Mụn ở 2 quai hàm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà. em là nam, năm nay 27tuoi. E bị mụn từ lâu lắm rồi, cũng khoảng độ từ lúc lên cấp 3 đến bây giờ vẫn không hết. Nhất là mụn ở 2 bên quai hàm. Em đã thử nhiêù sản phẩm trị mụn rẻ có đắt có mà vẫn không giảm được mụn. Nhất là 2 bên quai hàm. Cả nhà tư vấn cho em cách khắc phục mụn 2 bên hàm với ạ. Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 418 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nam giới thì chị ko biết, chứ nữ giới thì cô em chị trước bị mụn kín hai bên, cả 2 má và quai hàm lẫn cằm. Mà tướng cao rao và nét xinh nhé. Tự ti dã man luôn.
    Sau chị mách cho chỗ chữa chuẩn nó mới khỏi đấy, khám ra mới biết bị gan và nội tiết nặng, nó mua thuốc uống với Gel bôi khoảng tầm 2-3 tháng thấy đỡ hẳn. Giờ mặt mịn lắm. Tư tin hơn nhiều.
    Ck2H5QXYAexmcKbkm2yylDn1pMurWEWBM7o2OHflMufuSz0scNJbP9YPKUo5pW-FYuf2NdbYl2Wxz9lmiqqNEISPulw3
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể cho em xin tên của thuốc uống và gel bôi được không ạ?em cảm ơn chị nhiều
    Trích dẫn Nguyên văn bởi barbie83 Xem bài viết
    Nam giới thì chị ko biết, chứ nữ giới thì cô em chị trước bị mụn kín hai bên, cả 2 má và quai hàm lẫn cằm. Mà tướng cao rao và nét xinh nhé. Tự ti dã man luôn.
    Sau chị mách cho chỗ chữa chuẩn nó mới khỏi đấy, khám ra mới biết bị gan và nội tiết nặng, nó mua thuốc uống với Gel bôi khoảng tầm 2-3 tháng thấy đỡ hẳn. Giờ mặt mịn lắm. Tư tin hơn nhiều.
    Ck2H5QXYAexmcKbkm2yylDn1pMurWEWBM7o2OHflMufuSz0scNJbP9YPKUo5pW-FYuf2NdbYl2Wxz9lmiqqNEISPulw3
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bn tham khảo tâm tuệ khang thử xem
    • 177 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bị mụn nội tiết rồi đó bạn, coi cân bằng lại ăn uống và cách chăm sóc cơ thể chưa bạn ơi.
    • 173 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mình cùng cảnh như vậy, trước toàn mụn bên má xong chuyển qua 2 bên hàm đó, sưng đau lắm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E bị rối loạn nội tiết, với cái dây mũ bảo hiểm dơ nó dính vị khuẩn lên da đó e. C lúc trc laser về da ko đc vệ sinh nổi mụn bọc y như e luôn. Giờ trọ hết rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thể do nội tiết - vệ sinh da mặt chưa đúng cách - hoặc quai mũ bảo hiểm nhiều vi khuẩn tiếp xúc vào phầm hàm gây mụn đó bạn.
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bị mụn là khổ rồi