TIN TÀI TRỢ.

Nhờ Mod 1 hôm thôi-HN:cần xin giấy ốm của con để mẹ nghỉ ở nhà theo diện hưởng bảo hiểm xã hội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 867 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1,474 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Mình chẳng biết post mục này ở đâu bèn post vào đây,nếu bố mẹ nào biết thì pm cho mình nhé,mình đang cần gấp.Tình hình con mình đang ốm,mọi khi mẹ cháu toàn gọi bác sỹ đến nhà nhưng vì muốn lấy giấy ốm của con để mẹ nghỉ mà sáng nay cho cháu đến khám,kết quả về nhà cháu càng ốm thêm vì bệnh viện đông quá,ko thể chen nổi vào để khám,ngồi chờ hơn 1h mà vẫn chưa tới lượt,cháu quấy khóc bèn cho cháu về.Cuối cùng làm khổ con mà vẫn chưa được giấy ốm, đợi đến thứ 2 tới viện nhưng chắc mình ko cho bé đi cùng nữa,mình muốn hỏi các bố các mẹ nào có quen bác sỹ nào ở viện saint paul hoặc viện Nhi miễn là có giấy ốm của con để mình làm giấy ốm của mẹ nghỉ hưởng bảo hiểm xã hội thì pm mình với,chứ hôm nay nghỉ ko có giấy ốm mình đã bị nhắc nhở rồi,tới thứ 2 mà ko có thì chắc phê bình mất,nhưng nghĩ tới cảnh đem con đi hôm nay thì lại ko đành.Giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!Mình văn kém nên trình bày không được rành mạch lắm nên hơi dài dòng mong mọi ng thông cảm.hic

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ nó ra trạm y tế của phường mà xin giấy ốm cho con. Xin mấy ngày cũng được mà. Cũng mất tí xiền thôi.