TIN TÀI TRỢ.

Triển lãm Saigon Beauty Show có mẹ nào quan tâm không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.87K Lượt đọc
  • 139 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 378 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa2102 Xem bài viết
    Các mẹ có biết thông tin của sự kiện này không ạ? chính xác thời gian mở đó ạ? Nhà e vẫn còn cháu nhỏ, mở vào thứ 7 chủ nhật e lại phải lôi cả cháu đi nữa ạ. Hy vọng là vào ngày thường, còn được tung tăng chạy nhảy, ngăm nghía các thứ ạ.
    Các mom lưu ý vì triển lãm mang tính business nên khách tham quan dưới 16 tuổi sẽ không được vào tham quan đâu. Vì vậy các mẹ có con nhỏ dưới 16 không nên dẫn con theo.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 159 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Triển lãm chỉ có hàng trong nước hay cả nước ngoài hả các chị?Cứ liên quan đến làm đẹp thì các chị em tha hồ hóng!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 568 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tham khảo web thấy Saigon Beauty Show có CT Kết nối doanh nghiệp B2B cực hữu ích. Mình cũng vừa đăng ký với Ban tổ chức để hẹn gặp bên đối tác mình đang quan tâm để trao đổi liên quan tới kinh doanh trực tiếp tại gian hàng. Cái này phù hợp cho các doanh nghiệp, công ty hay cửa hàng đang có nhu cầu cung và cầu các sản phẩm liên quan đến làm đẹp nhé các bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 201 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Mình tham khảo web thấy Saigon Beauty Show có CT Kết nối doanh nghiệp B2B cực hữu ích. Mình cũng vừa đăng ký với Ban tổ chức để hẹn gặp bên đối tác mình đang quan tâm để trao đổi liên quan tới kinh doanh trực tiếp tại gian hàng. Cái này phù hợp cho các doanh nghiệp, công ty hay cửa hàng đang có nhu cầu cung và cầu các sản phẩm liên quan đến làm đẹp nhé các bạn.
    Mẹ nó có thể nói rõ hơn về hoạt động Kết nối doanh nghiệp B2B này được không ạ?Tức là mình có thể giao thương trực tiếp tại Triển lãm đúng không ạ?
    • 286 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    MÌnh đang có nhu cầu mở spa mà chưa biết mua thiết bị ở đâu ngon bổ rẻ, đúng cái mình cần. Show này có nhiều thiết bị của những hãng nào ạ? Các mẹ có biết ko ạ?
    Ngoài thương hiệu Việt Nam thì phần lớn là các thương hiệu quốc tế góp mặt trong Triển lãm đây mẹ nó nhé: Elluks, Inkoa, Hakata Butsuryu, Universal Pharmaceuticals Australia, Tiger Vietnam, Woosin Cosmetics, Pongdang, Banobagi, Domax Medicare, Saenggreen, Enable International,…
    • 286 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngoccanh83 Xem bài viết
    Triển lãm chỉ có hàng trong nước hay cả nước ngoài hả các chị?Cứ liên quan đến làm đẹp thì các chị em tha hồ hóng!
    Saigon Beauty Show 2019 có sự tham gia của hơn 100 doanh nghiệp trưng bày từ Hàn Quốc, Nhật Bản, Úc, Việt Nam và TQ bạn nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 192 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cứ tham quan là có quà ạ?
    • 257 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Phải đăng ký trước qua hệ thống đăng ký online của triển lãm mới có quà bạn
    • 159 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đến tham quan triển lãm và check in lên mạng xã hội sẽ nhận được quà tặng các bạn ơi. Ở đây cập nhật tin tức mới nhất về triển lãm nè: www.facebook.com/SaigonBeautyShow
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 227 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    MÌnh đang có nhu cầu mở spa mà chưa biết mua thiết bị ở đâu ngon bổ rẻ, đúng cái mình cần. Show này có nhiều thiết bị của những hãng nào ạ? Các mẹ có biết ko ạ?
    Tại đây, có nhiều nhà cung ứng phù hợp thông qua các dòng sản phẩm và công nghệ làm đẹp tiên tiến được trưng bày bởi các thương hiệu quốc tế: Elluks, Inkoa, Hakata Butsuryu, Universal Pharmaceuticals Australia, Tiger Vietnam, Woosin Cosmetics, Pongdang, Banobagi, Domax Medicare, Saenggreen, Enable International,…
    • 478 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi omaixup Xem bài viết
    Hội chợ này chủ yếu là các ngành về làm đẹp tham gia hả mẹ nó ? có mất vé khi vào cửa ko ?
    Ko phải mua vé vào cửa đâu, nhưng mẹ nó vào link này đăng ký tham quan miễn phí, và nhận quà khi đến tham quan nhé: http://bit.ly/SaigonBeautyShow19_Vis...gistrationForm
    • 241 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngo Xem bài viết
    Mẹ nó có thể nói rõ hơn về hoạt động Kết nối doanh nghiệp B2B này được không ạ?Tức là mình có thể giao thương trực tiếp tại Triển lãm đúng không ạ?
    Chương trình Kết nối doanh nghiệp B2B là nền tảng kết nối kinh doanh hiệu quả dành cho doanh nghiệp và người
    mua hàng thông qua các cuộc hẹn trước đã đăng ký với Ban tổ chức. Chương trình góp phần đáp ứng nhu cầu tìm
    kiếm đối tác tiềm năng giữa hai bên, khách tham quan (nhà nhập khẩu, nhà sản xuất, nhà phân phối, chủ spa và salons, các chuyên gia, hiệp hội chính phủ, tổ chức làm đẹp…) có thể gặp gỡ trực tiếp với doanh nghiệp trưng bày để thảo luận và ký kết hợp đồng ngay tại triển lãm.
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngoccanh83 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi !Khách tham quan sẽ có cơ hội tận mắt quan sát và tận tay trải nghiệm nhiều sản phẩm và công nghệ làm đẹp chất lượng từ các thương hiệu hàng đầu quốc tế như Elluks, Inkoa, Woosin Cosmetics, Pongdang, Banobagi, Domax Medicare, Erlin, Saenggreen, Enable International, The Skin Master,…
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binhdoan54 Xem bài viết
    Phải đăng ký trước qua hệ thống đăng ký online của triển lãm mới có quà bạn
    Đúng rồi nhé ! nếu đk online trước thì sẽ nhận được quà tặng đấy!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 216 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình hỏi , hội chợ diễn ra từ ngày nào đến ngày nào ạ ? ở đây có mẹ nào đi ko ? chúng mình hẹn nhau tới đê
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 216 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Đúng rồi nhé ! nếu đk online trước thì sẽ nhận được quà tặng đấy!
    Nghe thấy có quà tặng là em thích rồi ạ, để tí em vào link tham gia luôn ạ.
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi cho mình hỏi , hội chợ diễn ra từ ngày nào đến ngày nào ạ ? ở đây có mẹ nào đi ko ? chúng mình hẹn nhau tới đê
    Hội chợ diễn ra từ ngày 05-07/09 từ 9h sáng đến 5h chiều mẹ nó nhé ! Mình định đi ngày T6 mẹ nó có đi ko ? tranh thủ trốn việc đi xem hihihihihi
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe thấy có quà tặng là em thích rồi ạ, để tí em vào link tham gia luôn ạ.
    Vào đăng ký ngay đi để hôm đó đến còn đc tặng quà nghe đồn là mặt nạ đắp mặt đấy ahihi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 216 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Vào đăng ký ngay đi để hôm đó đến còn đc tặng quà nghe đồn là mặt nạ đắp mặt đấy ahihi
    Ôi thích thế ! đúng cái em cần , gì chứ cứ tặng đồ làm đẹp là em vui rồi. Đằng nào 1 công đôi việc đi tham quan tìm hiểu về công nghệ làm đẹp vừa đc tặng quà tội gì các mẹ nhỉ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 216 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Hội chợ diễn ra từ ngày 05-07/09 từ 9h sáng đến 5h chiều mẹ nó nhé ! Mình định đi ngày T6 mẹ nó có đi ko ? tranh thủ trốn việc đi xem hihihihihi
    Em lại ko trốn việc được, chắc phải để ngày nghỉ mới đi hix...
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7