Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin Mod tạo Box Làm quen & Kết Bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi Mod! Mình là thành viên mới của WTT mình thấy diễn đàn còn thiếu Box Làm quen & Kết bạn. Mình thấy có rất nhiều thành viên còn độc thân mong Mod tạo cho cái Box làm quen & kết bạn để mọi người có cơ hội giao lưu làm quen với nhau. Biết đâu từ đây họ sẽ trở thành những gia đình. Nên có mà phải ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• youngmi Khách
    Mình thì có gia đình rồi, nhưng mình thích mod mở câu lạc bộ cho những người muốn có nhiều bạn bè và cùng sở thích với nhau, kết bạn, giao lưu, tâm sự, chia sẻ vấn đề nuôi con và những thứ linh tinh khác:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 20,411 Bài viết

• 667 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhmai79 Xem bài viết
    Mình thì có gia đình rồi, nhưng mình thích mod mở câu lạc bộ cho những người muốn có nhiều bạn bè và cùng sở thích với nhau, kết bạn, giao lưu, tâm sự, chia sẻ vấn đề nuôi con và những thứ linh tinh khác:Smiling:
    ME2.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,370 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Em cũng ủng hộ ý kiến này 2 tay 2 chân luôn. Vì đã có gia đình và không có nhiều thời gian ra ngoài giao lưu, nên em không có nhiều bạn. Nếu được làm quen với các mẹ có cùng sở thích và hoàn cảnh thì hay biết mấy.
    802855f083
    19434b9cc1
    • 3,183 Bài viết

• 2,662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dau_yeu Xem bài viết
    Em cũng ủng hộ ý kiến này 2 tay 2 chân luôn. Vì đã có gia đình và không có nhiều thời gian ra ngoài giao lưu, nên em không có nhiều bạn. Nếu được làm quen với các mẹ có cùng sở thích và hoàn cảnh thì hay biết mấy.
    Dù xa hay gần đều là bạn nhỉ?Bạn là người hiểu mình , chia sẻ với mình cho dù là trai hay gái, có gia đình hay chưa?Chả thấy MOD có ý kiến gì nhỉ?Hay busy rồi .
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,370 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lulubestronvt2003 Xem bài viết
    Dù xa hay gần đều là bạn nhỉ?Bạn là người hiểu mình , chia sẻ với mình cho dù là trai hay gái, có gia đình hay chưa?Chả thấy MOD có ý kiến gì nhỉ?Hay busy rồi .

Chắc MOD cần phải bàn với ADMIN rồi mới viết code rồi mới mở topic mới được bạn ạ. hihi :Laughing:
    802855f083
    19434b9cc1
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,133 Bài viết

• 10,467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MrJo3 Xem bài viết
    Hi Mod! Mình là thành viên mới của WTT mình thấy diễn đàn còn thiếu Box Làm quen & Kết bạn. Mình thấy có rất nhiều thành viên còn độc thân mong Mod tạo cho cái Box làm quen & kết bạn để mọi người có cơ hội giao lưu làm quen với nhau. Biết đâu từ đây họ sẽ trở thành những gia đình. Nên có mà phải ko?
    Cảm ơn bạn đã góp ý cho WTT. Bạn có thể tham gia và gửi bài ở Hội độc thân.

WTT đã có CLB các bạn cùng sở thích , mời bạn vào tham gia, nhớ tham khảo Quy định trước bạn nhé.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,307 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Mình nghĩ rằng nên có một mục kiểu như nhịp cầu duyên ý.
    Thực ra là trong web này có khá nhiều bạn chưa có gia đình và có nhu cầu này và nhu cầu này cũng khá là chính đáng.
    Hội độc thân thì lại nghiêng về phía là sống kiểu độc thân.
    Các bạn cùng sở thích thì lại nghiêng về các sở thích khác nhau.
    Nên chăng, wtt làm ông tơ bà nguyệt theo kiểu quản lý thành viên để cộng đồng web không chỉ là cộng đồng ảo.
    Thực ra là có nhiều trang web đã làm cầu duyên nhưng tỷ lệ thành công không cao do không quản lý được thành viên tốt, xì pam nhiều, mình thấy ở wtt mọi thứ có vẻ khả dĩ hơn.
    Vài lời góp ý.
    • 1,175 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Không nên Mod ạ. Dễ nảy sinh bất cập lắm .
    • 1,000 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lyna81 Xem bài viết
    Thực ra là trong web này có khá nhiều bạn chưa có gia đình và có nhu cầu này và nhu cầu này cũng khá là chính đáng.
    Nên chăng, wtt làm ông tơ bà nguyệt theo kiểu quản lý thành viên để cộng đồng web không chỉ là cộng đồng ảo.
    Thực ra là có nhiều trang web đã làm cầu duyên nhưng tỷ lệ thành công không cao do không quản lý được thành viên tốt, xì pam nhiều, mình thấy ở wtt mọi thứ có vẻ khả dĩ hơn.
    Vài lời góp ý.
    Topic để nối nhịp cầu duyên cho ai còn độc thân thì vào đây
    https://www.webtretho.com/forum/f22/cau-lac-bo-ket-ban-that-vui-tim-nguoi-nhu-y-tang-3-ket-noi-ban-be-sac-mau-trai-tim-tinh-yeu-thang-hoa-ngap-tran-hanh-phuc-163517/

Còn ai đã dang dở thì vào đây ... cùng vui
    https://www.webtretho.com/forum/f22/?prefixid=donthan
    Khi nào nhớ Mod thì gửi tin nhắn hay email mod_clb@webtretho.com là được. :Kiss:
    Khi CLB nào lên đến 100 trang và các bạn dọn qua nhà mới, hãy nhớ đến Mod và gửi tin nhắn cho người khóa topic cũ nữa nhe.:LoveStruc: :Rose:
    Các bạn hãy đọc qui định ở đây https://www.webtretho.com/forum/f22/ve-viec-mo-de-tai-moi-85870/ trước khi mở topic mới.
    Có những ngày thức thật khuya và dậy thật sớm chỉ để đọc bài của thành viên --> nhàn rỗi nhỉ.
    • 3,669 Bài viết

• 1,946 Được cảm ơn

Riêng điểm này của bạn mình thấy không chính xác.
    Hội độc thân dành cho những bạn chưa có gia đình (tạm thời) chứ chúng tớ không theo chủ nghĩa độc thân :RaisedEye
    Happiness within reach
    • 421 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=163517
    Hội độc thân thì lại nghiêng về phía là sống kiểu độc thân. :Laughing:
    Vài lời góp ý.
    có đủ rùi mà
    :Smiling:
    manutdvip