Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kem dưỡng ẩm dành cho da mặt, body của Anh Xã!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.77K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 395 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Tình hình là anh xã nhà em cứ đến mùa đông là da lại bong vảy (mốc mặt giống chị em mình ấy ạ). Da xã nhà em mùa hè thì thích, nhưng đến mùa hanh khô là lại bị thế. Chắc là thuộc dạng da khô. Các chị cho em hỏi có chị nào mua kem dưỡng da cho chồng thì chỉ em nên mua loại nào với. Năm ngoái, lúc da khô quá thì a xã nhà e có lấy kem dưỡng của e bôi, nhưng là thỉnh thoảng bôi để da đỡ bong vảy chứ k dùng thường xuyên được.
    Có loại kem dưỡng nào chuyên dùng cho đàn ông không nhỉ? Nếu chỉ dẫn chi tiết cho vùng mặt và body thì càng tốt.
    Cảm ơn mọi người đã đọc tin.:Rose:
    Nhím: Mẹ ơi, đi "mủ", đi "mủ" thôi, đi "mủ" nhá....
    Mẹ: Mẹ cắn cho một phát bi giờ, phải nói là đi ngủ chứ...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 437 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Bạn cho xã xài hàng xịn của men luôn nhe. SSD Men có đầy đủ cả bộ SRM, lotion, kem.
    :Smiling: Cùng nhau học tiếng Nhật leaf79jp@yahoo.com :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 164 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn tìm hiểu dòng Biotherm xem sao, hãng này có rất nhiều sản phẩm cho men, mình thấy bạn mình xài và khen lắm nhưng mà giá thì hơi đắt đỏ chút
    • 9,112 Bài viết

• 28,716 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Loreal cũng có đồ dưỡng da cho men đấy. Bạn mua dòng men expert lọ kem có tên Hydra Energetic là loại moisturising gel cream, dưỡng ẩm tốt đấy. Giá cả thì nhẹ nhàng thôi.