Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua gì để bồi dưỡng cho chồng trên cơ quan ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3,304 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

OX mình làm bên Xây dựng. Dạo này công trình gấp rút nên làm đêm làm ngày luân phiên 24h làm - 24h nghỉ thấy vất vả quá. Mà dạo này vợ chỉ chăm chăm vào con bỏ bê quá nên chồng cứ gầy xọp hẳn đi.
    Thương C lắm nhưng V cũng chẳng biết làm thế nào, vì ở chung nhà với ông bà đông người, phần lu bu con nhỏ nên cũng ngại khâu nấu nướng lách cách quá, chứ như ngày xưa ở riêng là mình siêng chăm chồng lắm, chồng cứ than phải nới dây nịt hoài à :Battin ey:

Mình muốn mua đồ dinh dưỡng gì đó bồi bổ thêm cho ox, mang theo lên cơ quan để đêm có mà dùng. Càng tiện lợi, gọn nhẹ càng tốt. Ox mình k uong trà, cafe, thuốc lá, k thích đồ quá ngọt, k chịu ăn mỳ tôm nên chẳng biết đường nào mà lần. Nhờ các mẹ vẽ thêm.
    Thks các mẹ nhiều nhiều.
    odQrodQrp7
    pVoPp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,188 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

cho dùng canh hầm như người Trung Quốc đó bạn, bỏ vào bình giữ nhiệt cho ông xã dùng. Bạn ở hn hay sg? chứ trong sài gòn có bán loại í đó, có cả cửa hàng bán nhiều loại canh lun
    [kjGFp7
    • 3,304 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TOUTOU Xem bài viết
    cho dùng canh hầm như người Trung Quốc đó bạn, bỏ vào bình giữ nhiệt cho ông xã dùng. Bạn ở hn hay sg? chứ trong sài gòn có bán loại í đó, có cả cửa hàng bán nhiều loại canh lun
    thk mẹ ấy. Mình ở ĐN, nhưng cũng sẽ cố gắng làm món này.
    odQrodQrp7
    pVoPp7

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,326 Bài viết

• 845 Được cảm ơn

Hèm...mình thích nhất ra công trường ngồi trong nhà điều hành có mấy em văn phòng váy ngắn là khỏe ngay...
    • 3,304 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangsjc Xem bài viết
    Hèm...mình thích nhất ra công trường ngồi trong nhà điều hành có mấy em văn phòng váy ngắn là khỏe ngay...
    Pó tay với nhà bác.
    Ai chứ ox nhà e thì tin tưởng cực kì. Cục gạch nhà em đấy :Smug:
    odQrodQrp7
    pVoPp7