TIN TÀI TRỢ.

Mod và Admin WTT cho mình thắc mắc chút về các topic để tài Hồ Ngọc Hà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.4K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 30 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Mình xin hỏi Mod và WTT:

Ở topic "xin đừng ném đá HNH" mod khóa vì nói rằng link cũ, nhiều thành viên chửi BQT diễn đàn bằng lời lẽ thô tục....Vậy xin hỏi: Ở topic "Hà Hồ cặp đại gia kim cương..."dài gần 40 trang, không có một thành viên nào có lời lẽ "bất kính" hay động chạm gì tới WTT cũng như BQT, tại sao bị giật nước không một lời trăng trối? Không thấy Min, Mod nào thốt ra một lời nào về lý do đã khóa luôn? Đừng nói là xỉ vả, xúc phạm hoặc lôi đời tư cá nhân ai nên buộc phải khóa nhé. Nếu thế thì sao topic về em Hằng túi, xa xả ra chửi rủa em ấy còn để nguyên đến tận bây giờ với hơn 100 trang?

Vậy thì VÌ CÁI GÌ nhỉ?
    1535704_252561761568676_1755237442_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Đừng hỏi tại sao xã hội không công bằng...sắp như TQ hạn chế cả tự do ngôn luận rùi..
    • 564 Bài viết

• 1,607 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanly1970 Xem bài viết
    Mình xin hỏi Mod và WTT:

Ở topic "xin đừng ném đá HNH" mod khóa vì nói rằng link cũ, nhiều thành viên chửi BQT diễn đàn bằng lời lẽ thô tục....Vậy xin hỏi: Ở topic "Hà Hồ cặp đại gia kim cương..."dài gần 40 trang, không có một thành viên nào có lời lẽ "bất kính" hay động chạm gì tới WTT cũng như BQT, tại sao bị giật nước không một lời trăng trối? Không thấy Min, Mod nào thốt ra một lời nào về lý do đã khóa luôn? Đừng nói là xỉ vả, xúc phạm hoặc lôi đời tư cá nhân ai nên buộc phải khóa nhé. Nếu thế thì sao topic về em Hằng túi, xa xả ra chửi rủa em ấy còn để nguyên đến tận bây giờ với hơn 100 trang?

Vậy thì VÌ CÁI GÌ nhỉ?
    Ủng hộ mẹ hanly!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,836 Được cảm ơn

Nay mới vào đây thấy top này Cũng muốn vài lời chia sẻ !
    Đầu tiên ,cho cho em thay mặt các mẹ ở top anti kẻ giật chồng này CÁM ƠN VÀ TẶNG HOA CHO CÁC MOD đã mở lại top !Nếu có gì hơi quá lời với nhau thì xin được lượng thứ ạ !
    Các chị các mẹ cũng nhẹ lời với các Mod một tý ạ ,vì dù sao cũng nhờ họ mình mới có sân chơi này và đây cũng là nơi kiếm cơm cho gia đình họ nên đôi khi họ cũng bị áp lực ,cần thông cảm với nhau ,dĩ hòa vi quý mà ,hòa thuận thì mọi chuyện sẽ tốt đẹp được !
    Ngoài ra ,em cũng muốn nói lên tâm tư riêng của em về việc khóa một nick lâu năm ,theo em admin nên treo có thời hạn thôi đừng banned vĩnh viễn ,dù sao chị ấy cũng cần đuọc tôn trọng ,đã sinh hoạt ở đây lâu rồi ,bị như thế buồn bực lắm chứ WTT sống được là nhờ vào các thành viên miệt mài góp sức dù vô hình !Có thể chỉ vì quá bức xúc vì việc del top ko có lý do thôi chứ ko phải là nick mới vào quấy phá nói lung tung !Hơn nữa công tâm mà nói thật ra hậu quả của sự viêc quản trị sai trước ,nay lại lấy cái sai của mình đi đánh kẻ khác thì em thấy thiếu tình người ,ko cần thiết phải làm như vậy!Mong WTT ngày càng vững mạnh !
    • 2,226 Bài viết

• 1,685 Được cảm ơn

Chào bạn riri89,

2. Màu xanh: Chính tôi khóa nick mấy bạn chửi WTT và BQT ĐBGB, chửi nhẹ tôi chỉ xóa bài, 6 bạn chửi nặng nhất, tôi khóa mỗi bạn 30 ngày. Bạn lại nói tôi khóa nick bạn nào vĩnh viễn? Bạn không thể cứ muốn nói gì thì nói 1 cách bừa bãi như vậy.

Bạn nói TV lâu năm cần được tôn trọng? Vậy các Mod có cần được tôn trọng không bạn? Các Mod chính là những thành viên lâu năm, làm Mod không lương để giữ diễn đàn trong sạch thì có cần được tôn trọng không bạn? Hay theo bạn thì TV lâu năm cứ chửi BQT ĐBGB thoải mái bằng những lời lẽ thô tục, vô văn hóa như thế nào chúng tôi cũng phải chịu, không được khóa nick thành viên vì khóa nick TV là không tôn trọng họ?

3. Màu đỏ: Bạn phát biểu gì cũng linh tinh và xúc phạm các Mod ĐBGB. Bạn nói quản trị sai trước là sai như thế nào? Bạn nói BQT lấy cái sai của mình đánh kẻ khác là thiếu tình người, bạn phát biểu thật bừa bãi!

Chúng tôi khóa topic, ẩn topic để kiểm duyệt lại, xóa những bài chửi bới, sỉ nhục BQT, khóa 1 số nick vi phạm rồi chúng tôi mở lại topic thì có gì sai?

Thân mến.

Mod_DBGB2

Trích dẫn Nguyên văn bởi riri89 Xem bài viết
    Nay mới vào đây thấy top này Cũng muốn vài lời chia sẻ !
    Đầu tiên ,cho cho em thay mặt các mẹ ở top anti kẻ giật chồng này CÁM ƠN VÀ TẶNG HOA CHO CÁC MOD đã mở lại top !Nếu có gì hơi quá lời với nhau thì xin được lượng thứ ạ !
    Các chị các mẹ cũng nhẹ lời với các Mod một tý ạ ,vì dù sao cũng nhờ họ mình mới có sân chơi này và đây cũng là nơi kiếm cơm cho gia đình họ nên đôi khi họ cũng bị áp lực ,cần thông cảm với nhau ,dĩ hòa vi quý mà ,hòa thuận thì mọi chuyện sẽ tốt đẹp được !
    Ngoài ra ,em cũng muốn nói lên tâm tư riêng của em về việc khóa một nick lâu năm ,theo em admin nên treo có thời hạn thôi đừng banned vĩnh viễn ,dù sao chị ấy cũng cần đuọc tôn trọng ,đã sinh hoạt ở đây lâu rồi ,bị như thế buồn bực lắm chứ WTT sống được là nhờ vào các thành viên miệt mài góp sức dù vô hình !Có thể chỉ vì quá bức xúc vì việc del top ko có lý do thôi chứ ko phải là nick mới vào quấy phá nói lung tung !Hơn nữa công tâm mà nói thật ra hậu quả của sự viêc quản trị sai trước ,nay lại lấy cái sai của mình đi đánh kẻ khác thì em thấy thiếu tình người ,ko cần thiết phải làm như vậy!Mong WTT ngày càng vững mạnh !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,572 Bài viết

• 10,446 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Topic này: https://www.webtretho.com/forum/f26/h...2/index38.html, tin điểm là bài tổng hợp do BQT đã giúp để lại bài còn hoạt động, bài dẫn chính do chủ topic điểm đã xoá tại nguồn ban đầu. Admin thao tác kiểm duyệt chủ đề do title có từ nhạy cảm liên quan động vật quý hiếm "Sừng tê giác" chứ không phải xoá chủ đề. Thao tác này của admin làm khó hiểu, các bạn tham gia trong topic đoán già đoán non về thao tác của Mod, Admin thành thật xin lỗi Mod_DBGB2 và các thành viên tham gia trong chủ đề về sự cố này.

Mod của các chuyên mục trên diễn đàn là thành viên và thêm nhiệm vụ hỗ trợ gìn giữ sân chơi theo Quy định. Các Mod làm việc tự nguyện và không có lương.

hanly1970 - Khoá do vi phạm ngôn từ xúc phạm thành viên ban quản trị, thời gian khoá 30 ngày.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ủng hộ mẹ