TIN TÀI TRỢ.

sơmi măng séc có mặc được với quần jeans kiểu ôm sát ko các mẹ nhỉ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.43K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 76 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

sơmi măng séc có mặc được với quần jeans kiểu ôm sát ko các mẹ nhỉ
    em có câu hỏi này. Vì sơmi măng séc thì anh xã nhà em thích nhưng quần vải và vets lại ko thích. liệu có mặc được với quần jeans kiểu trẻ trẻ ôm ôm ko các mẹ nhỉ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 157 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Sơ mi có măng séc là loại trang trọng hơn sơ mi bt rồi. Mặc với quần Jeans chắc giảm bớt độ trang trọng đi , nhỉ?
    Tuy nhiên cũng tùy phong cách anh xã nữa. Nếu anh ấy mặt mũi da dẻ người ngợm ok, tác phong lại hơi nghệ sĩ phá cách thoải mái..thì cũng nên thử xem. Không thử sao biết?
    • JAL
      Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,228 Bài viết

• 3,834 Được cảm ơn

Không hiểu bạn nói sơ mi măng sét là sơ mi kiểu gì, là sơ mi dài tay hả? Vì sơ mi dài tay nào thì cũng có măng sét.
    Quần jean ôm là ôm kiểu gì, vì thường quần nam nếu có ôm thì ôm thong thả chứ không bó chặt như quần ôm của nữ. Và quần của các ông thì thường may vừa vặn thong thả chứ không ai may chật cứng, cũng không thể mặc rộng thùng thình ống pat như chị em. Và chắc cũng không hip hop xệ lưng nhỉ?

Theo mình thì quần jean và áo sơ mi nhìn rất phong độ. Vừa trang nhã lại vừa nam tính. Đương nhiên mặc sơ mi với quần jean thì không cài khuy cổ, thắt cà vạt và cài măng sét mà bỏ nút cổ, tay áo xăn lên 2-3 lai. Màu sắc áo sơ mi có thể phong phú hơn so với loại mặc chung với quần tây, da ai trắng có thể chơi màu nổi 1 chút như hồng nhạt hay tím nhạt. Ox mình trắng, mặc áo màu này nhìn hay hay...:Laughing: