TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào muốn xoá xăm lông mày xin mời vào đây

• 2 Lượt chia sẻ
  • 55K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi clue411 Xem bài viết
    Mình cũng vật lên vật xuống vì vụ xăm xiếc này. Có đợt còn chả dám đi gặp ai, bạn bè rủ đi chơi ko dám đi. Nói chung là sống ẩn dật, mãi sau 1 tgian dài làm quen + đấu tranh tinh thần ms dám ló mặt vs cái xăm này.
    Về sau nghe tham khảo mình đi xoá xăm laser ở 1 TMV chỗ yên phụ, xoá 3 lần thì hết sạch. Mỗi lần hết hơn củ. Giờ thì lông mày mọc lại y như cũ rồi. Đúng là hú hồn cho cái sự dại. Giờ thì tởn xăm trổ đến già :-ss
    Mom cho mình xin địa chỉ tmv đó đc ko, mình đi xăm được vài hôm, bây giờ về hối hận quá 😭😭

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xoá ở đâu tốt vậy các bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sam4789 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuhaphuong Xem bài viết
    bạn ơi , mình xóa đc 2 lần rùi thành màu hồng kiểu như da non ý , ko biết là xóa nữa có hết ko hay nó cứ hồng như thế thì chết ! bạn cho mình ít kinh nghiệm với , của bạn xóa có lúc nào bị như thế ko ?
    Huhu bạn ơi mình mới xoá đc 3 tuần nó cũng hồng lên vậy nè . 3 tuần rồi sao nó còn chưa lành nữa. Của bạn đã lành chưa? Có về màu da bình thường ko? Chia sẻ giúp mình với mình lo qá. Nhìn như quỷ vậy. Tháng rưỡi nữa là cưới rồi huhu.
    Bạn ơi mày của b có hết hồng k màu có trở lại như màu da bt k?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuhaphuong Xem bài viết
    bạn ơi , mình xóa đc 2 lần rùi thành màu hồng kiểu như da non ý , ko biết là xóa nữa có hết ko hay nó cứ hồng như thế thì chết ! bạn cho mình ít kinh nghiệm với , của bạn xóa có lúc nào bị như thế ko ?
    Ban oi mày của b đã hết hồng chưa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenanh193 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi clue411 Xem bài viết
    Mình cũng vật lên vật xuống vì vụ xăm xiếc này. Có đợt còn chả dám đi gặp ai, bạn bè rủ đi chơi ko dám đi. Nói chung là sống ẩn dật, mãi sau 1 tgian dài làm quen + đấu tranh tinh thần ms dám ló mặt vs cái xăm này.
    Về sau nghe tham khảo mình đi xoá xăm laser ở 1 TMV chỗ yên phụ, xoá 3 lần thì hết sạch. Mỗi lần hết hơn củ. Giờ thì lông mày mọc lại y như cũ rồi. Đúng là hú hồn cho cái sự dại. Giờ thì tởn xăm trổ đến già :-ss
    Mom cho mình xin địa chỉ tmv đó đc ko, mình đi xăm được vài hôm, bây giờ về hối hận quá 😭😭
    Cho mình xin địa chỉ với ạ
    • 124 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

săm rồi lại xóa đến là khổ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lông mày của chị giờ mọc lại chưa chị. Em cũng xoá và bị rụng lông mày
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sam4789
    Bạn ơi cho mình hỏi lúc xoá về của bạn có bị đỏ lên ko? Mình xoá 3 tuần rồi. Vết thương cũng lành. Mà chân mày cứ đỏ cả lên ko chịu bình thường. Mình xoá TMV Hoài Anh. Hình như cũng là tia Yang í bạn.
    AsuReecuskDrSaUeBMc6bJsw7sq218y45vW-mq_OyL-xhr7OXA4fq4TGuLMCFe-7NnNE3c9DtUUvYO7k8wqL9Mjl6jzAsj0
    Ban ơi hôm nay chân mày của bạn còn bị đỏ nữa ko , b xoá xong hết chưa . Mình cũng vừa xoá chân mày ở hoài anh đuoc 2 tuần rồi , sau khi tróc mài da chỗ xoá laze cũng bị đỏ như của bạn đấy 
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2