Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các thắc mắc liên quan đến việc chỉnh sửa chữ ký, avatar, ID sau thông báo 16/11/08

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.67K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 225 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chào Mod,
    Mình xin có 1 thắc mắc như sau : chữ ký của mình bị xóa, vì Mod bảo là vi phạm nội quy diễn đàn. Mình có vào đọc nội dung quy định về chữ ký, avatar của Diễn đàn. Mình đã đọc, nghiên cứu kỹ và cũng đắn đo suy nghĩ mãi rồi mới viết bài này để hỏi Mod. Mình thật sự là không muốn đụng chạm đến ai vì quyền lợi cá nhân, nhưng thiết nghĩ cũng nên hỏi Mod 1 lần cho rõ.
    1/ Nếu Mod nói mình vi phạm thì xin hỏi vì lý do gì ? Chữ ký của mình ghi là " Bình sữa BPA free - http://heosua.wordpress.com " như vậy là quảng cáo ? Lúc trước mình chỉ ghi đơn giản là " http://heosua.wordpress.com " thôi. Trong một thời gian dài, không thấy Mod nói gì, mình cứ nghĩ là mình không vi phạm quy định gì. Nhưng sau đó, vì thấy nhiều mẹ bán hàng, cứ ghi rành rành ở chữ ký là " Bottle BPA free ... ", " Bình sữa BPA free ... " , " Hàng Mỹ giá tốt nhất cho bé yêu ..." , " Gian hàng ..." , " Hàng Mỹ của ... " này nọ , rất nhiều, mà chả thấy Mod nói gì. Nên mình mới thêm vào phần link ở chữ ký " Bình sữa BPA free ". Như vậy có thể nói là do mình không biết quy định của Diễn đàn, hay là do Mod làm lơ những chữ ký đó ?
    2/ Trong một topic nào đó trước đây, mình không nhớ nữa, mình thấy Mod yêu cầu nick nào đó là " yêu cầu sửa lại chữ ký cho phù hợp với nội quy của Diễn đàn ". Lúc đó mình thấy Mod rất lịch sự. Nhưng lần này với mình, thì chả thấy Mod ban cho 1 tin nhắn nhắc nhở . Nếu Mod đã gửi tin nhắc nhở, mình đã sửa ngay. Nếu mình không sửa, Mod xóa chữ ký, mình không dám nói gì đâu. Mod bận việc đến mức không có thời gian gửi vài dòng tin nhắn ? Hay là Mod cứ thấy thích là xóa , không cần biết đến người bị Mod " thi hành án " nghĩ gì ? Có thấy buồn và bực mình ? Mà mình thấy không ít lần Mod bị hỏi như thế vì cách cư xử như vậy.
    3/ Trong quy định về avatar và chữ ký ghi rõ là " không được chọn những biểu tượng / link dẫn đến quảng cáo cho một mặt hàng nào đó ". Mình xin hỏi là cửa hàng Colorful có hình avatar rõ ràng là biểu tượng quảng cáo, và chữ ký ghi cũng rõ ràng là " Hàng Mỹ giá tốt nhất cho bé " như vậy, sao Mod không xóa ? Hay là vì Colorful đã từng đóng tiền quảng cáo trên wtt, nên Mod ... há miệng mắc quai ? Mà Mod cũng đã chính thức thông báo là Colorful và Rainbow không còn hợp tác với wtt nữa, thì sao lại có tình trạng thiên vị này ?
    4/ Mod có thể nói " xin lỗi, tôi nhiều việc quá nên bỏ sót ". Cái đó mình rất hiểu. Nhưng Mod bỏ sót rất nhiều chữ ký có link bán hàng. Liệu Mod có thể xóa hết những chữ ký của họ ? Mod bảo là không được ghi link quảng cáo, kiểu như của mình " Bình sữa BPA free " rồi đến link " http://heosua.wordpress.com " là đích thị quảng cáo rồi, đúng không ? Nếu thế thì mình sửa chữ ký, ghi nhăng cuội gì đấy, hay là ghi như các mẹ khác " ngụy trang kiểu Úc " là " Blog nhà tớ đây ", " Rất cần cho bé yêu, vào xem đi bạn " hay gì đó khác nữa, miễn là không ghi link rõ ràng, thế là được, đúng không ? Thế thì mình hỏi Mod là Mod đặt ra qui định, nội quy nhiều thế để làm gì khi không kiểm soát nổi các thành viên trong Diễn đàn lách luật như thế ? Và mình cũng nghĩ là mọi người trên Diễn đàn không mù khi mà họ nhấp chuột vào đường link nào đó và hiện ra blog bán hàng. Chỉ là không ghi rõ ràng. Nói hơi nặng là " treo đầu dê bán thịt chó " . Xin lỗi mình dùng từ mạnh vì không tìm được từ khác để diễn tả ý muốn nói người ta giả vờ ghi kiểu khác để qua mặt Mod.
    5/ Mod có thể bảo mình cho Mod biết nick của các mẹ bán hàng để Mod xử lý, thì xin thưa, mình không làm được. Không phải vì mình không biết hay không dám, mà vì đó là lịch sự tối thiểu, và cũng là cạnh tranh lành mạnh Mod ạ. Mình không muốn các mẹ bán hàng khác nghĩ mình ghen ăn tức ở rồi lại chỉ điểm tùm lum. Mình và mọi người đều biết Mod quảng lý Diễn đàn, thì các mẹ nào bán hàng trong DĐ Mod đều biết cả, mình không cần phải cầm tay chỉ việc Mod.

Mình chỉ có vài câu hỏi như trên, phiền Mod giải đáp thắc mắc cho mình biết. Còn .. nói như Mod _ MGOD trong 1 tôpic cũ nào đó mà mình có " ấn tượng khó phai " đối với câu này nên nhớ mãi - thì " Việc xử lý hay không là quyền của Mod " . Mong rằng các Mod/ Admin nên vực dậy lòng tin của các thành viên đối với Diễn đàn có văn hóa này.
    Mong tin
    0903822841

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,585 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hotmama Xem bài viết
    Chào Mod,
    Mình xin có 1 thắc mắc như sau : chữ ký của mình bị xóa, vì Mod bảo là vi phạm nội quy diễn đàn. Mình có vào đọc nội dung quy định về chữ ký, avatar của Diễn đàn. Mình đã đọc, nghiên cứu kỹ và cũng đắn đo suy nghĩ mãi rồi mới viết bài này để hỏi Mod. Mình thật sự là không muốn đụng chạm đến ai vì quyền lợi cá nhân, nhưng thiết nghĩ cũng nên hỏi Mod 1 lần cho rõ.
    1/ Nếu Mod nói mình vi phạm thì xin hỏi vì lý do gì ? Chữ ký của mình ghi là " Bình sữa BPA free - http://heosua.wordpress.com " như vậy là quảng cáo ? Lúc trước mình chỉ ghi đơn giản là " http://heosua.wordpress.com " thôi. Trong một thời gian dài, không thấy Mod nói gì, mình cứ nghĩ là mình không vi phạm quy định gì. Nhưng sau đó, vì thấy nhiều mẹ bán hàng, cứ ghi rành rành ở chữ ký là " Bottle BPA free ... ", " Bình sữa BPA free ... " , " Hàng Mỹ giá tốt nhất cho bé yêu ..." , " Gian hàng ..." , " Hàng Mỹ của ... " này nọ , rất nhiều, mà chả thấy Mod nói gì. Nên mình mới thêm vào phần link ở chữ ký " Bình sữa BPA free ". Như vậy có thể nói là do mình không biết quy định của Diễn đàn, hay là do Mod làm lơ những chữ ký đó ?
    2/ Trong một topic nào đó trước đây, mình không nhớ nữa, mình thấy Mod yêu cầu nick nào đó là " yêu cầu sửa lại chữ ký cho phù hợp với nội quy của Diễn đàn ". Lúc đó mình thấy Mod rất lịch sự. Nhưng lần này với mình, thì chả thấy Mod ban cho 1 tin nhắn nhắc nhở . Nếu Mod đã gửi tin nhắc nhở, mình đã sửa ngay. Nếu mình không sửa, Mod xóa chữ ký, mình không dám nói gì đâu. Mod bận việc đến mức không có thời gian gửi vài dòng tin nhắn ? Hay là Mod cứ thấy thích là xóa , không cần biết đến người bị Mod " thi hành án " nghĩ gì ? Có thấy buồn và bực mình ? Mà mình thấy không ít lần Mod bị hỏi như thế vì cách cư xử như vậy.
    3/ Trong quy định về avatar và chữ ký ghi rõ là " không được chọn những biểu tượng / link dẫn đến quảng cáo cho một mặt hàng nào đó ". Mình xin hỏi là cửa hàng Colorful có hình avatar rõ ràng là biểu tượng quảng cáo, và chữ ký ghi cũng rõ ràng là " Hàng Mỹ giá tốt nhất cho bé " như vậy, sao Mod không xóa ? Hay là vì Colorful đã từng đóng tiền quảng cáo trên wtt, nên Mod ... há miệng mắc quai ? Mà Mod cũng đã chính thức thông báo là Colorful và Rainbow không còn hợp tác với wtt nữa, thì sao lại có tình trạng thiên vị này ?
    4/ Mod có thể nói " xin lỗi, tôi nhiều việc quá nên bỏ sót ". Cái đó mình rất hiểu. Nhưng Mod bỏ sót rất nhiều chữ ký có link bán hàng. Liệu Mod có thể xóa hết những chữ ký của họ ? Mod bảo là không được ghi link quảng cáo, kiểu như của mình " Bình sữa BPA free " rồi đến link " http://heosua.wordpress.com " là đích thị quảng cáo rồi, đúng không ? Nếu thế thì mình sửa chữ ký, ghi nhăng cuội gì đấy, hay là ghi như các mẹ khác " ngụy trang kiểu Úc " là " Blog nhà tớ đây ", " Rất cần cho bé yêu, vào xem đi bạn " hay gì đó khác nữa, miễn là không ghi link rõ ràng, thế là được, đúng không ? Thế thì mình hỏi Mod là Mod đặt ra qui định, nội quy nhiều thế để làm gì khi không kiểm soát nổi các thành viên trong Diễn đàn lách luật như thế ? Và mình cũng nghĩ là mọi người trên Diễn đàn không mù khi mà họ nhấp chuột vào đường link nào đó và hiện ra blog bán hàng. Chỉ là không ghi rõ ràng. Nói hơi nặng là " treo đầu dê bán thịt chó " . Xin lỗi mình dùng từ mạnh vì không tìm được từ khác để diễn tả ý muốn nói người ta giả vờ ghi kiểu khác để qua mặt Mod.
    5/ Mod có thể bảo mình cho Mod biết nick của các mẹ bán hàng để Mod xử lý, thì xin thưa, mình không làm được. Không phải vì mình không biết hay không dám, mà vì đó là lịch sự tối thiểu, và cũng là cạnh tranh lành mạnh Mod ạ. Mình không muốn các mẹ bán hàng khác nghĩ mình ghen ăn tức ở rồi lại chỉ điểm tùm lum. Mình và mọi người đều biết Mod quảng lý Diễn đàn, thì các mẹ nào bán hàng trong DĐ Mod đều biết cả, mình không cần phải cầm tay chỉ việc Mod.

Mình chỉ có vài câu hỏi như trên, phiền Mod giải đáp thắc mắc cho mình biết. Còn .. nói như Mod _ MGOD trong 1 tôpic cũ nào đó mà mình có " ấn tượng khó phai " đối với câu này nên nhớ mãi - thì " Việc xử lý hay không là quyền của Mod " . Mong rằng các Mod/ Admin nên vực dậy lòng tin của các thành viên đối với Diễn đàn có văn hóa này.
    Mong tin

Mình không liên quan gì đến Mod hết, nhưng tiện thì trả lời cho bạn.
    Vào ngày 16 tháng 11 Admin có ra thông báo mới về Chữ Ký, bạn có thể xem ở đây: https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=139023 . Theo thông báo này thì sau 5 ngày kể từ khi ra thông báo nếu chữ ký phạm qui định, Mod và Admin có quyền xoá chữ ký không cần thông báo.

Ngoài ra theo mình biết thì Rainbow với Colorful là cửa hàng affiliated với WTT mà, cho nên việc họ được quảng cáo thoải mái đâu có gì lạ? Cho dù họ có đóng tiền để được quảng cáo thì thành viên như bọn mình cũng được hưởng bằng việc tham gia diễn đàn free mà.

Câu hỏi thứ 4 thì mình nghĩ bạn có phần "quá khích" rồi. Qui định đặt ra thì những người có ý thức thì họ sẽ theo, còn nếu kể những người vì lợi nhuận mà "lách luật" thì kể sao cho hết. Không thể vì nghĩ không bắt được tất cả những trường hợp lách luật mà bãi bỏ luật. Quan trọng là ý thức từng người.

Mod cũng chỉ là những thành viên lâu năm như mình và bạn, lại phải làm thêm cái việc không công là giữ gìn trật tự diễn đàn, há nghĩ thành viên chúng ta cũng đừng quá khắt khe.

Có nhiều trường hợp mình cũng bức xúc nhưng mình nghĩ trong trường hợp này thì bạn hơi nóng vội.

Chúc vui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mod thi cũng có lúc này lúc kia nhưng mình thiết nghĩ 1 người khi bị xóa bài, xóa chữ ký, tự nhiên sẽ thấy shocked khi bị vậy trong khi thành viên khác ko bị, rồi hoang mang Tâm lí đó MOd cũng nên thông cảm cho chị em diễn đàn. Nên dành chút thời gian nhắc nhở chị em trước Mong mod mãi duy trid diễn đàn tốt đẹp
    • 1,000 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trước kia Mod có nhắc nhưng sau này thành viên nhắc thì sửa, rồi vài ba bữa lại chữ ký sai quy định như cũ mà Mod có thời gian mà nhắc từng người đâu vì thế cứ 2 lần trở lên là xoá.

Ngày 16/11 Admin ra thông báo mới, và Admin xoá chữ ký kèm theo dòng chữ sai quy định xem ở đây mà có nhiều thành viên còn lờ đi và tiếp tục đưa hình ông Bush và ông Bin Laden nắm tay nhau đi trong gió :Laughing::Laughing:

Mod cũng mong bạn và các thành viên khác như bạn TiiZii nói đừng khắc khe quá với các Mod và Admin vì đôi khi xử lý không xuể cần lắm những lời động viên cũng như những tin nhắn các bạn nhắc nhở Mod, Admin xử lý những trường hợp sai quy định.

Bạn yên tâm khi có quy định mới Mod_CLB nhấp chuột vào tất cả các link blog để duyệt quảng cáo trá hình. Mod này rảnh nhất trong tất cả các Mod vì quản lý CLB 8.

Đây là diễn đàn cấm buôn bán, quảng cáo nên mọi việc quảng cáo trá hình, hay quảng cáo đều bị banned nick đặc biệt đối với các trường hợp biết quy định nhưng vẫn cố tình làm sai.
    Khi nào nhớ Mod thì gửi tin nhắn hay email mod_clb@webtretho.com là được. :Kiss:
    Khi CLB nào lên đến 100 trang và các bạn dọn qua nhà mới, hãy nhớ đến Mod và gửi tin nhắn cho người khóa topic cũ nữa nhe.:LoveStruc: :Rose:
    Các bạn hãy đọc qui định ở đây https://www.webtretho.com/forum/f22/ve-viec-mo-de-tai-moi-85870/ trước khi mở topic mới.
    Có những ngày thức thật khuya và dậy thật sớm chỉ để đọc bài của thành viên --> nhàn rỗi nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao các mẹ không sang http://bibi.vn/forum/ mà chơi, ở bên này đông nhưng gò bó quá
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 9,491 Bài viết

• 3,881 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _NgocHa_ Xem bài viết
    Sao các mẹ không sang http://bibi.vn/forum/ mà chơi, ở bên này đông nhưng gò bó quá
    Đúng ạ, cứ nhận thấy Web không thích hợp thì sang chỗ khác chơi ạ
    Một ngày mới nắng lên :Battin ey:
    Gió bắt đầu thổi :LoveStruc:
    eNortjKzUjK0XDBCSyVrXDAVoALZ79
    NB: 3.5kg-52cm, 12m: 9.6kg-78cm, 24m: 12.2kg-87cm

9/9/11 LC quên cân đo
    12/9/11 86 73 93 99 32 62
    • 1,053 Bài viết

• 1,001 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi _NgocHa_ Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    Bà này chắc mem của bibi. Mọi người thấy ở đâu hay thì tự khắc vào chơi, cần gì phải quảng cáo. Mod ở đây tớ thấy là hiền nhất so với 1 vài diễn đàn cha mẹ khác rồi, mod chuối nhất tớ vote cho bên LCM.
    Để gió cuốn đi...
    • 8,951 Bài viết

• 2,158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_CLB Xem bài viết
    Ngày 16/11 Admin ra thông báo mới, và Admin xoá chữ ký kèm theo dòng chữ sai quy định xem ở đây mà có nhiều thành viên còn lờ đi và tiếp tục đưa hình ông Bush và ông Bin Laden nắm tay nhau đi trong gió :Laughing::Laughing:
    Hahaha Mod vui tính quá cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,056 Bài viết

• 1,953 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ thông cảm cho các Mod đi, các Mod nhiều việc quá mà, đâu có kiểm soát nổi đâu, mình đã ở đây lâu thấy các Mod rất tận tình và cũng lịch sự nữa, mình cũng bị khóa bài hoài ấy chứ :Laughing: nhưng mình nghĩ chắc mình sai nên Mod mới khóa, chứ Mod có rãnh đâu mà khoá lung tung để mình kiện cáo:Battin ey:. Đã có quy định thì mình đừng làm sai là được, còn những người khác thì kệ người ta. Mình cứ làm đúng, chấp hành luật để WTT ngày càng phát triển hơn, các mẹ nhé :Smiling:.
    Mình chỉ có vài lời như thế thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,522 Bài viết

• 7,864 Được cảm ơn

Nói cái này nhiều khi bị ném đá vì hơi "lộng ngôn" chứ mình thấy ở đây Min với Mod đang làm cái chuyện đại khái như là "LÀM MỌI CHO THIÊN HẠ", quản lý 1 group người đã muốn chết lên chết xuống, huống chi cái diễn này đến cả trăm ngàn thành viên, dốc công dốc sức tìm cái mới cho diễn đàn, vừa thay cái giao diện một tí đã có bao nhiêu người nhảy dựng lên phản đối ầm ầm. Ra quy định xong chẳng ai tự giác chấp hành nên đành phải lụi cụi ngồi sửa từng trường hợp vi phạm, rồi sau đó bị mắng lên mắng xuống... thật chả ra làm sao.

Giá như Min, Mod bớt hăng hái "LÀM MỌI CHO THIÊN HẠ" đi một chút thì có lẽ thành viên trên 4rum này sẽ tăng vùn vụt, đủ mọi thành phần thượng vàng hạ cám, ăn nói cư xử thế nào cũng được, muốn làm gì thì làm, và tương lai sáng lạn là cái 4rum này cũng bị đánh sập giống như cái 4rum mocxi gì đó luôn.
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở....!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FN_ Xem bài viết
    Một anh chàng vượt đèn đỏ, chẳng may bị bồ câu dí được. Anh ta liền cắc cớ: "Tôi chạy qua mấy ngã tư, thấy nhiều người vượt đèn đỏ đèn vàng, leo cả lên lề, đi ngược chiều .v.v., sao không bắt họ mà lại bắt tui?"

:Laughing::Laughing::Laughing:

1. Quy định, luật lệ thì luôn rõ ràng. Chỉ có nhiều thành viên không chịu đọc, hoặc biết mà vẫn cố tình vi phạm.

2. Những người tôn trọng nội quy, luật lệ diễn đàn bảo đảm không bao giờ phải phàn nàn về Min Mod (Hầu hết những trường hợp càm ràm sao xử người này người kia, nhóm này nhóm kia nhẹ hơn, hay là sao lịch sự, để lại topic với người phạm luật khác ... toàn từ những người, CLB phạm luật). Chán!

3. Ghét Min ghét mod nhất là cứ phải lịch sự với nhiều trường hợp không cần thiết chỉ vì muốn duy trì lượng truy cập, nên mới có rất nhiều vụ tranh cãi của CLB, cá nhân .v.v. với Min - Mod dù luật rành rành nằm ngay từ đầu :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

4. Những thành viên không phạm luật, khi phát hiện những trường hợp phạm luật, sướng nhất là được thoải mái phản hồi với BQT mà không sợ bị nói là ghen ăn tức ở, nhỉ? (Chỉ cần bấm vào dấu chấm than bên trái bài viết, không cần phải đưa lên topic)

.
    Bác này chỉ được cái nói đúng.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    • 3,805 Bài viết

• 6,156 Được cảm ơn

Iem đồng ý, đã tham gia diễn đàn thì phải tuân theo nội quy diễn đàn. Ko thể vì ko bắt đc hết người phạm luật mà những người còn lại cũng đc phạm luật.
    Em dọn sang nhà mới: https://my.opera.com/quytrang05/blog/
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 167 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TiiZii Xem bài viết
    Mình không liên quan gì đến Mod hết, nhưng tiện thì trả lời cho bạn.
    Vào ngày 16 tháng 11 Admin có ra thông báo mới về Chữ Ký, bạn có thể xem ở đây: https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=139023 . Theo thông báo này thì sau 5 ngày kể từ khi ra thông báo nếu chữ ký phạm qui định, Mod và Admin có quyền xoá chữ ký không cần thông báo.

Ngoài ra theo mình biết thì Rainbow với Colorful là cửa hàng affiliated với WTT mà, cho nên việc họ được quảng cáo thoải mái đâu có gì lạ? Cho dù họ có đóng tiền để được quảng cáo thì thành viên như bọn mình cũng được hưởng bằng việc tham gia diễn đàn free mà.

Câu hỏi thứ 4 thì mình nghĩ bạn có phần "quá khích" rồi. Qui định đặt ra thì những người có ý thức thì họ sẽ theo, còn nếu kể những người vì lợi nhuận mà "lách luật" thì kể sao cho hết. Không thể vì nghĩ không bắt được tất cả những trường hợp lách luật mà bãi bỏ luật. Quan trọng là ý thức từng người.

Mod cũng chỉ là những thành viên lâu năm như mình và bạn, lại phải làm thêm cái việc không công là giữ gìn trật tự diễn đàn, há nghĩ thành viên chúng ta cũng đừng quá khắt khe.

Có nhiều trường hợp mình cũng bức xúc nhưng mình nghĩ trong trường hợp này thì bạn hơi nóng vội.

Chúc vui
    Theo thông báo của WTT thì 2 cửa hàng này không thuộc hệ thống của WTT từ lâu rồi bạn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 225 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    2 hôm nay máy nhà bị hư, hôm nay mới vào xem phản hồi thì thấy người thì bảo mình là " quá khích " - mà mình vẫn lịch sự đấy chứ, người thì đại ý bảo mình là " không đọc thông báo hoặc lờ đi ". Có vẻ các mẹ đều ủng hộ Mod nhỉ !
    Mình vừa đọc lại các quy định, thì thấy là có thay đổi thật, vì lâu nay mình không đọc những thông báo mới của DĐ. Thế thì do lỗi của mình vì không đọc qui định. Nhưng cũng mong Mod_CLB đã quản lý thì phải quản lý cho công bằng. Đừng vì cảm tình với ai đó mà thiên vị.
    Cám ơn các mẹ đã bàn luận.
    0903822841
    • 983 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congaixinhdep Xem bài viết
    Hahaha Mod vui tính quá cơ
    Mình xìpam tí : uoc gì trong đời được gặp Mod 1 lần nhỉ !
    • 8,951 Bài viết

• 2,158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carrot- côtô Xem bài viết
    Mình xìpam tí : uoc gì trong đời được gặp Mod 1 lần nhỉ !
    Mình thì nghĩ Mod, Admin là những thành viên uy tín như bác Freida, chị Liên Ròm, bạn Khai Tâm... hôm nay lại đưa thêm chị Tiizii vào diện nghi vấn :Laughing:
    • 983 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congaixinhdep Xem bài viết
    Mình thì nghĩ Mod, Admin là những thành viên uy tín như bác Freida, chị Liên Ròm, bạn Khai Tâm... hôm nay lại đưa thêm chị Tiizii vào diện nghi vấn :Laughing:
    Này, bữa nào mẹ nó "chộp" được Mod ở đâu thì "hú" mình 1 tiếng nhé nhé nhé! :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 5,704 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

em cũng nhìn thấy quả chữ ký có hình Bush và Bin nắm tay nhau nhảy chân sáo, tóc gió bay bay. :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing:
    1 khi đã có thông báo toàn diễn đàn như thế này thì ai cũng đọc được, vì vậy chỉ có ở các mem có chịu khó vào thông báo để xem hay không thôi.
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lộcvừng_2709 Xem bài viết
    em cũng nhìn thấy quả chữ ký có hình Bush và Bin nắm tay nhau nhảy chân sáo, tóc gió bay bay. :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing:
    1 khi đã có thông báo toàn diễn đàn như thế này thì ai cũng đọc được, vì vậy chỉ có ở các mem có chịu khó vào thông báo để xem hay không thôi.
    Em ơi cho chị xem chữ ký ấy mí...:Battin ey:
    • 5,704 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

của anh concobebe trong hội độc thân nhà em đó chị. Hahahahaha.
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2