Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Admin hãy giải thích lý do khóa topic, khóa nick một cách thuyết phục nhé .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.64K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 325 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f186/...4/index82.html

Hiện nay topic này đã bị khóa .

Ngay từ cái tựa của topic " chuyện hàng ngày " , vậy tôi sẽ không phải giải thích cho ADMIN hiểu thế nào là nội dung " chuyện hàng ngày " ?

Smod2 đã ghi thế này :

Smod2's Avatar
    Smod2
    Smod2 đang offline Điều hành

Tham gia 07/04/2009
    Bài gửi 2,003
    Cảm ơn 998
    Được cảm ơn 2,409 lần trong 864 bài

Re: Chuyện hàng ngày ( n3 )

Chào các bạn,

Topic này sắp trở thành topic của nhà Spam. Vì vậy Smod2 nhắc nhở các bạn nếu muốn tham gia diễn đàn thì vui lòng đọc lại nội quy. Các bài viết lạc đề/ không phù hợp sẽ bị xóa. Sau bài viết này của S2 nếu bạn nào còn spam lạc đề sẽ bị khóa ID.

Thân mến.
    Con người hàng ngày đều có niềm vui và nỗi buồn lẫn lộn , đôi khi vui quá hay buồn quá không tránh khỏi spam.

Sau bài viết này của S2 , một số nick cũng không hiểu tại sao mình bị khóa ID , thật sự ko biết mình spam chỗ nào , nếu S2 đưa ra bài spam đó thì mọi ng sẽ tâm phục khẩu phục .

Smod2's Avatar
    Smod2
    Smod2 đang offline Điều hành

Chào các bạn,

Topic của các bạn không phù hợp với box Tâm sự. Smod2 đã nhắc nhở nhưng các thành viên đều không thực hiện đúng nội quy diễn đàn nên Smod2 sẽ đóng lại.

Thân mến.
    Thật sự mọi người ở đây chỉ muốn biết lí do : tại sao không phù hợp ?

Bản thân mình cũng đã nhắn ADMIN :

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pam-pam
    Bạn thân mến ,

Theo nội quy của box tâm sự :

1/ Chia sẻ theo tiêu chí tôn trọng, có văn hóa, tuân thủ các chuẩn mực đạo đức xã hội nói chung; Tuyệt đối không dùng từ ngữ quá khích, đả kích, bài xích thành viên khác, gây chia rẽ trong diễn đàn, không spam làm loãng và sai lệch chủ đề. Nếu không thích 1 chủ đề nào đó, bạn có quyền không viết bài trả lời.
    Cho mình hỏi trường hợp mình mở topic tâm sự , nhưng nhiều nick khác nhảy vào spam topic của mình thì bạn sẽ khóa topic của mình sao ?

Mình hỏi trường hợp cụ thể :

https://www.webtretho.com/forum/f186/...gay-n3-977674/

Chủ top đang bị khóa ID , đâu có lỗi gì khi các bạn vào spam lung tung ? mà sao topic của bạn đó bị khóa ?

Rất mong bạn nhín ít chút thời gian trả lời mình nhé .

Tks
    Chào bạn,

Topic vi phạm quy định box tâm sự nên Mod khóa lại.

Thân mến!
    Mình chỉ muốn hỏi :

Topic đó vi phạm điều nào trong nội quy ?

Rất mong ADMIN giải thích rõ , thật rõ được ko ?

Xin cám ơn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 678 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Quy định rồi mà
    Khi ta ở đất chỉ là nơi ta ở..khi ta đi đất bỗng hóa cây vàng
    Vàng lên giá quá.. Em đi chết đây ...

1192363909559505_file
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 325 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Tớ đang hỏi vi phạm điều mấy ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 502 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Mình cũng muốn hỏi S2 nick Mẹ Yến Mai đã spam như thế nào mà bị khóa nick ạ? Mình thắc mắc vì thực sự không hiểu đã vi phạm lỗi như thế nào, ngôn từ không đúng mực ra sao hay nội dung mà mình đã post trong topic Chuyện hàng ngày có chỗ nào không phù hợp mà lại bị khóa nick với lý do là spam. Mình thực sự rất bất ngờ với quyết định của S2 và mong S2 có lời giải thích thích đáng. Cụ thể xin S2 vui lòng trích dẫn nội dung mà S2 cho rằng mình đã spam. Xin chân thành cảm ơn!
    Nhẹ nhàng cầm chiếc tẩy
    Ta xóa một tình yêu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 631 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chunxue Xem bài viết
    Em không théc méc ạ dưng em nghĩ bác cứ hỏi, em cũng quan tâm câu trả lời, hức để còn biết đường mà "sống và làm việc theo pháp luật" chứ.

Chứ sống kiểu gì cũng chết thì quả thật hơi ớn ạ
    Em chun không dám thắc mắc hỏi han gì đâu ạ (chẹp giờ nhụt thế đấy), nhưng muốn học hỏi trả lời hướng dẫn của admin ạ.

Em chun sống ở diễn đàn nhà mình mấy năm rồi, chừ quả thật đến sống mà cứ thắc thỏm, không tự tin vì cố lựa mấy lần vẫn chết thì tốt nhất là nghe câu trả lời hỏi thẳng ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 502 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Và một điều nữa là mình hoàn toàn không nhận được nhắc nhở nào của S2 trước khi bị khóa nick. Hôm nay vào WTT thấy bị thông báo là khóa nick mình thấy rất bất ngờ với cách xử lý của S2. Mong sớm nhận được lời giải thích của S2!
    Nhẹ nhàng cầm chiếc tẩy
    Ta xóa một tình yêu
    • 106 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Em hem có thắc mắc giề!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 325 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi , chính xác từ bài #811 , bài cảnh cáo của S2

https://www.webtretho.com/forum/f186/...4/index82.html

Sau bài này , bài nào là spam ?

Nevernever
    Nevernever đang offline Đã bị khóa

Tham gia 12/08/2010
    Bài gửi 351
    Cảm ơn 507
    Được cảm ơn 655 lần trong 255 bài

Chời, chuyện hàng ngày , hnay co' nhieu chuyện
    Bài này ?

Hay bài này ?

._.'s Avatar
    ._.
    ._. đang offline Thành viên Đã bị khóa

Tham gia 11/02/2011
    Bài gửi 87
    Cảm ơn 116
    Được cảm ơn 141 lần trong 55 bài

Đỡ chưa bé thơ. Chị cũng phải dùng nhiều giảm đau lắm. Khéo lại nghiện. Có gì sang bên phét lác. Chị để chế độ bảo mật cho.

Hôm nay bên này mưa to quá. Đang đợi con đi học về. Mấy hôm nay thời tiết thay đổi nên dật dẹo quá.

Chị ne bình tĩnh nhé, có gì đâu.
    butbibibit
    butbibibit đang offline Đã bị khóa

Tham gia 22/08/2011
    Bài gửi 314
    Cảm ơn 658
    Được cảm ơn 489 lần trong 242 bài

Buồn cười cái bài của Bé thơ quá, ko biết có nho í gì hông nữa , chứ ở chỗ chị , con chó béo múp đó rồi cũng nấu rựa mận thoai

Mấy hôm nay thằng nhớn chị thi xong rồi , tầm này năm ngoái thì về , năm nay chả thèm về nữa , bên kia cũng đang mùa hè , mưa suốt . Chị tính thằng bé thi xong HK1 cho nó sang í chơi luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 325 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Mình nghĩ sau bài cảnh cáo của S2 , bạn nào thấy bài của mình ko phải spam nên đưa ra chứng cứ cụ thể như trên đi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 502 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Dạ, chính xác là sau bài #811 của mod em chỉ post đúng bài nè, thế này có gọi là sờ pam ko ạ?

Hôm qua 01:10 AM #845
    Mẹ Yến Mai's Avatar
    Mẹ Yến Mai
    Mẹ Yến Mai đang offline Đã bị khóa

Cảm ơn
    4,916

Hôm qua muộn muộn em mí về lấy được vé, ke ke, lúc người nhắn tin em đang gỡ cá cho con gái, dọn dẹp xong mí nhắn tin lại cho người được nên hơi muộn tí

Còn có cái người kia ấy, em nhắn tin hỏi thị ấy có đưa chàng và bé Nâu đi ko để em chuyển vé sang mà chưa thấy thị trả nhời Người ấy có vào đây thì nhắn lại cho em nhé, ke ke, em đoán bé Nâu cũng sẽ thích đi xem CT này cho coi.

Em phân phát một cơ số vé rồi ợ. Phong bì có đính một viên kim cương, trong ruột có hai viên nữa vị chi là 3 viên. Ke ke, lãi quá lãi quá. Cái lũ giặc ấy đang chụm nhau vào bàn xem hôm đó mặc giề cho đúng tiêu chí "lịch hự" để ko bị bảo vệ đuổi về. Lần đầu tiên được đi xem một CT thời trang, hồi hộp lắm á
    Nhẹ nhàng cầm chiếc tẩy
    Ta xóa một tình yêu
    • 541 Bài viết

• 1,254 Được cảm ơn

Em ko có kiện cáo giề, vì em cũng có pem hơi nhiều tý....

Nói nhỏ các chị: Luật rồi, đừng kiện nữa lại tốn tiền thuê lật xư.....phải ko tì tý vết nào như bu iem Mai thì hãng kiện... chị iem mình ngang dọc trầy xước đầy người roài... về lập top mới thoai

Đọc bên kia em thấy có cụ nào nói bậy văn nhỉ? Thấy tây đồn là các cụ ấy đọc sách thánh hiền xong đúc kết ra được bằng ý đấy. Hay
    Đời là vạn ngày sầu, biết tìm vui chốn nào??
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Nhà spam không viết spam trong topic này nhé, để cho Admin xử việc này. Nếu vào đây lạc đề, nhảm tôi sẽ khoá ID.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 631 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

Em chun hôm nay mới ngó đọc cái list này của admin thực sự là cáu. Cực cáu luôn

Screen%20Shot%202011-11-27%20at%2012.33.03%20AM

Hôm đó Smod1 khoá nick của em chun và bảo các nick bow, 494 kiểu đá đưa, tung hứng. Nhà em có 3 cái macbook pro của 3 mẹ con, 2 cái iphone của em và con trai, 2 cái iPad của hai con. Tất cả những thiết bị đó đều vào mạng được. Em không thèm khoe của ở đây nhưng đã nói thì nói cho cụ thể để kỹ thuật WTT có thể check toàn bộ điều đó và check toàn bộ lời ăn lẽ nói cách sống của tất cả các nick của em trên WTT này. Tiện vớ được cái gì thì em vào mạng cái đó. Nên trong topic đó em có dùng 2 nick vì ở các thiết bị em đặt sẵn chế độ vào nick sẵn.

Khi Smod1 khoá nick em, thật trần đời chỉ có em xin khoá nick thôi chứ chưa bao giờ để ai nói động đến mình nữa là bị khoá. Em bị sốc luôn nên em chỉ có lời than trên nick chun_xue tiếp, chưa có gì phản ứng nhé. Khoá tiếp của em.

Nick 1thang8 là nhân tiện xoá nick em dễ dàng quá em thò mặt khoá giúp giùm em vì em xin xoá nick này không ai xoá cho em, nhắc nhờ đến 2 lần rồi, cách nhau 1 tháng cái này là chủ ý của em.

Khi Smod1 cảnh cáo em là do em không nghiêm túc vì tung hứng như thế thì em đã nói ngay là nhà em dùng nhiều thiết bị và WTT không cấm dùng nhiều nick. Trong topic đó không có việc lợi dùng hai nick này, thì có vẻ Smod1 biết là mình nhầm. Nhân tiện luôn topic này, em xin phép Admin dành chút thời gian soi kính loop xem em không nghiêm túc ở cái điểm nào. Thực ra em về sau em tham gia ở những bài post cuối cùng của 2 nick bow và 494 với mong muốn là đừng để những lời thoá mạ, chửi bới nhau hiển hiện trên cái diễn đàn này như hàng tôm hàng cá.

Về sau thì em đoán Smod1 nhầm nên em cũng bình thường lại được vì em hiểu công việc quản lý diễn đàn này mệt như thế nào và cũng chả có sức care đến tiểu tiết các nick với nhau.

Chuyện khoá nhầm, không mở lại cũng không sao với em, em ok chuyện đó.

Nhưng chuyện đó đã phản ánh và Min biết rồi đúng không ạ, ở topic nụ cười bé thơ thắc mắc đó.

Tuy nhiên thì hôm nay đọc các nick của em (với những ava em ưa thích bị khoá lột sạch - nó là tình cảm và những điều trân trọng của con người Min ạ) được treo trên "bảng vàng danh dự" nhà Min thì em thực sự không kiềm chế được đâu. Min có thể quen với chuyện nhục mạ người khác chứ em thì không. Nếu Min còn là con người có nhận thức, có văn hoá, có lòng tự trọng thì em mong rằng Min có thể đồng cảm với bản chất con người em như vậy, hiểu những điều em nói và sửa giúp em bỏ hết các nick đó cái bảng vàng đó.

Em không là người thiếu nghiêm túc, vô văn hoá nên em đòi hỏi sửa chữa sự nhục mạ đó đối với em. Đằng sau mỗi cái nick đều có danh dự và sự tự trọng, vu khống và bêu nhục mạ đó là bạo hành tinh thần nhé. Yêu cầu của em chỉ đơn giản Mod xoá ngay mấy cái nick của em trên bảng vàng vậy thôi.

Như bao lần em bị bất công rồi, có một lần em bị bịt miệng khoá mỏ không lý do rồi đến khi em phát hiện ra mới thả em ra, em hỏi Admin để confirm thì em đã sốc rồi. Lần này với vụ khoá nick này bêu nhục thì vô cùng quá đáng rồi đấy ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 631 Bài viết

• 1,594 Được cảm ơn

Như bao lần em bị bất công rồi, có một lần em bị bịt miệng khoá mỏ không lý do rồi đến khi em phát hiện ra mới thả em ra, em hỏi Admin để confirm thì em đã sốc rồi. Lần này với vụ khoá nick này bêu nhục thì vô cùng quá đáng rồi đấy ạ.
    Nói rõ hơn, hôm qua cáu quá nên viết không rõ, cái vụ bịt miệng khoá mỏ này nghĩa là cho làm người tàng hình, chỉ mình mình nhìn thấy mình thôi mà người khác không nhìn thấy bài của mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,533 Bài viết

• 2,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi, tốt nhất là k ý kiến ở đây. hức, lỡ miệng thì toi nick em luôn.
    Where there is will, there is a way.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 678 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Chắc là tại Sờ mót đã cảnh cáo rồi mà các chị chấp hành không khéo thôi. Các Mod làm đều theo quy định cả mà, thường người sai là phía member, nên thông cảm cho áp lực công việc của các Mod. Member vào web hầu như 99,99% đều không đọc nội quy, việc này Gato lại liên tưởng đến vụ đi máy bay nhầm cửa thoát hiểm là WC ý do lúc tiếp viên hướng dẫn chả ma nào để tai Rút Kngyệmt là được mà, chị em chúng ta đa số đều thông minh hết đúng không? Vài nhời âu bi mong chị em đoái hoài

Trích dẫn Nguyên văn bởi Smod3 Xem bài viết
    Nhà spam không viết spam trong topic này nhé, để cho Admin xử việc này. Nếu vào đây lạc đề, nhảm tôi sẽ khoá ID.
    Báo cáo Sờ Pa : Gato em xin cảm ơn và chấp hành nhắc nhở ạ, tuy nhiên ở đây là Gato em góp ý thật lòng đấy ạ

1192363909559505_file
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 325 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gato. Xem bài viết
    Chắc là tại Sờ mót đã cảnh cáo rồi mà các chị chấp hành không khéo thôi. Các Mod làm đều theo quy định cả mà, thường người sai là phía member, nên thông cảm cho áp lực công việc của các Mod. Member vào web hầu như 99,99% đều không đọc nội quy, việc này Gato lại liên tưởng đến vụ đi máy bay nhầm cửa thoát hiểm là WC ý do lúc tiếp viên hướng dẫn chả ma nào để tai Rút Kngyệm là được mà, chị em chúng ta đa số đều thông minh hết đúng không? Vài nhời âu bi mong chị em đoái hoài

Gà tồ , bạn đọc đi, chả có sờ có mờ nào cảnh cáo : khóa topic nhá.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 678 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pam-pam Xem bài viết
    Gà tồ , bạn đọc đi, chả có sờ có mờ nào cảnh cáo : khóa topic nhá.
    Đây thây :

https://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=811

Smod2
    Điều hành
    Cảm ơn
    1,001
    Chào các bạn,

Topic này sắp trở thành topic của nhà Spam. Vì vậy Smod2 nhắc nhở các bạn nếu muốn tham gia diễn đàn thì vui lòng đọc lại nội quy. Các bài viết lạc đề/ không phù hợp sẽ bị xóa. Sau bài viết này của S2 nếu bạn nào còn spam lạc đề sẽ bị khóa ID.

Thân mến.
    Smile- Smod2 :Smiling:

Email của Smod2: smos
    No spam nhes !

1192363909559505_file
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 325 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Gà tồ : khóa ID cơ mà , các bài viết ko phù hợp sẽ bị xóa .

Đầu óc mình có vấn đề , hồi nào dờ mình cứ tưởng topic khác ID
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 678 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pam-pam Xem bài viết
    Gà tồ : khóa ID cơ mà , các bài viết ko phù hợp sẽ bị xóa .

Đầu óc mình có vấn đề , hồi nào dờ mình cứ tưởng topic khác ID
    Gato nhá ko phải Gà tồ

Đây thây :
    Sau bài viết này của S2 nếu bạn nào còn spam lạc đề sẽ bị khóa ID.
    Đấy là nếu bạn nào còn tất cả các bạn nào thì khóa topic là đúng rùi còn kêu oan thị Mầu gì?

1192363909559505_file
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3