TIN TÀI TRỢ.

Ngoại hình có quan trọng trong nghề làm đẹp hay không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.22K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là một người có vẻ ngoài không được ưa nhìn cho lắm và em rất tự ti về điều này. Em thì rất yêu thích nghề làm đẹp. anh chị cho em hỏi nghề làm đẹp có yêu cầu ngoại hình lắm không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoại hình cũng chỉ chiếm một phần nhỏ thôi em nhé. Em hãy trau dồi kiến thức để tự tin hơn vào bản thân mình nha. Về làm đẹp em có thể học khoa làm đẹp Cao đẳng FPT Polytechnic, bên này kiến thức chuẩn quốc tế, đào tạo rất bài bản nhé.
    • 666 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nhìn mấy bà chủ spa thẩm mỹ được mấy người xinh và xinh tự nhiên ? Cod thể họ không béo ú không đen xì thôi chứ nhiều người da rất xấu, dáng lùn mẩu chả mặc cái gì đẹp, chưa kể thẩm mỹ mắt mũi trông dị chết đi được. Nhưng họ vẫn làm được cv này vì kiến thức, say mê .... đơn giản vậy thôi bạn a
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thấy nếu đi tuyển dụng thì họ sẽ quan tâm tới vẻ ngoài là điều tất nhiên, nhưng nếu kỹ thuật tốt họ cũng sẽ chăm chế cho bạn thôi.
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: ThanhNam1199 - KhanhHuyen1199

Smod6 đã xóa những bài tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6