Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào sinh tháng 6/2011 vào đây chia sẻ nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 64.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

các mẹ ơi có mẹ nào sinh mèo con tháng 6 vào đây chi sẻ đi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hic hic không có mẹ nào sinh mèo con tháng 6 àh? Hu hu
    • 426 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

có tớ nè, 23-6 dự sinh, hqua đi siêu âm, cu cậu trộm vía khỏe, đc 26t1 ngày, nặng 950gram, chiều dài xương đùi 47mm. hihih, nhìn yêu lắm cơ
    Mẹ thương con có hay chăng.....
    Thương từ khi thai nghén trong lòng......
    Ui8Dp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thế hả thế tớ cũng dự sinh tầm 24/6 đấy, nhưng có lúc lại dự sinh là 19/6. hic nhà tớ là con gái. Bạn đang theo khám ở đâu? Định đẻ ở đâu? Cùng chia sẻ nhé, tớ mới mang thai lần đầu mà. Hic hic
    • 426 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NKchit Xem bài viết
    Thế hả thế tớ cũng dự sinh tầm 24/6 đấy, nhưng có lúc lại dự sinh là 19/6. hic nhà tớ là con gái. Bạn đang theo khám ở đâu? Định đẻ ở đâu? Cùng chia sẻ nhé, tớ mới mang thai lần đầu mà. Hic hic
    Mình cũng bé đầu đây. hqua mình siêu âm ở 125 Thái thịnh, còn mấy lần trc toàn siêu âm bs Vỹ, dốc phụ sản. Bé nhà ấy đạp khỏe ko, đc bao nhiêu gr rùi
    Mẹ thương con có hay chăng.....
    Thương từ khi thai nghén trong lòng......
    Ui8Dp7
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tớ cũng sinh tháng 6 nè, dự sinh là 28/6, từ tuần 22 đến giờ tớ chưa đi siêu âm lần nào ko bít cu cậu thế nào. Mấy hum nay tớ bị cúm, sổ mũi, đau đầu, nhức mắt, đau họng, tối quan tớ còn bị tức ngực kinh khủng, cả đêm không ngủ được vì có cảm giác vật gì nặng đè lên ngực mình ý. Sáng nay ngủ dậy thì hết tức ngực nhưng vẫn bị cúm, hi vọng là em bé không sao hix
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 342 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Nhà mình cũng con mèo vào tháng 6, dự sinh là 15-6
    Hiện tại được gần 28w, nặng 1.2kg
    w645p7
    • 67 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cũng dự sanh 23/6.Mới đi SA về, bác sỹ nói mặt con trai mình tròn như trăng rằm vậy đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinhxinh_2011 Xem bài viết
    Mình cũng bé đầu đây. hqua mình siêu âm ở 125 Thái thịnh, còn mấy lần trc toàn siêu âm bs Vỹ, dốc phụ sản. Bé nhà ấy đạp khỏe ko, đc bao nhiêu gr rùi
    Tớ siêu âm lúc 23tuần là 712gr, tuần sau khám lại đây, tớ theo khám định kỳ bác sỹ Hưng, chẳng biết lúc đẻ thì thế nào đây,bé nhà tớ trộm vía đạp khỏe lắm ấy, lắm hôm đạp mẹ đau kinh khủng ấy nhưng chỉ một lúc là hết hà. Con gái mà nghịc quá. mà mẹ nào đẻ PSHN thì cùng nhau chia se KN nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moon278 Xem bài viết
    Nhà mình cũng con mèo vào tháng 6, dự sinh là 15-6
    Hiện tại được gần 28w, nặng 1.2kg
    Trời mẹ ăn gì mà con to thế? CHo tớ bí quyết được không? Mà mẹ tăng được bao nhiêu kg rùi mà con thích thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 306 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

He he, tớ cũng dự sinh vào 10 đến 16/6 đây Hôm nọ đi siêu âm mốc 28w cũng đc 1,3kg. Nhà mình định đăng ký sinh ở đâu thế? Tớ định sinh ở Bưu điện
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sao bé nhà các chị to nhỉ, hồi 22t em di siêu âm bác sĩ cường được có 484g hix
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dự kiến sinh vao khoảng 4 đến 9 tháng 6.mình moi di SA thay bac si bao em be nha minh nang 1,3kg.k biet nhu vay co hoi nho k nhi?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghe mọi nói là từ tuần 28 trở đi bé mới nhanh lớn,vì thế chắc của bạn cũng k nhỏ đâu.hình như hồi bằng bạn minhg cũng chỉ gần 500g.Mình siêu âm tuần 28 mới được 1,3 kg mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 82 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cho mình tham gia với, mèo con nhà mình dự sinh 1/6, đang chờ đến tuần 32 siêu âm 1 thể nên không biết được bao nhiêu kg rồi. Trộm vía cu nhà mình đạp mẹ thôi rồi, nhất là lúc đi ngủ, bao giờ cũng phải tập thể dục vài phút. Nhiều lúc đang ngồi, cu cậu lại "lịch bịch" trong bụng, thỉnh thoảng làm mẹ giật cả mình... . Đang mong chờ con yêu ra đời lắm đây!
    • 1,171 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Mình tham gia nữa nhé. Mình dự sinh ngày 3-4/6. Bác sỹ vẫn chưa cho biết cân nặng. Có mẹ nào ở TP.HCM ko? Định sinh ở đâu thế các mẹ? :Battin ey:
    YThup7
    RvZFp7
    80VOp7
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ đã đi tiêm uốn ván chưa? Em lười nên định sang tuần sau đủ 26w sẽ đi tiêm, e sợ nhất là tiêm chọc hix
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng dự sinh vào tháng 6. Tuần thứ 22 mình siêu âm 4D o HN thì ngày dự sinh là 16/6. Nhưng vào TP.HCM, bác sỹ chỉ nghe tim thai lại nói mình mới được 24 tuần, mà nếu theo kết quả ở HN thì đáng lẽ ra phải được 26 tuần rồi. Chẳng hiểu ntn nữa các mẹ ạ.
    • 41 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng dự sinh vào 16/6 đây. Mình mới qua siêu âm nhà BS Đính hôm 18/03 và sẽ theo bác đến khi sinh luôn để nhờ bác tư vấn và giúp làm thủ tục cho nhanh gọn. Ôi ! đến đó toàn gặp các mẹ từ 36-40w thôi, trông khệ nệ lắm, bụng thì to đùng ah, mình nghĩ đến tuần đó chắc m cũng vậy ^_^ . Mà cu nhà mình cũng đc gần 1.2kg , mẹ thì tăng được 6kg ( 57kg roài :Sad, hy vọng đến lúc sinh tầm 60-61kg thôi không sau này giảm béo khó lắm. Mà có mẹ nào mua đồ cho bé chưa, mấy hnay thời tiết lại trở lạnh nên mình định 1-2 tuần nữa ấm lên thì đi sắm vậy, mẹ nào biết đâu mua đồ đẹp, rẻ giới thiệu mình với nhé vì bé sơ sinh cũng ko cần đồ đẹp lắm :Clown:
    • 148 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình cũng sinh tháng 6 đây các mẹ ơi. Dự sinh 11/6, hôm 22 tuần 5 ngày đi khám bé được 600gr, bác sỹ nói bé tăng cân tốt. Sang tuần mình đi khám xem cu cậu phát triển thế nào rồi. Mình mới tiêm uốn ván cách đây 3 hôm, nghe nói 28 tuần tiêm mũi đầu là tốt nhất nên các mẹ nhớ đi tiêm vào tuần thai này nhé. Mình tròn 28 tuần mà tăng 9,5kg rồi các mẹ ạ