TIN TÀI TRỢ.

Nhật Ký Trị Sẹo Mụn Bằng Laser

• 0 Lượt chia sẻ
  • 58.5K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KeiMai Xem bài viết
    Mình kết thúc liệu trình hơn 1 thành r. Chắc cuối tháng mình đi lăn tiếp rồi có gì mình share cho

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KeiMai
    Ok bạn hehehehe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của JesuisDiallo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu mà có cải thiện thì lần sau mình sẽ thử hêhhehe à mà sẹo của bạn lâu chưa?

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sẹo gần 1 năm rồi, mình thì lợi dụng cái lăn kim tạo tổn thương giả thôi. Chứ quan trọng là dưỡng chất đưa vào sau lăn, mình đang thử nhiều loại

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị jesuisDiallo chị trị laser ở đâu vậy chị em cũng bị mụn, sẹo 6 năm rồi mà mụn chưa hết còn sẹo thì nhiều 2 bên má, e là con trai mà bị còn chịu ko nổi lun bị mụn thật đau khổ khổ hơn nữa là bị sẹo

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenkhoa97
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenkhoa97 Xem bài viết
    chị jesuisDiallo chị trị laser ở đâu vậy chị em cũng bị mụn, sẹo 6 năm rồi mà mụn chưa hết còn sẹo thì nhiều 2 bên má, e là con trai mà bị còn chịu ko nổi lun bị mụn thật đau khổ khổ hơn nữa là bị sẹo

E có ở Sài gòn ko? Chị ở sài gòn lúc trc đi nhiều chỗ để trị mụn lắm em. Spa rồi bệnh viện da liễu rồi bác sĩ Bạch Sương nổi tiếng mà cũng ko hết, toàn bị tái lại. Rồi chị chuyển qua đi bs Vân Thanh ở gần Đầm Sen, đi cô này thì chị lại hết. Rồi trị sẹo ở đây luôn. E chưa hết mụn thì phải trị mụn trước nha e. Mụn bác sĩ trị nhanh lắm. 2 tháng là đỡ nhiều lắm luôn. Hehehehe

• 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E uống nhiều thuốc quá bây giờ cơ thể nóng quá, h e ko biết sao nữa , mà sẹo của chị bớt chưa chị

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E uống nhiều thuốc quá bây giờ cơ thể nóng quá, h e ko biết sao nữa , mà sẹo của chị bớt chưa chị

Sẹo thì ko thấy bớt e ơi.. c thấy giảm tầm 10-20% à...

• 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

vậy chị còn làm laser nữa ko chị

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ko e... c ko có thời gian để làm. Nếu muốn làm nữa thì 4 tháng sau mới đc làm. Nhưng c ở nước ngoài ko có time về vn hoài e ạ.

• 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Violetmoon89 Khách
    • 2 năm
    Bạn ơi sau mấy tháng sẹo có cải thiện được thêm lên không? Mình cũng đang muốn trị sẹo ở Bs Thanh nhưng nghe mọi người nói kết quả không khả quan mấy nên phân vân quá.
    Có bạn nào đã trị sẹo bằng laser ở đây hoặc phương pháp PRP thì chia sẻ thêm giúp mình với
    • Violetmoon89 Khách
    • 2 năm
    Bạn ơi sau mấy tháng sẹo có cải thiện được thêm lên không? Mình cũng đang muốn trị sẹo ở Bs Thanh nhưng nghe mọi người nói kết quả không khả quan mấy nên phân vân quá.
    Có bạn nào đã trị sẹo bằng laser ở đây hoặc phương pháp PRP thì chia sẻ thêm giúp mình với
    • 108 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn thấy những ô ô trên mặt thấy hơi sợ sợ ý nhỉ? Đến lúc có thể cải thiện được sẹo mụn thì thực sự là tuyệt vời.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui...Chọn những bông hoa và những nụ cười
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi ban JesuisDiallo , thuc su ko co phuong phap nao dieu tri seo lom het 90 -100 % duoc dau ban oi , minh o ben MY dieu tri seo lom bang phuong phap laser Fraxel Dual nhung bac si My ho cung chi noi la het khoang 50-60% sau khi duoc dieu tri 5-6 lan ban laser ( moi lan cach nhau khoang 4-6 tuan ) .bac si MY ho ko co noi doi nhu kieu bac si hay cac trung tam tham my vien o vietnam dau .minh ban duoc 3 lan roi thi cung thay bot duoc khoang 25-30% thoi .
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì không chữa bằng laser chỉ chữa bằng PRP thôi. Vì mình không kiêng nắng dc nhiều nên ko dùng laser

Mình nghe công nghệ mới bây giờ, hơn cả laser, là Scarhill gì đấy, bạn tìm hiểu thử xem, không bị ô ô vuong vuông như chủ top nè
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JesuisDiallo Xem bài viết

Ko e... c ko có thời gian để làm. Nếu muốn làm nữa thì 4 tháng sau mới đc làm. Nhưng c ở nước ngoài ko có time về vn hoài e ạ.

Bạn thử tham khảo cái phương pháp trị sẹo mới Super Scarhill đó, mình xem thấy ko bị ô vuông như cái bạn làm, giá hơi chat 1 xíu nhưng thích hợp cho những ai ko có nhiều thgian vì mình nghe đâu có vài lần thôi à
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JesuisDiallo Xem bài viết
    Sẹo thì ko thấy bớt e ơi.. c thấy giảm tầm 10-20% à...

bao lâu mới hết đỏ b ơi.mình chịu đung 3 tháng rôid
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn trị sao mà tổn thương dữ vậy
    mụn bọc mun đầu đen lai cứ tho tui hoài, vậy đâu là phương pháp điều trị mụn bọc, mụn trứng cá hiệu quả nhanh, có cách nào trị dứt điểm không