Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tại sao không xóa được bài mình đã viết?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.66K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 176 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thấy lạ và bất tiện khi bài mình đã viết. Nếu k xóa hay sửa ngay hôm sau vào k thể sửa được/xóa được. Em thấy đây là chức năng cần thiết. Kính mong được giải đáp thắc mắc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 năm
    • 176 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lên nào. Em cần lời giải đáp và thấy chức năng này quá cần thiết
    • 564 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

sau khi post bài 15p, bạn không thể tự xóa/ sửa bài của mình. Nếu cần sửa/ xóa bạn cần gửi yêu cầu để được các MOD giúp đỡ.
    • 216 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi testerwtt Xem bài viết
    sau khi post bài 15p, bạn không thể tự xóa/ sửa bài của mình. Nếu cần sửa/ xóa bạn cần gửi yêu cầu để được các MOD giúp đỡ.
    Mình cũng thấy thế này là bất tiện, trong khi ở các diễn đàn khác có chức năng sửa xóa, còn ở đây thì lại phải nhờ mod admin can thiệp, hay là min mod rảnh quá nên tạo việc làm ko
    • 9 năm
    • 176 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em thấy quá bất tiện admin ạ. Vậy em xin nhờ admin xóa hộ em bài ở topic này và em xin phép được nói rằng có những bài/topic em đã nhờ trong topic của mod cũng như inbox mod mà k đc xóa đi.
    em cần xóa bài viết này :
    https://www.webtretho.com/forum/f323/...l#post27896718

bài số 898. Sau khi post sợ có hiểu lầm nên xin admin xóa dùm em.
    • 9 năm
    • 176 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cần được giải quyết
    • 9 năm
    • 176 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cần giải quyết admin ơi
    • 9 năm
    • 176 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lãnh đạo webtretho làm việc buồn cười thật. Ok thì nhờ mod. Nhưng mình nhờ mod từ năm ngoái đến giờ cái top vẫn chưa xóa và inbox cũng k được thực hiện lần nào.
    Yêu cầu trả lời ý kiến thành viên đi ạ. Mình cần xóa bài mình đã dẫn link ở trên.
    • 3,669 Bài viết

• 1,946 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaiphuong90 Xem bài viết
    Mình cũng thấy thế này là bất tiện, trong khi ở các diễn đàn khác có chức năng sửa xóa, còn ở đây thì lại phải nhờ mod admin can thiệp, hay là min mod rảnh quá nên tạo việc làm ko
    Mỗi dd đều có những quy định khác nhau, nhập gia tùy tục bạn ạ. Với cả cái gì cũng có lý do của nó.
    Happiness within reach
    • 3,669 Bài viết

• 1,946 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nalie_nguyen Xem bài viết
    em thấy quá bất tiện admin ạ. Vậy em xin nhờ admin xóa hộ em bài ở topic này và em xin phép được nói rằng có những bài/topic em đã nhờ trong topic của mod cũng như inbox mod mà k đc xóa đi.

Ngoài Mod còn có Smod, bạn PM nhờ thử xem.
    Happiness within reach
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc BQT nghĩ thông tin ban đầu được đưa lên của mỗi thành viên là chính xác nhất, tránh trường hợp hôm nay đưa tin này nhưng ngày mai lại edit lại thành cái khác, nhưng e nghĩ để cho các thành viên có thể edit các bài viết hay comment của mình là đúng, nếu thành viên có chỉnh sửa lại thì ở phía cuối bài hệ thống cũng sẽ tự cập nhập thời gian sửa vs dòng thông báo : nội dung được thay đổi bởi..giờ/ngày/năm...
    Mong BQT WTT xem xét.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,279 Bài viết

• 10,469 Được cảm ơn

Chào bạn,

Admin kiểm tra và thấy yêu cầu của bạn đã được trợ giúp. Bạn vui lòng gửi yêu cầu đúng chủ đề để được nhanh chóng trợ giúp bởi Mod/Smod : https://www.webtretho.com/forum/f171/...-topic-345227/

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 57 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Thưa ban quản trị. Vẫn là em chủ topic đây ạ . Nhưng em dùng nick khác. Em có 3 điều cần chia sẻ :
    1 - Không phải em không muốn vào topic "nhờ admin sửa/xóa ..." mà do topic đó lập nên hình như việc thực hiện quá chậm trễ. Em nhờ xóa 1 topic từ 1 năm trc mà giờ vẫn còn (??) .
    2 - em xin phép ban quản trị cho chức năng này đi ạ. Vì nó quá cần thiết. Nó có thể gây ra nhiều phiến toái k đáng có cho thành viên. Em nói thực nhiều lúc muốn bỏ wtt chỉ vì cái hạn chế này. Dù em rất muốn gắn bó với diễn đàn.
    3 - em xin nhờ ban quản trị chỉnh tiêu đề topic này thành " tâm sự gái 20" thay vì "tâm sự gái 20 (1992)" . Xin được giúp ạ . Em nghĩ sẽ ít phiền tới ai hơn khi thành viên có chức năng sửa xóa. Link topic :
    https://www.webtretho.com/forum/f186/tam-su-gai-20-1992-a-1511588/#post27984987

Em cũng đã nhờ ở topic kia nhưng em mong sẽ sớm được trợ giúp.
    Đồng thời,em cũng mong sớm có được chức năng cần thiết này.

• 57 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

em đã inbox và được smod2 sửa em xin cảm ơn ạ ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 62 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đây là một trong những diễn đàn dở nhất về mặt tiện ích. Mọi người cẩn thận post rồi ko xóa dc mang họa vào thân
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,916 Bài viết

• 3,085 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnmvncm Xem bài viết
    Đây là một trong những diễn đàn dở nhất về mặt tiện ích. Mọi người cẩn thận post rồi ko xóa dc mang họa vào thân
    Đúng. Vô lý nhất là không xóa được bài mình đã viết.
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Future, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.
    • 13,781 Bài viết

• 11,392 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trong vòng 15' xóa được mà.

Nếu mà cho xóa bài thì kiện tụng chắc tràn lan khi mà box đọc báo chửi nhau um thiên tôn https://www.webtretho.com/forum/f170/.../index119.html và sau đó tự xóa bài, tự sửa bài và khi thành viên bấm vi phạm, Mod vào thì bài có chữ nào vi phạm đâu và lúc ấy cãi văng miểng luôn là tui có làm cái gì đâu mà Mod xử lý tui.
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tôi cũng thấy không hài lòng vì chuyện không xóa được bài của mình đã đăng. Thế nên tôi nghĩ tốt nhất là tôi tạm biệt diễn đàn webtretho
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 324 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

lãnh đạo webtretho làm việc buồn cười thật. Ok thì nhờ mod. Nhưng mình nhờ mod từ năm ngoái đến giờ cái top vẫn chưa xóa và inbox cũng k được thực hiện lần nào.
    Yêu cầu trả lời ý kiến thành viên đi ạ. Mình cần xóa bài mình đã dẫn link ở trên.
    Diễn đàn chỉ cho phép bạn chỉnh sửa nội dung trong vòng 15 phút đầu khi đã post bài. Nếu quá thời gian này sẽ không chỉnh sửa được nữa. Thành viên phải cân nhắc nội dung trước khi post và chịu trách nhiệm về việc này. Nếu cần sự hỗ trợ xóa bài viết với những nội dung liên quan đến đời tư ảnh hưởng đến cuộc sống bạn có thể gửi yêu cầu vào topic này .Gửi email cho Admin hoặc nhắc tin đến các smod đang quản khu vực đó trình bày rõ ràng thì sẽ được giải quyết ngay thôi.

Bạn nên tìm hiểu kỹ quy định và cách gửi bài như thế nào cho đúng khu vực thì sau đó hẳn góp ý đánh giá thái độ của BQT nhé.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

[QUOTE=Huyền Lam;28026487]Diễn đàn chỉ cho phép bạn chỉnh sửa nội dung trong vòng 15 phút đầu khi đã post bài. Nếu quá thời gian này sẽ không chỉnh sửa được nữa. Thành viên phải cân nhắc nội dung trước khi post và chịu trách nhiệm về việc này. Nếu cần sự hỗ trợ xóa bài viết với những nội dung liên quan đến đời tư ảnh hưởng đến cuộc sống bạn có thể gửi yêu cầu vào topic này .Gửi email cho Admin hoặc nhắc tin đến các smod đang quản khu vực đó trình bày rõ ràng thì sẽ được giải quyết ngay thôi.

Bạn nên tìm hiểu kỹ quy định và cách gửi bài như thế nào cho đúng khu vực thì sau đó hẳn góp ý đánh giá thái độ của BQT nhé.[/QUOTE
    Tôi muốn đề nghị xóa một bài viết trên 1 topic thì các buóc như thế nào
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2