TIN TÀI TRỢ.

Dự sanh tháng 8/2014 (tầng 3) - Mẹ khỏe bé ngoan - Thực hiện tiêu chí "Đẻ không đau, mau có sữa"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 49.6K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 8,542 Bài viết

• 6,618 Được cảm ơn

Chào các mẹ dự sanh tháng 8 iu quí... Nhà cũ đã cao quá rồi nay mẹ Zizi lại xây thêm nhà mới để tiếp tục hành trình đón con iu Còn tháng nữa là nhà mình gặp con rồi, chúc các mẹ khỏe mạnh vượt qua tháng cuối thai kì, các con khỏe mạnh chào đón thế giới...
    Từ tháng sau, nhà mình sẽ bước qua giai đoạn mới là bàn về chuyện chăm con chứ k bàn về thai kì nữa rồi... Vì vậy mong rằng nhà mình sẽ mang nhiều thông tin bổ ích đến cho các mẹ để chăm sóc các con tốt hơn

Và như tiêu chí của nhà mình, hy vọng các mẹ đều đẻ không đau, mau có sữa

Vì WTT ko phải là kín nên nhà mình có cả nhà bên FB, mẹ nào muốn add thì các mẹ add nick mình trên FB: Mẹ heo mọi (Mẹ Jerry N Tom) rùi pmm cho mình để mình add nhé, nhóm mình thuộc chế độ secret nên các mẹ search ko thấy đâu ak

Link nhà cũ đây:
    Tầng 1: https://www.webtretho.com/forum/f1706...o-doi-1811460/
    Tầng 2: https://www.webtretho.com/forum/f1706...-ngay-1877540/
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hê. e xí đc mặt tiền nhé. lâu lắm ko vào nhà t8 ở wtt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

lâu lắm rồi tui mới mò vô đây
    q1JZp7
    • 782 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

xí mặt tiền nào chúc cả nhà mạnh khoẻ, mẹ tròn con vuông, sinh nở dễ dàng thuận lợi các bé ngựa hay ăn chóng lớn nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 356 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

hi, cám ơn mẹ zizi. Xí cái mặt tiền lấy may nào.
    Chúc các mẹ vượt cạn đúng ngày, an toàn, mạnh khỏe, các con ngoan, ti nhiều chóng lớn!!! tr/v tr/v
    oA4j04GoA4jp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,009 Bài viết

• 1,222 Được cảm ơn

Em cũng xí mặt tiền, chúc cả nhà ngựa con mẹ con đều khỏe mạnh bình an 9m10d ạ
    Và anh biết một điều thật giản dị
    Càng xa em anh càng thấy yêu em
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 8,542 Bài viết

• 6,618 Được cảm ơn

bà mẹ nhím cho tui Fb đi, đi làm ko onl dc chứ vài bữa nằm đẻ ở nhà onl dc ko
    • 178 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Từ khi có fb quên lun wtt
    Vào đặt gạch cho xom tụ Mẹ Tom ơi
    Cầu trỜi khẫn phật xin hãy hiểu tấm lòng của con...Tạ Ơn trời đã ban con yêu ...Xin trời hãy che chở cho con yêu đi cùng con 9m10d mạnh khỏe...Dù khó khăn dù mệt nhọc nhưng biết con khỏe mạnh Ba Mẹ vui biết dường nào

0_4208MTM5NzQ1NzcxOQ
    ĐÔng Đông iu dấu của Ba Mẹ

MTM5NzQ1NDIzMw
    • 92 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hụt chân ghế shopha roài ạ, rõ là em canh từ sáng đấy nhé
    Tất cả vì cuộc sống (/^}(0_0) !!!!! .....https://zaodich.com/forum/f2494/ban-b...e-day-1235607/
    • 79 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng bon chen tí. Hihi. Chúc cả nhà về đích an toàn, Mẹ khỏe con ngoan

Sent from my Q-Smart S12 using WebTreTho mobile app
    • 58 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình cũng bon chen xí nào. Chúc cm vượt cạn thành công hết nhé, mẹ khỏe và bé khỏe!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 224 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nhà mình xây nhanh thật lúc nào cũng ở đầu của toppic. Các mẹ đi siêu âm có nhìn thấy tóc của con không? mình đang muốn bé nhà mình có nhiều tóc. cuối tuần đi siêu âm lại phải hỏi bs xem bé có nhiều tóc không. chả là con gái mà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 54 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Bon chen mặt tiền "tầng 2" vậy! Chúc cả nhà mình cán đích an toàn, mẹ tròn con vuông, con ham ăn lớn nhanh thông minh nhanh nhẹn nhé!!! ^^
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hị hị. Vào đây nik khác e chả nhận ra ai với ai. Chúc cm khỏe mạnh để đón con yêu đủ ngày đủ tháng nha
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 356 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeZizi Xem bài viết
    [COLOR="#FF0000"][FONT=Comic Sans MS][SIZE=4]mẹ để chăm sóc các con tốt hơn

Vì WTT ko phải là kín nên nhà mình có cả nhà bên FB, mẹ nào muốn add thì các mẹ add nick mình trên FB: Mẹ heo mọi (Mẹ Jerry N Tom) rùi pmm cho mình để mình add nhé, nhóm mình thuộc chế độ secret nên các mẹ search ko thấy đâu ak
    Mẹ Zizi ơi mình mới add nick fb mn. Nick mình là Hoang Ami. Mẹ nó add mình vào nhà các mẹ tháng 8 trên fb với nhá. Chuẩn bị tinh thần mấy tháng tới học hỏi kn nuôi con của cm và khoe ảnh ngựa con luôn ^^ :P
    oA4j04GoA4jp7
    • 218 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Qua nhà mới k thấy tên ai quen hết v ta

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 782 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeZizi Xem bài viết
    bà mẹ nhím cho tui Fb đi, đi làm ko onl dc chứ vài bữa nằm đẻ ở nhà onl dc ko
    uh, the để lúc nào t vào duọc FB thì add bà nhé, hay bà add t với ten FB là minh nguyet, email minhnguyet271087@gmail.com
    thanks ba nhé lúc t ở nhà thì chắc dùng usb 3g thign thoang van vao duoc de 8 voi cac mẹ. nhưng chắc ko thuong xuyen bà ạ.
    • 218 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mekhoavanhim chọn ngày mổ rồi mà fải k?bé đc bao nhiu kg rồi

• 782 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_hen Xem bài viết
    Nhà mình xây nhanh thật lúc nào cũng ở đầu của toppic. Các mẹ đi siêu âm có nhìn thấy tóc của con không? mình đang muốn bé nhà mình có nhiều tóc. cuối tuần đi siêu âm lại phải hỏi bs xem bé có nhiều tóc không. chả là con gái mà
    lần vùa rồi 36w chỉ siêu am 2D nên cũng ko nhìn rõ, định siêu âm 4D nhưng bsĩ bảo ko cần thiết vì tuần này thai to rồi, nhiều khi siêu am 4D cũng ko thấy mặt được như các tuần trước. thế nên lại thôi. nhưng mà tớ chưa nhìn thấy tóc bé bao gìơ. mấy lần truóc đi siêu am cũng hỏi bsĩ là giờ bé có tóc chưa, bsi bảo có rồi. nhưng siêu am ko nhìn rõ được.
    • 782 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebedoremi Xem bài viết
    Mekhoavanhim chọn ngày mổ rồi mà fải k?bé đc bao nhiu kg rồi

tớ chọn ngày 7/8. tức là lúc đấy 39tuần mấy ngày rồi ấy. nên đang lo ko biết có trụ được tận ngày đó ko. đoợc đến ngày đó thì tốt còn nếu ko được thfi thôi vậy, người tính ko = trời tính mà vì tập 1, tớ cũng hơn 40 tuần tròn mơi ssinh, nên tập này cũng hy vọng con già dặn cứng cáp hãy chui ra.

hôm qua tớ đi khám làm hss trên viện, thì nhím được 2.8kg. còn 1 tháng nữa, phấn đấu đến 3,5kg là cùng, ko cần mập ú hơn