TIN TÀI TRỢ.

Hàng loạt post cũ bị xoá (từ Smod7). Admin xem xem có phải là lỗi kỹ thuật hay không? Nếu không khắc phục được xin xoá account webtretho của mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 844 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,194 Bài viết

• 12,841 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gủi Admin/Mod

Không biết là do lỗi kỹ thuật của Webtretho hay không mà nay mình mở lên là nhận tin nhắn hàng loạt xoá bài rất lâu cách đây cả hai năm (từ Smod7) mà lý do xoá chung chung là nội dung không phù hợp. Không phù hợp thì xoá lúc đó nhỉ. Mà có post post hình cô diễn viên cũng xoá nốt. Nhiều bài nói về TT Trump cũng xoá nốt. Mình không muốn nhận hàng ngàn thông báo từ webtretho trong email của mình nữa.

Nếu là do lỗi kỹ thuật thì Admin hay Mod khắc phục dùm. Nếu cứ tấn rác này vào email mình thì xin xoá account của mình trên webtretho.

Xin cảm ơn trước.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Điều hành
    • 5 năm
    • 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn nuongdau,

Rất cảm ơn những góp ý của bạn cho Mod. Trong quá trình dọn dẹp Mod đã có thao tác nhầm.

Mod đã khôi phục lại các bài viết của bạn, mong bạn thông cảm cho thao tác không mong muốn này của Mod nhé.

Trân trọng.

Smod7
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,740 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

nuongdau thân mến,

Trong quá trình sàn lọc lại bài viết trên diễn đàn, các bài viết được lọc tự động với các cụm từ đã chọn sẵn. Đã phát sinh ra một vài trường hợp tương tự bị xóa nhiều bài như bạn. Ban quản trị đang rà soát lại các trường hợp phát sinh như vậy. Cảm ơn bạn đã thông báo kịp thời đến Ban quản trị, mong bạn bỏ qua sự bất tiện ngoài mong muốn này.

Cảm ơn bạn đã đồng hành với diễn đàn trong suốt thời gian qua

Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,194 Bài viết

• 12,841 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin cảm ơn Mod/Admin rất nhiều đã khắc phục nhanh chóng.

Rất vui vẫn tiếp tục đồng hành cùng WTT,

Chúc Admin/Smod cuối tuần vui vẻ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)