TIN TÀI TRỢ.

Phẫu thuật độn bắp chân, đã ai làm chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.7K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi nhờ chút ạ!

Chân em nhỏ quá, cổ chân bé tý, phía trước ống chân thì nhìn trơ xương, nói chung là nhìn thảm lắm ạ.

Em tham khảo các phương pháp làm to chân thì chỉ có 2 cách:

Cách 1 là thể dục. Cái này em đã thử nhưng không khả quan vì nhà em có gen di truyền chân nhỏ rồi ạ.

Cách 2 là phẫu thuật thẩm mỹ. Em đã tham khảo mấy chỗ (hỏi trên mạng chứ không đến tận nơi).

Nơi thứ nhất: TMV Hàn Quốc 3D trong SG thì chi phí 50tr, phương pháp độn bắp chân nội soi.

Nơi thứ 2: TMV bác sĩ Chí Thanh ở Hà Nội, phương pháp y hệt trên (e đã hỏi kỹ cả 2 nơi) nhưng mà giá cực cao :5.000USD.

Nơi thứ 3: TMV bác sĩ Minh Châu ở Quy Nhơn. Phương pháp hút mỡ bụng cấy vào chân, phương pháp này bs nói thẳng là hiệu quả thấp chỉ tăng được 2cm, nhưng TMV này không có phương pháp nào khác, giá 50 triệu.

Em muốn hỏi là đã chị em nào phẫu thuật to chân chưa ạ? làm ở đâu? giá bao nhiêu? và có cải thiện tình hình nhiều không ạ?

Mọi người đừng bơ em, hãy giúp em với ạ, thật sự em rất tự ti với cái chân "tong teo" của mình, buồn lắm ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Không ai quan tâm ạ?

Giúp em với cả nhà ơi
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Không hiểu sao sign in bằng dt ko reply được nên không trả lời nhanh được.
    Mình mới độn chân được 12 ngày, chân mình bị trật khớp gối từ nhỏ nên 1 chân bị nhỏ hơn 1 bên 10 bên kia 6.
    Mình độn tại BV Sài Gòn Ito, bệnh viện chuyên chấn thương chỉnh hình.
    Chỉ độn đùi là 50tr trộn gói (thêm 500k tiền thuốc lúc xuất viện),còn 2 túi thì hình như75tr
    Sau khi độn chân mình cải thiện được khá nhiều, giờ là 8.5 và 10. Nói chung khá là ưng, có thể mặc quần đùi được rồi.
    còn về phía bv và bác sĩ thì rất hài lòng, bv rất sạch sẽ, y tế nhiệt tình nhẹ nhàng dễ thương lắm.
    Bạn cần thêm thông tịn thì nói mình chia sẻ thêm nhé.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn hoacomay2902, mình inbox bạn nhé
    • 17 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoacomay2902 Xem bài viết
    Chào bạn,
    Mình mới độn chân được 12 ngày, chân mình bị trật khớp gối từ nhỏ nên 1 chân bị nhỏ hơn 1 bên 10 bên kia 6.
    Chỉ độn đùi là 50tr trộn gói (thêm 500k tiền thuốc lúc xuất viện),còn 2 túi thì hình như75tr
    Sau khi độn chân mình cải thiện được khá nhiều, giờ là 8.5 và 10. Nói chung khá là ưng, có thể mặc quần đùi được rồi.
    còn về phía bv và bác sĩ thì rất hài lòng, bv rất sạch sẽ, y tế nhiệt tình nhẹ nhàng dễ thương lắm.
    Mình
    Mình inbox mà k được. CHo mình xin địa chỉ cụ thể, số điện thoại tư vấn ở đó với

Mình ở Hải Dương nên cần thông tin chi tiết là làm mất bao nhiêu thời gian, khám mấy lần,... để mình còn chuẩn bị thời gian và sắp xếp công việc cơ

Hoặc bạn cho mình thông tin riêng của bạn (fb chẳng hạn) để mình hỏi bạn nhé.

Mình cảm ơn bạn nhiểu lắm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lần đầu tiên nghe đến cái này đấy :-s. Chân nhỏ có sao đâu mà phải đi phẫu thuật hả b?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể ib vào Davidthai196@gmail.com
    Để mình hỏi cụ thể hơn đc k ạ ?
    Cảm ơn !
    comment by WTT mobile view
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình giống hệt bạn, cũng 6 -10 mà chưa đi làm được, bạn ơi được có 8.5 - 10 thôi à, ko được 10-10 à ((((

Chào bạn,
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi có gì cho mình xin số điện thoại, tư vấn giúp mình 1 chút. Help me

Chào bạn,
    • 536 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Người muốn cắt không được, lại có trò độn vào à
    0_dte_n1223345
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi , do 1 số lí do mà 2 chân không được đều nhau. Chênh lệch quá nhiều, chứ không phải tự nhiên đi đụng dao kéo vào người đâu . Chả ai muốn vậy cả (((((((((
    Trích dẫn Nguyên văn bởi memeoboho Xem bài viết
    Người muốn cắt không được, lại có trò độn vào à
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn hoacomay ơi, bạn có sđt hay fb j k cho mình xin với
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn là được chưa, có gì chỉ cho mình với nhé !
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duyenduyen2106 Xem bài viết
    bạn hoacomay ơi, bạn có sđt hay fb j k cho mình xin với
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuynga_t Xem bài viết
    Cảm ơn bạn hoacomay2902, mình inbox bạn nhé
    Chào bạn cho mình hỏi mình thấy bạn có đăng thông tin độn bắp chân mình dự định tháng sau mình sẽ làm mình muốn hỏi bạn tư vấn cho mình nhé rất mong được hồi âm của bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi bạn đã độn được bắp chân chưa
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai hiểu cảm giác con gái mà k đc mặc váy, quần ngắn 1 chút cũng k đc... có hôm mình mặc váy dài qua gối 10cm rồi mà ng ta vẫn cứ nhìn mình, xăm soi các kiểu, cảm giác đó có ai hiểu k, thật mệt mỏi -_- , minnhf đã tìm hiểu và tư vấn ở các trng tâm r, cuối tháng 5 này mình sẽ thực hiện phẫu thuật, chân mình từ bé bị teo cơ 1 bên,nên mình quyết định đánh cược 1 lần, mấy bạn đợi xem, nếu mọi chuyện tốt dẹp thì mình sẽ share thông tin cho. chúc mình may mắn đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, bạn đã độn chưa? cho tớ thông tin để hỏi với
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctuyetk14 Xem bài viết
    Mình mới độn xong hôm 31/5 nếu bạn quan tâm thì để sdt mình kb zalo nhé, do mình k muốn public thông tin cá nhân
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyenduyen2106 Xem bài viết
    Mình mới độn xong hôm 31/5 nếu bạn quan tâm thì để sdt mình kb zalo nhé, do mình k muốn public thông tin cá nhân
    Add số 0902648560 mình sắp độn cần được tv
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình độn rồi á bạn, bạn để lại sđt mình add zalo cho
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2