Hỏi về sản phẩm dưỡng trắng da trị mụn Zeozon Spot Care?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.07K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 132 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi sinh nhật e được 1 chị làm cùng tặng cho 1 lọ kem dưỡng da này, nói là trị mụn và giảm thâm mụn rất hiệu quả. Nhưng e search trên mạng thì lại không thấy có thông tin gì Cm cũng biết da mụn thì phải xài sản phẩm gì cũng phải tìm hiểu cẩn thận. Nên muốn lên đây hỏi cm nhà mình xem sao, có mn mà đang xài sản phẩm này rùi thì chia sẻ cho e với ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 127 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Kem dưỡng da thôi mà, mình nghĩ họ đi tặng sinh nhật thì cũng phải tìm hiểu kĩ thì mới tặng chứ Dùng thoải con gà mái đi bạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 198 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Sao bạn không hỏi kĩ chị ấy xem tn, nếu chị ấy là người tặng chị mình nghĩ là chị ấy phải hiểu rõ về sản phẩm này nhất chứ? E cũng không có kinh nghiệm trong vấn đề trị mụn này đâu.
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fooding Xem bài viết
    Sao bạn không hỏi kĩ chị ấy xem tn, nếu chị ấy là người tặng chị mình nghĩ là chị ấy phải hiểu rõ về sản phẩm này nhất chứ? E cũng không có kinh nghiệm trong vấn đề trị mụn này đâu.
    Ai lại người ta tặng sinh nhật cho mình rồi, mình lại đi hỏi như vậy mn Thế khác gì không tin tưởng mà chê lọ kem dưỡng da này của họ tặng không, e thấy tìm hiểu như mn là hợp lý đấy ạ!
    • 449 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Có phải mn đang nhắc đến kem zeozon spot care & whitening night không ạ? Nếu đúng thì e đang sử dụng sản phẩm này. Mn có vấn đề gì cần hỏi ạ?
    Bước thật chậm...để quên một người...Đằng sau dĩ vãng chưa phải màu...............
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 132 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoa033 Xem bài viết
    Có phải mn đang nhắc đến kem zeozon spot care & whitening night không ạ? Nếu đúng thì e đang sử dụng sản phẩm này. Mn có vấn đề gì cần hỏi ạ?
    Dạ vâng đúng là lọ kem này đó, da mn có khuyết điểm gì mà xài kem này zậy? Hay là chỉ sử dụng dưỡng da thông thường thui? Kem này có an toàn và phù hợp với mọi loại da không ạ? Da e bị mụn nên nếu cái xài thì e cũng phải tìm hiểu kĩ 1 chút cho yên tâm.
    • 104 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mn xem thành phần đi ạ! Vì những sản phẩm kem dưỡng da đều có thành phần rõ ràng mà, nếu như thấy thành phần nào không rõ thì search thông tin google là có hết nha Kinh nghiệm của bản thân e đó ạ!
    Có những thứ tưởng chừng như đã vĩnh viễn thuộc về mình....Nhưng hóa ra không phải, đúng là chẳng bao giờ có gì là mãi mãi....
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 198 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoatrongvuon332 Xem bài viết
    Ai lại người ta tặng sinh nhật cho mình rồi, mình lại đi hỏi như vậy mn Thế khác gì không tin tưởng mà chê lọ kem dưỡng da này của họ tặng không, e thấy tìm hiểu như mn là hợp lý đấy ạ!
    E nghĩ chị em làm cùng với nhau hỏi nhau mấy cái vấn đề này thì đâu có vấn đề gì đâu ta? Hỏi khéo khéo đôi chút là được mà, kiểu như biết được sản phẩm này chị mua ở đâu. Biết địa chỉ mua uy tín rồi thì chẳng có gì phải lăn tăn nữa cả.
    • 86 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nếu như da mụn thì nên sử dụng những sản phẩm có thành phần hoàn toàn tự nhiên nhé! Vì da mụn khá là nhạy cảm.
    • 123 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

E có xài 1 lọ trị mụn zeozon spot care này, đầu tiên e cũng hổng bít đến sản phẩm này đâu, e có đến Bo Shop để mua mỹ phẩm, được soi da miễn phí thì được tư vấn xài sản phẩm này để trị mụn. E coi thì thấy sản phẩm này chiết xuất từ nghệ thui mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 132 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conyeu698 Xem bài viết
    E có xài 1 lọ trị mụn zeozon spot care này, đầu tiên e cũng hổng bít đến sản phẩm này đâu, e có đến Bo Shop để mua mỹ phẩm, được soi da miễn phí thì được tư vấn xài sản phẩm này để trị mụn. E coi thì thấy sản phẩm này chiết xuất từ nghệ thui mà.
    Thế mn xài sản phẩm này thấy thế nào vậy ạ? Có mang lại hiệu quả dưỡng trắng da và trị mụn hiệu quả không? Hay liệu e mang lọ qua qua bo shop rồi để được tư vấn xem có phù hợp với da e liệu có ổn không ta?
    • 199 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phong_toan Xem bài viết
    Kem dưỡng da thôi mà, mình nghĩ họ đi tặng sinh nhật thì cũng phải tìm hiểu kĩ thì mới tặng chứ Dùng thoải con gà mái đi bạn.
    Ai mà dùng kem dưỡng da cũng dễ tính như bạn chắc người bán hàng thích phải biết Như mình có đi mua kem dưỡng da thì còn nhắc lên đặt xuống chán cơ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 135 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nếu như bị mụn và thâm mụn thì mn có thể áp dụng thử cách chăm sóc da như em xem có mang lại hiệu quả không nhé:
    - Thứ nhất: tuần 2 lần mn đắp mặt nạ tinh bột nghệ + sữa chua không đường + mật ong.
    - Thứ 2: uống tinh bột nghệ + sữa tươi không đường + mật ong.
    E đang áp dụng công thức chăm sóc da như thế này thấy da cũng sáng mịn (nhưng với công thức này mn phải kiên trì thì mới hiệu quả nha).
    • 127 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebibapbebietbo Xem bài viết
    Ai mà dùng kem dưỡng da cũng dễ tính như bạn chắc người bán hàng thích phải biết Như mình có đi mua kem dưỡng da thì còn nhắc lên đặt xuống chán cơ.
    Mình thì chẳng dùng kem dưỡng da bao giờ :P :P Nên chỉ nói vậy thôi, vì nghĩ dù sao họ cũng đi tặng mình, thì làm sao có chuyện đi tặng hàng linh tinh đúng không?
    • 449 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuanh_ls Xem bài viết
    Dạ vâng đúng là lọ kem này đó, da mn có khuyết điểm gì mà xài kem này zậy? Hay là chỉ sử dụng dưỡng da thông thường thui? Kem này có an toàn và phù hợp với mọi loại da không ạ? Da e bị mụn nên nếu cái xài thì e cũng phải tìm hiểu kĩ 1 chút cho yên tâm.
    Ngày trước thì da e nhiều mụn lắm! Xong điều trị được hết mụn thì chuyển sang thâm mụn, e xài kem zeozon này là để trị thâm mụn với làm sáng da. Sản phẩm này sử dụng được cho da dầu, da mụn và da hỗn hợp nhé! Lúc e mua thì bạn nhân viên bán hàng có tư vấn cho như vậy.
    Bước thật chậm...để quên một người...Đằng sau dĩ vãng chưa phải màu...............
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 132 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoa033 Xem bài viết
    Ngày trước thì da e nhiều mụn lắm! Xong điều trị được hết mụn thì chuyển sang thâm mụn, e xài kem zeozon này là để trị thâm mụn với làm sáng da. Sản phẩm này sử dụng được cho da dầu, da mụn và da hỗn hợp nhé! Lúc e mua thì bạn nhân viên bán hàng có tư vấn cho như vậy.
    Vậy hổng biết về khoản ngăn ngừa và trị mụn thì sao ta? Vì da e còn vừa mụn và vừa thâm mụn nữa cơ Mn mua sản phẩm này và được tư vấn ở đâu đó ạ?
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Kem có thể trị mụn được hay ko thì e cũng ko rõ, nhưng mà làm sáng da và trị thâm cho mụn thì dùng kem dưỡng da được mn nhé!
    • 1 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue099 Xem bài viết
    Nếu như bị mụn và thâm mụn thì mn có thể áp dụng thử cách chăm sóc da như em xem có mang lại hiệu quả không nhé:
    - Thứ nhất: tuần 2 lần mn đắp mặt nạ tinh bột nghệ + sữa chua không đường + mật ong.
    - Thứ 2: uống tinh bột nghệ + sữa tươi không đường + mật ong.
    E đang áp dụng công thức chăm sóc da như thế này thấy da cũng sáng mịn (nhưng với công thức này mn phải kiên trì thì mới hiệu quả nha).
    Vừa đắp tinh bột nghệ rồi mà còn vừa uống nữa cơ ạ? Nhưng mà e thấy bảo nghệ nóng, rồi cả mật ong nữa thì uống như vậy thì có làm tăng mụn lên ko? Thấy công thức này có vẻ hợp với da nám và tàn nhang hơn thì phải.
    • 123 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuanh_ls Xem bài viết
    Thế mn xài sản phẩm này thấy thế nào vậy ạ? Có mang lại hiệu quả dưỡng trắng da và trị mụn hiệu quả không? Hay liệu e mang lọ qua qua bo shop rồi để được tư vấn xem có phù hợp với da e liệu có ổn không ta?
    Nhưng lọ zeozon spot care & whitening night là mn được tặng mà, mang qua đó thì có ngại không? Nếu không ở Bo Shop họ soi da tư vấn miễn phí mn cứ qua trực tiếp cho họ tư vấn rồi hỏi sử dụng sản phẩm này có được ko là được.
    E dùng tất nhiên là mang lại hiệu quả thì mới chia sẻ lên đây cho mn chứ Da trắng, mịn, hết mụn và thâm mụn luôn nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 132 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AlibabaBui Xem bài viết
    Kem có thể trị mụn được hay ko thì e cũng ko rõ, nhưng mà làm sáng da và trị thâm cho mụn thì dùng kem dưỡng da được mn nhé!
    Bạn cũng đã xài kem dưỡng da mà có thể làm sáng da và trị thâm cho mụn hiệu quả rùi ạ? Nhưng chắc phải coi thành phần của kem dưỡng da đó là gì nữa chứ! Vì e coi nhiều loại kem dưỡng da chỉ có tác dụng dưỡng ẩm thui mà
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3