TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm uống chanh muối pha loãng với nước ấm giảm cân!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.17K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy mẹ có ai uống nước chanh, muối pha nước ấm để giảm cân chưa ạ, và giảm được bao nhiêu? Làm ơn cho em cái công thức và liều lượng chính xác của cách giảm cân này được không ạ.... em đã thử 2 tuần mà không giảm được gì hết thấy tay chân vẫn mập, người ngợm nặng ịch ra!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình giảm cân hồi hè lên lớp 10 ấy (giờ lên 12) rồi. Giảm được 10kh trong 3 tháng. Cũng uống chanh muối rồi chanh mật ong các kiểu đấy bạn. Nhưng nếu chỉ uống thôi thì chỉ giảm cân nặng thôi, trông người chả giảm chút nào đâu. Nên uống cái này cũng phải thường xuyên vận động nữa.
    Cún's của tớ bị điêng đấy ^^~ TỦN của ẺM - ẺM của TỦN - chúng tớ bị điêng --- siêu nhân cuồng phong. muahahahahhaha
    Cấm động vào Trí của tớ nhá mấy bợn xinh yêu
    • 530 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

C ơi giảm nhé. E uống chỉ để giải đôcj mà gầy đi 1 cân trong gần 1 tháng đây trong khi vẫn ăn uống đầy đủ. E rất ít khi giảm cân mà hôm trc ra nhà ngoại cân thử thấy giảm đi 1 cân

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngaymot2111
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em ăn kiêng + tập thế dục 1 tháng rui mà giảm dk có 1.5kg.hôm nay em mới bắt đầu kết hợp thêm uống chanh muối ấm.k pt kq thế nào.
    Mà e sợ uống có muối có bị tích nước k nhỉ.thấy bảo muốn giảm cân thì k nên ăn muối mà.ai pit giải thích giùm e vs
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,531 Bài viết

• 4,773 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ko nên uống muối dù là chút ít vì uốg ít mà đều đặn mỗi ngày thì tích tiểu thành đại, rất hại cho thận. Tuyệt đối ko uốg nước cốt chanh, mà fải fa với nước ấm. Cũg ko uốg nước chanh lạnh, mà fải uốg nước ấm.