TIN TÀI TRỢ.

Mặt nạ nghệ không vàng da-Bí quyết là

• 9.55K Lượt chia sẻ
  • 181K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhongthom683 Xem bài viết
    mình nghe nói sử dụng tinh bột nghệ mà bị vàng da rửa không đi là bột nghệ rồi chứ yinh bột nghệ rửa sạch vàng sâu khi đắp không biết có phải vậy không
    đúng đó bạn mình đang sử dụng tinh bột nghệ tách tinh dầu đắp xong thấy mặt vàng khè hoang mang kinh khung sau gọi điện đến chỗ mua được nhân viên tư vấn là khi đắp không nên mát xa đắp đúng liều lượng và rửa lại bằng nước là hết hoặc để qua đêm là hết mình về làm y nhu vậy công nhận giờ mặt không vàng mà da đỡ mụn hẳn ,nghe nói chất vàng đó là chất tốt đó bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 69 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

đi đâu cũng thấy chị em làm đẹp rần rần nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 364 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e thấy bây giờ dùng bột nghệ để đắp mặt ít lắm, chủ yếu là sử dụng tinh bột nghệ thôi ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đúng rồi đó bạn bột nghệ có tinh dầu nên rất dại cho đã trước mình cũng từng đắp bột nghệ được mấy hôm thấy nổi mụn đã vàng lắm rửa không đi đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi senle Xem bài viết
    đúng rồi đó bạn bột nghệ có tinh dầu nên rất dại cho đã trước mình cũng từng đắp bột nghệ được mấy hôm thấy nổi mụn đã vàng lắm rửa không đi đâu
    đó là bạn dùng tinh bột nghệ tự làm rồi bạn mua tinh bột nghệ của viện khoa học về mà dùng đó là tinh bột nghệ của nhà nước nghiên cứu nên chất lượng khá an tâm đó bạn
    • 56 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bí quyết là không sử dụng bột nghệ, mà phải sử dụng tinh bột nghệ thì chắc chắn sẽ không bị vàng da đâu ạ!
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

trước m ình đắp mặt nạ tinh bột nghệ màu vàng nhạt chẳng thấy vàng da gì cả mà đắp gần 2 tháng nay rồi không thấy có dấu hiệu đỡ tí nào đó
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi behattieu1234 Xem bài viết
    trước m ình đắp mặt nạ tinh bột nghệ màu vàng nhạt chẳng thấy vàng da gì cả mà đắp gần 2 tháng nay rồi không thấy có dấu hiệu đỡ tí nào đó
    đó là tinh bột nghệ màu vàng nhạt làm bằng thủ công nên đắp không bị vàng da ,không có hiệu quả vì chất curumin nữa đó bạn bạn tìm hiểu trên mạng chất curcuimin là biết ngay mình cũng tìm hiểu nhiều trước cũng dùng màu avngf nahtj nhưng giwof không dùng nauwx dùng tinh bột nghệ cua viện khác hẳn đó bạn
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng nghe nói uống tinh bột nghệ với sữa vừa làm đẹp da vừa tốt cho sức khoẻ đó ,đắp mặt trị nám cũng rất tốt nữa mình mới mua được 1 hộp tinh bột nghệ của viện về phỉa thử ngay mới được
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn mua tinh bột nghệ ở viện khoa hoc địa chỉ ở đâu vậy bạn mình xin với ạ mình đang cần mua ,nghe nói bên viện tinh bột nghệ tốt lăm hàm lương curumin cao nữa
    • 154 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình dùng toàn bị vàng da mặt thôi
    Sáng tạo có gạo mà ăn ....
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình cũng đang đắp mặt nạ đắp xong có vàng tí nhưng rửa mặt đi thấy rất sáng da và mịn da nữa đó
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienkim9292 Xem bài viết
    mình cũng đang đắp mặt nạ đắp xong có vàng tí nhưng rửa mặt đi thấy rất sáng da và mịn da nữa đó
    bạn đăp tinh bột nghệ của bên nào vậy bạn mình cũng muôn mua về đắp thử nhưng chẳng biết của nào là tốt cả
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ongvang669 Xem bài viết
    Tksssssss Mình cứ bị vàng da. Giờ yên tâm rồi
    Dùng tinh bột nghệ sẽ ko bị vàng da đâu bạn
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có dùng rùi nhưng kô đã bằng mặt nạ thuôc nam đang dùng mà bầu bí rùi vẫn xài tốt kô lo vàng tay .,khăn,mặt nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thaonguyenmautimr
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e dùng mặt nạ tinh bột nghệ cũng không bị vàng, chỉ cần các chị lưu ý một số là da đẹp lên ngay tức khắc ạ, dùng mặt nạ tinh bột nghệ là các chị không được matxxa đâu, để tự nhiên rồi rửa scah là được ạ, sau đó dùng nước hoa hồng là k lo bi vang nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình dùng tinh bột nghệ sau rửa nó chỉ vàng có xíu, còn đắp bột nghệ nhạt nhạt thì nó ko có màu nhưng nghe nói là do cách lọc mất chất nên mới ko vàng. mình dùng nghệ của vcurmin đắp theo hướng dẫn trong hộp. Bên nước ngoài họ nói dùng mặt nạ nghệ thì màu vàng khi đắp mới tốt. cứ mấy cái video youtube review ấy
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn mua ở đâu vậy echkute mình cũng đang tin mua mùa không biết mua ở đâu cả
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: yenchi9696 - tamnhu12 - huongnguyen39

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2