Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phát hiện hãi hùng: rất nhiều bài viết và nick của WTT biến thành bài và thành viên của diễn đàn cuocsongthuongnhat.com :D

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.25K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 831 Bài viết

• 3,243 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không biết nên ghi bài này vào đâu cho đúng để thông báo cùng Min và Mod, nhưng tớ thấy chủ yếu thuộc mục Đọc báo dùm bạn nên cho đại vào đâu.

Tình cờ vào 1 diễn đàn khác chém gió, thấy ngay nick của mình và rất nhiều bạn khác bên này, bài viết bên này được bệ nguyên sang bên đó làm thành viên, thành hệ thống luôn ý.

Thông tin thành viên cũng bị thay đổi, mình được admin cuocsongthuongnhat.com quyết định tự cho gia nhập diễn đàn năm 2009, mà năm sinh nó ghi 2010, thế mới đau. Chúc các bạn tìm thấy bài và nick của mình bên đó nha (mỗi tội không có pass để đăng nhập vì có đăng ký bên đó bao giờ đâu )

link sang ném đá là đây, min mod kiểm tra dùm đi nhé:
    http://cuocsongthuongnhat.com/showth...BA%B7c-g%C3%AC

http://cuocsongthuongnhat.com/showth...4%91%E1%BA%A1i
    Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ sao dành phần tôi!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 86 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Ôi đúng rồi, hôm trước em cũng thấy bài em đăng bán mấy lọ vitamin, tự nhiên search cũng thấy ở bên web ấy chứ. giờ đọc bài anh này mới để ý
    • 906 Bài viết

• 1,919 Được cảm ơn

cái này thấy lâu rồi, lại tưởng là men bên này rủ nhau qua bên đó, vì ko thấy nick mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,051 Bài viết

• 4,992 Được cảm ơn

Đúng rồi bác ơi. Em cũng có nick trong đó...
    Lý lịch trích chéo: nam. Nơi ở: Hà Nội. Năm sinh: 2010.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,259 Bài viết

• 15,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nó có ghi rõ ràng câu này "Sử dụng phần mềm Thiet ke web và mã nguồn mở Vbulletin
    CSTN Tổng hợp từ nhiều diễn đàn khác, để tôn trọng người viết bài CSTN để nguyên Nickname của người viết và đường dẫn ảnh như diễn đàn gốc.
    Bản quyền nội dung thuộc về diễn đàn gốc." ở phần cuối trang mà bác.
    Thế nên ko thể kiện nó đc đâu, híc ~

Mà bác để link của nó ở đây, khác gì quảng cáo ko công cho nó đâu (mà HB cũng vừa mò vào, híc ~). Vào đó còn nhảy ra bao nhiêu là trang quảng cáo nữa chứ, nguy hiểm quớ ~ May mà còn yên tâm là Mozzila nó chưa báo đây là link có thể nguy hiểm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 386 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Mình thì k rõ vấn đề này lắm, nhưng hồi đó giờ mình dùng google để search một cái gì đó trong webtretho thì tìm dc những nội dung y chang từ mấy trang: cuocsongthuongnhat.com, ngoài ra còn có muabanraovat.org, denthan.com, soixam.com... mình ko nhớ hết, lấy nội dung từ webtretho và lam cha me
    Mình cũng chẳng nghĩ ngợi gì, cứ nghĩ là 1 bản lưu của wtt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,032 Bài viết

• 1,323 Được cảm ơn

Hơ, đúng là thấy có nick của mọi người thật Nhưng nó đã ghi như mẹ Honey.Bee thì mình đâu làm gì đc.
    • 1,416 Bài viết

• 3,298 Được cảm ơn

Mình cũng thấy nick của mình ở đó lâu rồi, nhưng mà hồi đó mình cứ nghĩ wtt với cuộc sống thường nhật là 1 chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 586 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Mình thấy lâu rồi, ko chỉ riêng ở cuocsongthuongnhat.com đâu, còn nhiều nữa cơ. mấy báo mạng ăn theo, hixx chả làm đc gì nên kệ thôi

Con trai 2,5 tuổi: 10kg - 83,5 cm - Lần đầu tiên cân nặng của con đã đạt tới 2 con số, hạnh phúc lăn tràn qua khóe mắt bố mẹ con yêu ah, mặc dù với bất cứ ai nhìn thấy con vẫn phải chẹp miệng kêu sao suy dinh dưỡng nặng thế. Bố mẹ vẫn luôn tự hào và ủng hộ con yêu, cố lên con nhé
    Con trai 2 tuổi: 8,5kg - 79cm, cả 1 chặng đường dài gập gềnh nhưng cả nhà mình cũng vượt qua phải không con?
    Con yêu hay ăn chóng lớn nhé, bố mẹ yêu con nhất trên đời!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 409 Bài viết

• 781 Được cảm ơn

Chuyện thường mà!
    Để làm giàu nội dung website, họ (chủ của website) viết ra 1 con bọ, thả con bọ này ra với 1 địa chỉ, nó sẽ thu gom các bài viết về lưu vào cơ sở dữ liệu của website họ.
    Cách này sướng! Khỏi cần viết bài! Mệt!
    Sài Gòn - Phan Thiết
    bekhoe
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 969 Bài viết

• 756 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ông ngoại tương lai Xem bài viết
    Không biết nên ghi bài này vào đâu cho đúng để thông báo cùng Min và Mod, nhưng tớ thấy chủ yếu thuộc mục Đọc báo dùm bạn nên cho đại vào đâu.

Tình cờ vào 1 diễn đàn khác chém gió, thấy ngay nick của mình và rất nhiều bạn khác bên này, bài viết bên này được bệ nguyên sang bên đó làm thành viên, thành hệ thống luôn ý.

Thông tin thành viên cũng bị thay đổi, mình được admin cuocsongthuongnhat.com quyết định tự cho gia nhập diễn đàn năm 2009, mà năm sinh nó ghi 2010, thế mới đau. Chúc các bạn tìm thấy bài và nick của mình bên đó nha (mỗi tội không có pass để đăng nhập vì có đăng ký bên đó bao giờ đâu )

link sang ném đá là đây, min mod kiểm tra dùm đi nhé:
    http://cuocsongthuongnhat.com/showth...BA%B7c-g%C3%AC

http://cuocsongthuongnhat.com/showth...4%91%E1%BA%A1i
    Sao phải HÃI HÙNG? nhỉ???
    BẠn có làm gì khuất tất, vi phạm PL, hủ hóa chị em trong wtt ko mà phải sợ chết khiếp đến thế?? Đường đường chính chính việc gì phải sợ hả bạn.
    • 14,820 Bài viết

• 40,704 Được cảm ơn

chả lạ lẫm, nhiều web nó còn bưng nguyên mấy tầng Bếp e về, có đủ nick của các mem