Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

xin các mẹ chỉ giúp em với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 944 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là thành viên mới ! em mới chỉ 17t thôi nhưng rất thích các bé :Smiling: . nên em cũng hay vào 4rom mình . Em đang có 1 dự định , post lên đây mong các mẹ chỉ giáo giúp em với ạ :Smiling: : chả là em cũng có 1 số người thân hay đi công tác ở nước ngoài ( chủ yếu là ở Nhật , Sing , Mỹ). Em thấy có khá nhiều hãng Mỹ phẩm nổi tiếng chưa có đại lý tại Việt Nam . Vậy nên em muốn bán thêm 1 số sản phẩm mĩ phẩm xách tay . Nhưng em đang băn khoăn không biết là các mẹ ở VN chuộng những hàng nào nhất ? (vì em còn nhỏ tuổi nên về mĩ phẩm cũng chưa được thạo lắm :Smiling: ) . Em mong được những lời chỉ giáo của các chị ạ ! :Smiling: thanks các mẹ nhiều nhiều :Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 479 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Bath and body works, The body shop, Origins (cái này hơi mắc nên em phải tham khảo thêm ý kiến khách hàng nhé)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ ! em cám ơn chị nhiều lắm ! chính vì vậy em mới tham khảo ý kiến của các chị trong diễn đàn . vì chính các chị là người tiêu dùng và đã trải nghiệm khá nhiều ! Em vẫn mong được ý kiến của các chị ạ
    • 91 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

các mẹ thích MAC lắm đấy :Laughing: ,mình cũng thix :Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 209 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các mẹ hình như rất khoái các đồ make up thì phải Yves Saint Laurent, Estee Lauder, Lancome, Bobbi brown, Victoria's Secret ( tớ rất mê :Battin ey, Dior, Givenchy, Revlon...:Sigh:Bạn oai, m 19 :Battin ey: muốn hỏi bạn có nhận order hàng hộ m ko? M muốn mua bộ sp của JASON vì mùa đông sắp đến rồi, link của hãng đây bạn ạ : http://www.jason-natural.com/product..._c_care.php.PM nếu giúp đc m bạn nhé :Smiling:
    everyone laugh at me because i'm diffrent, but i laugh at them because they're same
    • 72 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Thế nếu mình bán mỹ phẩm nhưng không thể tư vấn cho khách hàng cách phối màu hoặc đánh lên như thế nào cho đẹp thì các bạn có ủng hộ không nhỉ. Mình cũng định bon chen bán hàng về Việt Nam đây...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bachmynhan Xem bài viết
    các mẹ thích MAC lắm đấy :Laughing: ,mình cũng thix :Angel:
    hi` Mac - make up rất chuyên nghiệp - em cám ơn chị nhiều lắm:Battin ey: !
    To chị Boxít : e đang có ý định làm , để em hỏi xem có thể lấy đc ko ạ . có j em sẽ pm cho chị nha. Cám ơn chị đã đóng góp ý kiến cho em.:Smiling:
    • 572 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Mình thấy rât nhiều người quan tâm các sản phẩm lotion và sữa tắm của bath and bodyworks mà người bán thì ít, bạn tham khảo xem
    • 97 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi orchid1080 Xem bài viết
    Mình thấy rât nhiều người quan tâm các sản phẩm lotion và sữa tắm của bath and bodyworks mà người bán thì ít, bạn tham khảo xem
    Mình cũng chỉ dùng thử sữa tắm của hãng này 2 lần, đều là do sếp đi Mỹ về mua làm quà cho. Hình như bên đó người ta chuộng loai này hơn The body shop và có vẻ là đồ bình dân thôi , mình thâý mùi thơm của nó rất dễ chịu.