TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ chỉ chỗ mua áo sơ mi công sở (nữ) ở SG

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình xin lỗi nếu bị trùng topic nha, vì mình kiếm không ra topic cùng chủ đề.

Mình đi hết đường Hai Bà Trưng, lên Sài Gòn Square rùi mà không mua được gì. Có mẹ nào biết chỗ mua áo sơ mi công sở, vải đẹp, may đẹp, giông giống như G2000 mà ở Sài Gòn chỉ giúp mình.

Cảm ơn các mẹ nhiều. Tặng hoa các mẹ :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,159 Bài viết

• 3,038 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu74 Xem bài viết
    Mình xin lỗi nếu bị trùng topic nha, vì mình kiếm không ra topic cùng chủ đề.

Mình đi hết đường Hai Bà Trưng, lên Sài Gòn Square rùi mà không mua được gì. Có mẹ nào biết chỗ mua áo sơ mi công sở, vải đẹp, may đẹp, giông giống như G2000 mà ở Sài Gòn chỉ giúp mình.

Cảm ơn các mẹ nhiều. Tặng hoa các mẹ :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :LoveStruc:

Mình mua ở Diamond, vải rất đẹp, kiểu như kate thun nhưng đẹp hơn và nhiều màu sắc, dáng cũng đẹp, của Hàn Quốc. Giá 500k (có sale)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn bạn nha. Để hôm nào mình lên thử, mà bạn mua hàng nào, hiệu gì ở Diamond chỉ mình biết với nha cho dễ tìm :Rose:
    • 2,159 Bài viết

• 3,038 Được cảm ơn

Mình cũng k nhớ lắm, chỗ bán đồ nữ đó bạn, hình như áo để trên kệ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 558 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

áo công sở nữ thì mình nghĩ Zen plaza thích hợp hơn, nhiều kiểu mà giá cả phải chăng hơn diamond.... hàng do việt nam thiết kế là chủ yếu, em thấy kiểu dễ thương mà đẹp đấy chứ... ví dụ như hiệu Jolie ở Zen plaza á.... rùi MAC ...ect... chị xem thử đi
    • 689 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

MAC - nguyễn đình chiểu, LVSỹ
    Đan Châu - HBTrưng
    Khu LVS cũng có nhiều chỗ được nếu chịu khó tìm
    Zen cũng có nhiều lựa chọn
    Ken là tài sản quý giá nhất của Bố Mẹ !
    ?action=view&current=29032010355
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chumap Xem bài viết
    áo công sở nữ thì mình nghĩ Zen plaza thích hợp hơn, nhiều kiểu mà giá cả phải chăng hơn diamond.... hàng do việt nam thiết kế là chủ yếu, em thấy kiểu dễ thương mà đẹp đấy chứ... ví dụ như hiệu Jolie ở Zen plaza á.... rùi MAC ...ect... chị xem thử đi
    Cảm ơn bạn. Mấy năm rồi chưa lên Zen. tại vì dạo này ít nghe nhắc đến Zen nên mình tưởng ở đó không hấp dẫn rooling: :Rose:.

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietnam304-Ken09 Xem bài viết
    MAC - nguyễn đình chiểu, LVSỹ
    Đan Châu - HBTrưng
    Khu LVS cũng có nhiều chỗ được nếu chịu khó tìm
    Zen cũng có nhiều lựa chọn
    Hic, Đan Châu mình ghé mấy lần mà chưa mua được. Vải ở Đan Châu không đẹp lắm, nhất là mấy cái áo kate :Sick:.

Có 1 tiệm ở LVS mình mua được, nhưng mình đang muốn tìm thêm shop khác để có nhiều lựa chọn.

Mac với Zen mình chưa lên, sẽ đi thử. Cảm ơn hai bạn nhiều nha. Tặng bông :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :LoveStruc:
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình hay mua ở 1 shop trên đường Trần Huy Liệu,hi...chẳng nhớ địa chỉ bao nhiêu.
    Chuyên hàng VNXK có áo sơ mi và cả đầm công sở nữa.
    Thôi để mình đi làm ghé chạy ngang xem địa chỉ chính xác rùi post lên sau.:Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sẵn cho mình hỏi thêm chỗ nào mua vải tốt, loại vải để may áo sơ mi mặc đi làm ?

Với lại nhờ các mẹ tư vấn chỗ may đồ đẹp mà rẻ rẻ với ạ. Tình hình là mình tính lựa vải & đi may.

Cảm ơn các mẹ nhiều. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng rồi, đồ Đan Châu nhiều cái nhìn cũng xinh lắm, mà mặc vô trớt quớt, fọoc rất kì cục, chưa kể là nếu ưng mua về thì giặt độ 2 lần đã xuống màu thê thảm :Sad:.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 430 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Chị miu ơi, em vote cho Jolie đấy, nhìn yêu cực...nhất là mấy cái đầm (sori em spam :Silly
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé Po, hôm qua chị lên Zen, cũng thích Jolie nhất, giá phải chăng (hơn các hiệu khác ở Zen) mà kiểu thì xinh, dễ lựa, dễ mặc :Smiling:.

Cảm ơn các bạn đã tư vấn :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: