ngủ. E hơi lo vì khó ngủ như vậy có ảnh hưởng tới em bé trong bụng không???
    • 3,245 Bài viết

• 4,553 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cherylnguyen Xem bài viết
    Các mẹ ơi... Good Day nhaaaaa 2 bữa nay e toàn thức tới 3h sáng & ăn cháo gói vào h đó. Sau đó mới ngủ được, chắc phải 4h sáng mới ngủ. E hơi lo vì khó ngủ như vậy có ảnh hưởng tới em bé trong bụng không???
    Thức khuya thì đói là chuyện bình thường, hồi có thai bé đầu mình cũng toàn thức tầm 2-3h sáng có khi 5h sáng mới đi ngủ được, nguyên nhân thì rất nhiều, nào là đói, nào là ghiền phim, nào là tự nhiên lúc đó thính tai kinh, chỉ cần động nhẹ là dậy nên ko ngủ được, rồi riết thì thức quen giấc đó.
    eNortjKzUjI0NTIyt1CyBlwwFYgC1g,,25
    tszlckwem8eNortjKzUjI0tjQ0tVSyBlwwFZoC2Q,,61
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,429 Bài viết

• 3,491 Được cảm ơn

Nhà mình lên tầng 2 nhanh thế, chúc cả nhà mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn nhé:Rose::Rose::Rose::Rose:
    fJueDJKfJuep7
    eNortjKzUjI0NTMzM1eyBlwwFa0C3A,,42
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 258 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:Chúc mừng nhà mới thôi, eo ơi, giá vật liệu xây dựng đang tăng mà sao các mẹ nhà mình lại "hoành tá tràng" tích cực xây nhà cao thế kg biết, chúc mừng, chúc mừng :Clown::Clown::Clown:
    mbS4p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 178 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Xí một chỗ mặt tiền với. Mình muốn tham gia nhà mẹ Cuonglinh xây lâu rồi, bây giờ lại kịp vào tầng 2. Chúc tất cả các mẹ mạnh khỏe, các con qua 9 tháng 10 ngày an toàn, mạnh khỏe.
    6dC1p8
    • 906 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới nào! Chúc cả nhà mình đều mạnh khỏe, con yêu phát triển tốt! Ăn được, ngủ được là tiên, nhanh chóng bước qua kỳ tam cá nguyệt thứ 1 an toàn!:Rose:

Mình đang mong thời gian trôi nhanh để vượt qua ngưỡng 12w để con yêu thật ổn định. Chứ dạo này người mệt mỏi kinh khủng, lại còn bị mấy vụ dịch bệnh nữa, ở nhà suốt ngày không dám ra ngoài đường luôn!
    • 82 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi càocàoxanh Xem bài viết
    Thức khuya thì đói là chuyện bình thường, hồi có thai bé đầu mình cũng toàn thức tầm 2-3h sáng có khi 5h sáng mới đi ngủ được, nguyên nhân thì rất nhiều, nào là đói, nào là ghiền phim, nào là tự nhiên lúc đó thính tai kinh, chỉ cần động nhẹ là dậy nên ko ngủ được, rồi riết thì thức quen giấc đó.
    Nghe mẹ caocaoxanh nói vậy em cũng bớt lo, vì cứ nghĩ mình bị gì đó nên mới mất ngủ như vậy chứ. Thôi thì thay vì mất ngủ online chat với ax bên Mỹ cũng đỡ buồn, mà thật em cũng mê coi phim nên không chịu đi ngủ luôn. Mà nằm ngủ không thoải mái chút nào, cứ liên tục đi tiểu hoài Sau đó là đói bụng & cả buôn nôn nữa chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 550 Bài viết

• 1,247 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới. Chúc các mẹ và các bé bình an 9m10d. Chúc tuần mới đầy hạnh phúc và niềm vui.
    Hãy ngoan con nhé.
    Con dù lớn vẫn là con của mẹ
    Đi hết cuộc đời lòng mẹ vẫn theo con
    • 761 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Mình đang lo quá, từ sáng thứ 7 đến giờ cổ mình bị đau ( chỗ hay nổi hạch ấy) nhưng minh sờ kiểm tra thì không thấy hạch nổi lên. Chị sờ ấn vào là đau thôi.
    Hôm qua mình định gọi 42 Nghĩa Dũng đến lấy máu để thử nhưng cứ chần chừ xem có bị nổi hạch hay không nên chưa gọi.
    Người mình không bị đau chỗ nào cả, người mệt mỏi, đo nhiệt độ thì là 37,4 độ.
    Không biết như vậy là sao nữa, lo quá đi thôi.
    z74FqB6z74Fp7
    • 254 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới!!!!!!!!! Các mẹ và bé bình an 9 tháng 10 ngày nhé, yêu nhà mình nhiều:Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)