mua ngọc trai thiên nhiên ở đâu thật và tốt vậy mọi người

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.67K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị nào có kinh nghiệm mua ngọc trai không vậy? Em định mua ngọc trai cho mẹ em để đi đám cưới của chị em nhưng em không biết mua ở đâu vì mấy chị trong công ty em ít mang ngọc trai lắm họ nói đắt tiền nên cũng ko rành về ngọc trai . Em cũng không biết hỏi ai nên nhờ các chị giúp đỡ em. Mẹ em thích ngọc trai mà nào giờ cũng chưa có bộ ngọc trai nào cho bà nên em muốn mua cho mẹ lắm. Mong sự giúp đỡ của các mẹ giàu kinh nghiệm giúp đỡ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chi ui! ngọc trai thiên nhiên mắc là phải ùi, có là ngọc trai tự nhiên người ta nuôi mới rẽ thui. mà e thấy ngọc trai nuôi đeo lên cũng đẹp sài vậy được ùi, chứ mình đâu có giàu như nghệ sĩ đâu mà mua mấy cái đó
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho hog dep voi em cung thay cai ba hang xom choi ngoc trai ma co biet la ngoc trai gi dau, ba noi nay nguoi ta toan choi ngoc trai khong ah, vua sang trong ma vua do bi an cuop hhhhaaaa
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E thấy facebook của Ngân Bích Nguyễn có bán mà e chưa mua đồ bên chị ấy bao h chỉ xem thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nu11
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c thấy các mẹ lớn tuổi mang ngọc trai là vừa sang vừa đẹp nữa mà dễ phối đồ lắm mẹ c có 1 chuỗi tròn màu trắng to mặc áo dài cực kì đẹp ai kêu cũng sang, còn c ko thích chuỗi lắm thích vàng ý hơn nên chơi hột to đẹp cho chảnh
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mmebesushi cho em hỏi chị mua ngọc trai o dau vậy? chị sài bao lau nó có còn bóng không vậy? em cảm ơn mebeshushi nhiều. tặn hoa cho chị nè, em cũng định mua vòng ngọc trai màu trắng cho mẹ em đó chị
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh mua o 1 tiem tren dg Nguyen Thien That thay cung ok gia cung re, dc cai ho tu van cho minh thay hai long. mua trong tiem thi co gi doi tra de hon do ban
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chài ơi! muốn bít ngọc thật thả thì sờ ngọc trai thấy lạnh lạnh như đá ấy hoặc chà sát ngọc thấy ra bụi lau sạch lại thấy bóng là ngọc thât còn ngọc giả là đi luôn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

anh/chị qua 27 Hàng Đường mua tại bên em nhé
    Test Ngọc Trai thật giả ngay tại hồ Gươm
    trang web bên em là https://quatangngoctrai.com
    Gemmy Store
    Chuyên Bán Trang Sức Ngọc Trai
    Nhận Đặt Theo Mẫu Thiết Kế
    Tel : 0978527087
    www.quatangngoctrai.com
    fb-iconTrangsuc.gemmy