TIN TÀI TRỢ.

Lần đầu tiên tôi trưởng thành trong mắt mẹ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 590 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ là người phụ nữ duy nhất trong nhà, từ khi lớn lên, chưa bao giờ tôi tặng hoa cho mẹ và nói lời cám ơn mẹ trong ngày lễ tôn vinh một nửa thế giới. Năm nay, khi tôi chuẩn ra trường, tôi chợt nhận thấy bao năm qua mình thật vô tâm. Tôi nghĩ mẹ cảm thấy buồn bao nhiêu khi tôi hồn nhiên đi chơi cùng chúng bạn trong ngày này.... Năm nay, tôi quyết định tặng hoa cho mẹ trước nhất. Thật sự, tôi không ngờ, nói lời yêu thương với người phụ nữ vĩ đại của tôi lại khó khăn đến thế. Tôi hồi hộp hơn cả khi ngỏ lời với người yêu. Mẹ nói :”cám ơn con. Con trai mẹ thật sự đã trưởng thành” tôi thấy mắt mẹ rưng rưng.... Xin phép mẹ đi chơi, ra đường rồi tôi vẫn thấy hồi hộp lạ kì... Giờ đây tôi mới thực sự trưởng thành?

sieuthiNHANH201103106810ntc3otjjzd383968
    (Lần đầu tiên em mua hoa tặng mẹ)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 889 Bài viết

• 857 Được cảm ơn

Đôi lúc những người gần gũi nhất thường hay bị quên bạn nhỉ, mẹ bạn sẽ thực sự vui mừng đấy, điều mong mỏi của cha mẹ là dược con cái ngoan và nghĩ đến gđ mà, mẹ bạn sẽ là ng hạnh phúc nhất hôm 8/3 rùi
    • 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Hi hi, đây chắc là người đàn ông duy nhất của chương trình gửi bài đó. Món quà của bạn dành tặng mẹ thật đẹp, chúc mẹ bạn luôn nhận được sự quan tâm lo lắng từ các con của mình.