TIN TÀI TRỢ.

Triển lãm Saigon Beauty Show có mẹ nào quan tâm không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.17K Lượt đọc
  • 139 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 681 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ đã ai nghe nói đến Saigon Beauty Show chưa ạ? Em nghe nói là sắp tổ chức ở TP.HCM vào tháng 9 này ở GEM Center, Quận 1. Em đang có ý định mở spa nên muốn tìm hiểu thêm thông tin về ngành làm đẹp. Ở đây, khách tham quan sẽ có cơ hội quan sát và trải nghiệm nhiều sản phẩm và công nghệ làm đẹp chất lượng từ các thương hiệu uy tín… Mẹ nào có kinh nghiệm hay thông tin về triển lãm thì cùng trao đổi nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 216 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tick_chu Xem bài viết
    Các mẹ đã ai nghe nói đến Saigon Beauty Show chưa ạ? Em nghe nói là sắp tổ chức ở TP.HCM vào tháng 9 này ở GEM Center, Quận 1. Em đang có ý định mở spa nên muốn tìm hiểu thêm thông tin về ngành làm đẹp. Ở đây, khách tham quan sẽ có cơ hội quan sát và trải nghiệm nhiều sản phẩm và công nghệ làm đẹp chất lượng từ các thương hiệu uy tín… Mẹ nào có kinh nghiệm hay thông tin về triển lãm thì cùng trao đổi nhé!
    Hội chợ này chủ yếu là các ngành về làm đẹp tham gia hả mẹ nó ? có mất vé khi vào cửa ko ?
    • 258 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cái này như kiểu Hội chợ triển lãm ấy, trước mình cũng có lần tham dự rồi, hầu hết nhưng triển lãm thế này họ thường không bán vé cho khách tham quan đâu.
    • 378 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu đang có ý định mở Spa thì mẹ chủ top nên tham gia nhé, bởi Triển lãm này chủ yếu trưng bày và giới thiệu về mỹ phẩm, làm đẹp, chăm sóc tóc, da và Spa.........Mình đăng ký tham gia này vì mình cũng đang làm ngành nghề liên quan đến làm đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 216 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tesskitlola Xem bài viết
    Nếu đang có ý định mở Spa thì mẹ chủ top nên tham gia nhé, bởi Triển lãm này chủ yếu trưng bày và giới thiệu về mỹ phẩm, làm đẹp, chăm sóc tóc, da và Spa.........Mình đăng ký tham gia này vì mình cũng đang làm ngành nghề liên quan đến làm đẹp.
    Bạn ơi muốn tham gia phải đăng ký nữa hả mẹ nó ? đã mẹ nào đi rồi cho thêm thông tin đi ạ .
    • 378 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi omaixup Xem bài viết
    Bạn ơi muốn tham gia phải đăng ký nữa hả mẹ nó ? đã mẹ nào đi rồi cho thêm thông tin đi ạ .
    Mình đã đi năm trước rồi học hỏi và trải nghiệm được khá nhiều sản phẩm và công nghệ làm đẹp mới. Năm nay lại tham gia. Bạn đăng ký ở đây nhé:
    http://bit.ly/SaigonBeautyShow19_Vis...gistrationForm
    • 215 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mình cũng thấy mấy chị em ở cơ quan nhắc đến triển lãm này, đang quan tâm ko biết có những gì ở triển lãm các mẹ nhỉ?
    • 159 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ở Hà Nội có tổ chức Beauty Show không mẹ chủ top ơi?
    • 288 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuminhanhh Xem bài viết
    Mình cũng thấy mấy chị em ở cơ quan nhắc đến triển lãm này, đang quan tâm ko biết có những gì ở triển lãm các mẹ nhỉ?
    Triển lãm Saigon Beauty Show quy tụ nhiều ngành hàng trưng bày, từ mỹ phẩm, sản phẩm chăm sóc tóc, móng, chăm sóc sức khỏe đến thiết bị spa, thẩm mỹ, đóng gói,… Tại đây, khách tham quan có cơ hội trải nghiệm, học hỏi và tìm kiếm nhà cung ứng phù hợp thông qua các dòng sản phẩm và công nghệ làm đẹp tiên tiến được trưng bày bởi các thương hiệu quốc tế...
    AJ9uYqaNwm9hmFqQTXqBi4ofFNFT26Qtcm0x45qbMBRhBE7ctU_lx12qwiZ7sA4POn4heZcEvJZLM65KnOJltkaJQ24irA
    • 258 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anniejax737 Xem bài viết
    Triển lãm Saigon Beauty Show quy tụ nhiều ngành hàng trưng bày, từ mỹ phẩm, sản phẩm chăm sóc tóc, móng, chăm sóc sức khỏe đến thiết bị spa, thẩm mỹ, đóng gói,… Tại đây, khách tham quan có cơ hội trải nghiệm, học hỏi và tìm kiếm nhà cung ứng phù hợp thông qua các dòng sản phẩm và công nghệ làm đẹp tiên tiến được trưng bày bởi các thương hiệu quốc tế...
    AJ9uYqaNwm9hmFqQTXqBi4ofFNFT26Qtcm0x45qbMBRhBE7ctU_lx12qwiZ7sA4POn4heZcEvJZLM65KnOJltkaJQ24irA
    Chỉ diễn ra trong 3 ngày thôi hả mẹ nó, đúng đợt em đi công tác rồi...híc...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 201 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Để mình về bảo em mình có triển lãm này, nó đang mở tiệm spa, tham gia được giao lưu mở mang lại có quà thì tội gì không tham gia nhỉ
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MÌnh đang có nhu cầu mở spa mà chưa biết mua thiết bị ở đâu ngon bổ rẻ, đúng cái mình cần. Show này có nhiều thiết bị của những hãng nào ạ? Các mẹ có biết ko ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phục vụ các mẹ nhé !
    xHtXy3yiIKTcnfggH5ua8Cpn-RE_ZQfAOSUme2q7xgECQakNMxnuiTPic1awrfgzve7rKjq0v8eMGnjpEqgqfe8Iao9T
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tesskitlola Xem bài viết
    Mình đã đi năm trước rồi học hỏi và trải nghiệm được khá nhiều sản phẩm và công nghệ làm đẹp mới. Năm nay lại tham gia. Bạn đăng ký ở đây nhé:
    http://bit.ly/SaigonBeautyShow19_Vis...gistrationForm
    Phải đăng ký nữa à mẹ nó, mình tưởng chỉ cần vách thân đến và đi tìm hiểu các sản phẩm, thiết bị thôi chứ nhỉ. Để mình vào đăng ký xem như thế nào?
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anniejax737 Xem bài viết
    Có nhưng thương hiệu gì vậy mẹ nó ơi? Mình đang quan tâm đến sản phẩm chăm sóc da? Xin ý kiến của các mẹ.
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ có biết thông tin của sự kiện này không ạ? chính xác thời gian mở đó ạ? Nhà e vẫn còn cháu nhỏ, mở vào thứ 7 chủ nhật e lại phải lôi cả cháu đi nữa ạ. Hy vọng là vào ngày thường, còn được tung tăng chạy nhảy, ngăm nghía các thứ ạ.
    • 492 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa2102 Xem bài viết
    Phục vụ các mẹ nhé !
    xHtXy3yiIKTcnfggH5ua8Cpn-RE_ZQfAOSUme2q7xgECQakNMxnuiTPic1awrfgzve7rKjq0v8eMGnjpEqgqfe8Iao9T
    Ôi máy quá, vẫn có một ngày xen giữa để đi được, mồng 5 thì đưa bé đi khai giảng, mồng bảy thì đứng vào ngày nghỉ chỉ còn một hôm mồng 6. Cảm thấy yêu đời vãi.
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa2102 Xem bài viết
    Các mẹ có biết thông tin của sự kiện này không ạ? chính xác thời gian mở đó ạ? Nhà e vẫn còn cháu nhỏ, mở vào thứ 7 chủ nhật e lại phải lôi cả cháu đi nữa ạ. Hy vọng là vào ngày thường, còn được tung tăng chạy nhảy, ngăm nghía các thứ ạ.
    Mẹ nó đang có dự định mở tiệm chăm sóc sắc đẹp à.
    • 239 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngo Xem bài viết
    Để mình về bảo em mình có triển lãm này, nó đang mở tiệm spa, tham gia được giao lưu mở mang lại có quà thì tội gì không tham gia nhỉ
    Đến tham gia lại còn có cả quà nữa ạ, cái này mình thích đấy. Không biệt quà tặng là cái j đó ạ? Có được phiếu ưu đãi giảm giá khi mua thiết bị không ạ?
    • 378 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mabucuabo Xem bài viết
    Có nhưng thương hiệu gì vậy mẹ nó ơi? Mình đang quan tâm đến sản phẩm chăm sóc da? Xin ý kiến của các mẹ.
    Có hẳn 1website cho các bạn tham khảo trước luôn và các khung giờ quy định của triển lãm này và các hoạt động như: Nhận quà, Góc làm đẹp, Góc tư vấn.....
    www.saigonbeautyshow.com
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7