TIN TÀI TRỢ.

Trị sẹo rỗ ở ds trương ngọc huy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.97K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy spa ds Trương Ngọc Huy có quảng cáo trên Face! Không biết có ai đã điều trị sẹo rỗ ở đây chưa? Cho mình xin ít review!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỗ này là phòng khám không phải spa đâu chị. Máy móc hiện đại lắm, em từ trị mụn corticoid sang trị rỗ bằng Mezo ở đây luôn. Giờ da lán cón
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác sĩ giỏi lắm bạn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới điều trị rỗ bằng Mezo ở chỗ này, không có chảy máu hay đau rát như lăn kim
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình làm PRP cả chục triệu bên DR Scar rồi mà không ăn thua, qua đây làm 2 lần là thấy rỗ cải thiện rồi, lúc trước mà biết thì mình qua đây điều trị ngay từ đầu rồi, làm gì phải uổng tiền điều trị bên kia
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bác sĩ giỏi với công nghệ nước ngoài nên hiệu quả lắm em. Trước chị bị nám do xài kem ko rõ nguồn gốc nên nó lan ra đen toàn mặt luôn, mà điều trị mezosure ở phòng khám có 2 lần mà da cải thiện quá trời luôn
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: tutu_178 - hothumai085 - myliendo456 - chouchou_vena - buithanhthi1985

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6