TIN TÀI TRỢ.

Xăm, thêu lông mày, môi và mắt như thế này thì chỉ có thành quạ chứ ngàn đời chẳng thành công

• 995 Lượt chia sẻ
  • 122K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 135 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Chỉ nhìn những hình ảnh này các mẹ sẽ phải kinh ngạc vì thảm họa xăm, thêu, tưởng hóa "thiên nga" ai dè lại thành "phiên bản lỗi" thế này!

Không phải ai cũng đẹp toàn diện hay sở hữu nhan sắc nghiêng nước nghiêng thành chính vì vậy các mẹ các chị luôn muốn "tân trang". Thêm nữa, phái đẹp luôn hướng đến cái đẹp nên việc chăm sóc nhan sắc, tu chỉnh là lẽ tất yếu.Dù rằng việc trang điểm cải thiện được phần nào khiếm khuyết, che đi những phần không khuyết điểm nhỏ nhưng cũng không phải thần thánh đến mức làm được tất thảy.

Một phần chị em phụ nữ cũng không phải lúc nào kè kè theo các dụng cụ trang điểm hoặc quet qua quẹt lại vài đường thô sơ là có thể cải tiến. Vì vậy việc xăm, thêu như 1 "cứu cánh" tức thời. Tuy nhiên để trải qua quá trình "lột xác" có lúc phải ra đường với bộ dạng này. Nhìn loạt ảnh thảm cảnh sau đây chắc không ít người sẽ phải do dự.

xam_13

Tưởng là đôi môi mềm mong như ý nhưng lại tróc vảy như thế này

xam_6

Dễ thấy sự loang lổ khiến mọi thứ trông kém duyên

xam_1

Cận cảnh đôi môi "hết thuốc chữa"

xam_2

Môi dày mọng tự nhiên thế này đây

xam_4

xam_5

xam_11

xam_12

xam_7

xam

Đây chính là kiểu chân mày lá tre trong truyền thuyết

xam_10

Xăm mắt mà cũng gặp tai họa thế này đây

xam_8

Một số trường hợp do chuyên môn của người thực hiện xăm chưa giỏi, cộng với việc sử dụng mực xăm kém chất lượng, sự chăm sóc không tốt của khách hàng, khiến xăm môi, chân mày bị nhiễm trùng.

xam-moi-bi-nhiem-trung

Mụn nhọt nổi lên hoặc da bị loét ra.

xam-moi-bi-nhiem-trung_3_1

chan_may

Chân mày bị lỗi to đùng thế này đây các mẹ ạ!

phun-xam-long-may-1_1

Lại có người bị nhiễm trùng loét ra

=> Xăm không xấu ngược lại còn giúp khuôn mặt trở nên sắc nét hơn, rõ ràng hơn nhưng các mẹ hãy làm sao thật thẩm mỹ. Để không trở thành thảm họa các mẹ hãy tham khảo kỹ lưỡng địa chỉ xăm thêu, xăm phun và chọn dáng chân mày phù hợp với bản thân. Đừng vì ham rẻ mà biến mình thành thảm họa thẩm mỹ nhé các mẹ!

Video liên quan

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 107 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lỗi kỹ thuật, nhìn như công chúa thủy tề ý
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

haiz.. co cho tiền cũng k làm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bich.chau
    • 319 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này là làm ở địa chỉ không uy tín này, sử dụng kim phun hay mực phun không đảm bảo đây nè. Chị bạn mình làm cũng bị hỏng đi sửa mất 3tr mới được đó ạ!
    Có đôi khi...tự mình lại làm đau chính mình
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,245 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

mình biết có người đi phun môi về bị nhiễm trùng máu tốn bao nhiêu tiền đi lọc máu đấy, đúng là tiền mất tật mang