Triệt lông nách ở Grand Skin Care

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.28K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, e xem trên hot deal đang bán voucher triệt lông của Grand Skin Care. Không biết có mẹ nào đã triệt lông ở đây cho e xin ý kiến với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm. Bạn làm chưa tư vấn cho mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban lam chưa,tư van minh voi ban
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang định mua. mà k biết ở đây làm ntn
    • 3,413 Bài viết

• 2,206 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    triệt hết luôn trong 1 lần không nhể? Quan tâm quá đi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa triệt nách ở grand skin spa cảm thấy ok . Nếu mua voucher mà được kết quả vậy thì nên mua. Không gian nhìn sang và sạch mua deal ma được không gian vậy là mình ưng ngay. Mình đi được 3 lần thì được 2 lần nhân viên nhiệt tình còn 1 lần hơi vấp vấp ..... Mình cũng đang xem mua voucher gói tắm trắng ở đây vì cảm thấy sạch sẽ hơn những chỗ khác. Tiền nào của nấy các bạn ạh .....
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã đi hết liệu trình triệt lông ở đây. vì lịch là 2 tuần 1 lần nên nói chung là chưa kịp mọc đã triệt. Từ lúc hết liệu trình là sau 2-3 tuần lông vẫn mọc lại nha các mẹ. tuy nhiên thì nó mềm hơn xưa. thôi thì mất 500 ngàn mà được vậy cũng đỡ rồi. mỗi tội đi lại hơi bị mêt. vì nhà mình tận quận 7.
    Mình cung cấp yến sào Cần Giờ. Đảm bảo yến thật 100%, tặng ngay 100 triệu cho ai phát hiện hàng kém chất lượng.
    Vào link để tìm hiểu kỹ trước khi mua nha cả nhà. https://toyennuoi.com/gioi-thieu/
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới mua deal hồi sắp tết, triệt dc 2 lần, ngày mai là đi lần thứ 3, lần đầu nhân viên ko nhiệt tình lắm, lần sau thì nhân viên rất nhiệt tình, nhỏ nhẹ, ân cần. Sau 2 lần thấy giảm dc 1 chút. Dc tận 20 lần, ko biết ra sao nữa?! Có mẹ nào triệt hết liệu trình 20 lần chia sẻ kinh nghiệm với ạ!