TIN TÀI TRỢ.

Đăng kí sinh ở bệnh viện hà đông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.36K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 59 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi e tuần 37 và đi đăng kí sinh ở bệnh viện Đa Khoa Hà Đông, mà e bức xúc cái vụ bảo hiểm quá , mấy bạn nhân viên hỏi em có bảo hiểm không, mình bảo có , nhưng bảo hiểm trái tuyến, mấy em bảo, bảo hiểm trái tuyến nếu không có giấy chuyển viện thì không được hưởng bảo hiểm khi đăng kí trước sinh chị nhé, bảo hiểm chỉ chi trả khi chị đến sinh nếu có giấy chuyển viện là 80% còn không có giấy chuyển viện là 60% ....Ngậm ngùi đi đăng kí ...vì kg muốn phải đợi lâu hết 1 ngày nắng nôi vất vả em đăng kí gói dịch vụ cho nhanh, về hỏi các bạn bảo hiểm trái tuyến bảo vẫn được hưởng khi đkí trước sinh mà ức quá, đúng là làm nông dân khổ thật .....nhà nước thì quan niêu ,,,,Hở ra 1 cái là tìm mọi cách moi tiền của dân

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Riêng đi đẻ thì bất cứ bảo hiểm trái tuyến hay ko trái tuyến vẫn đc tính hết bạn nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Metien2008
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tháng sau em cũng định ssinh ở bvhd hoặc 103 mà không có BHYT. Cho e hỏi chi phí sinh thường với ạ. Em sinh lần đầu. Mẹ thì mất nên bh chả biết ntn
    • 685 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

đi đẻ thì càn nhiều thứ lắm b ạ. không chắt bóp được đâu
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f2758/ao-nguc-cho-con-bu-hang-chat-dep-made-in-vn-can-tuyen-dai-ly-ck-cao-giam10-nhan-dip-nam-moi-2433736/
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đang bầu 32 tuần, định đăng ký sinh ở bệnh viện đa khoa Hà Đông, không biết ở đó có sinh dịch vụ không các chị nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mom cho e hỏi, ở bệnh viện Hà Đông có nhận làm đăng ký sinh vào cuối tuần không ạ? và thường chi phí hết bao nhiêu ạ?