TIN TÀI TRỢ.

Xin review kem 4K Thái Lan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho e xin ít review kem 4k Thái Lan nhé, thấy bạn bè xài khen đẹp mà lên google search ko thấy ai review cả, do là kem sâm, tác dụng nhanh quá nên e cũng hoang mang sợ kem trộn, corticoid các kiểu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Up
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xài trắng , đẹp da mướt , dứt kem ra là i như quỷ. Khẳng định là có chứa coticord . kem trộn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sài rồi nè có chứa corticoid chắc chắn luôn. Mình sài được tầm 10 ngày là da trắng mịn đẹp lên ai cũng khen rồi tự nhiên da nổi mụn li ti nhiều sần hết mặt, mình ko biết sao nghĩ bụng ko lẽ kem này là kem trộn có chứa corticoid vì mình từng đọc nhiều bài viết về kem trộn chứa corticoid rồi nhưng nghĩ kem này có thương hiệu với của thái nguồn gốc rõ ràng mà ai ngờ trời. Rồi mình đi spa bác sĩ khám kêu da mình bị nhiễm corticoid buồn ghê luôn, thủ phạm là kem 4k nghĩ lại thấy ghê thật hèn chi kem gì mà sài nhanh đẹp vậy. Giờ mình phải đi điều trị phải mất 4-5 tháng điều trị chán ơi là chán. Những ai có ý định sài mong là đọc được bài viết này của mình, đừng giống mình bây giờ phải đi cấp cứu cho da
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sài rồi nè có chứa corticoid chắc chắn luôn. Mình sài được tầm 10 ngày là da trắng mịn đẹp lên ai cũng khen rồi tự nhiên da nổi mụn li ti nhiều sần hết mặt, mình ko biết sao nghĩ bụng ko lẽ kem này là kem trộn có chứa corticoid vì mình từng đọc nhiều bài viết về kem trộn chứa corticoid rồi nhưng nghĩ kem này có thương hiệu với của thái nguồn gốc rõ ràng mà ai ngờ trời. Rồi mình đi spa bác sĩ khám kêu da mình bị nhiễm corticoid buồn ghê luôn, thủ phạm là kem 4k nghĩ lại thấy ghê thật hèn chi kem gì mà sài nhanh đẹp vậy. Giờ mình phải đi điều trị phải mất 4-5 tháng điều trị chán ơi là chán. Những ai có ý định sài mong là đọc được bài viết này của mình, đừng giống mình bây giờ phải đi cấp cứu cho da
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang xài kem 4k plus thấy bình thường mà ta
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahuongduong94 Xem bài viết
    Thật à bạn? Mình cũng đang dùng thấy ok lắm mà nghe b nói vậy giờ hoang mang quá. Huhu tìm lâu lắm mới có loại kem hợp da mà hiệu quả z mà... Trước giờ xài toàn vô thưởng vô phạt, xấu k xấu mà cũng k khá hơn tí nào. B xài bao lâu nó phản ứng lại v? K biết có ai dùng k vô comment rôm rả tí cho mọi người biết đi nào. 
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi hiện tại bạn thấy sử dụng sản phẩm còn ổn không bạn. Mình đọc review xong sợ quá cũng mới tậu một hủ về mà chưa dám xài
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieuthuanh Xem bài viết
    Xài trắng , đẹp da mướt , dứt kem ra là i như quỷ. Khẳng định là có chứa coticord . kem trộn ạ
    thiệt hả bạn, trời ơi mình vừa dùng được 2 ngày không biết sao nữa