Hoang man kem dưỡng da Bạch Hoa Hồng ... :( Không biết có phải kem trộn không mà bôi là trắng liền

• 0 Lượt chia sẻ
  • 373 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em được bạn giới thiệu sử dụng bạch hoa hồng để trị mụn. Da em da nhờn nên dấu hiệu chậm hơn bạn em rất nhiều. Nhưng đên giai đoạn lột da, da đã lột hết rồi mà mặt vẫn còn quá trời mụn, mụn và thâm con nhiều hơn cả lúc ban đầu chưa xài, em quyết định ngưng vì thấy nó đã lột toàn bộ mặt rồi. Sau khi da mặt hết lột nhìn lại cái mặt... ôi thôi rồi lúc đó hối hận dễ sợ, vì mặt quá tệ thâm đen sì luôn các mẹ ạ. Nhưng rồi em vẫn quyết định mua hũ kem dưỡng BHH về xài. Sau khi bôi lên, ôi mẹ ơi kem j mà trắng zữ... nghĩ thầm chắc là lát nó hết trắng giờ nhưng không, nó trắng, nó vẫn trắng lại còn mềm da nưa. Em thấy sợ vì đâu phải tiên dược đâu mà hiệu quả ngay và luôn ghê vậy. Em nhắn tin hỏi kinh nghiệm đã xài BHH 1 time liền, nó bảo không phai kem trộn đâu, nêu la kem trộn thì mặt nó banh lâu rồi. Mà em nghĩ có banh hay j thì cũng chưa banh giờ đầu tệ tệ cũng 1 time sau nữa. Em thấy hoang mang quá các mẹ à...
    Có mẹ nào có kinh nghiệm phân biệt kem trộn mách giùm em với. Hay có mẹ nào biết về kem dưỡng BHH thì cho em xin ý kiến với ạ... hix
    HELP ME!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thường thì kem trộn sẽ làm cho da mình trắng rất nhanh, có thể thấy rõ sau một tuần, thậm chí là có những loại kem trộn chỉ sau 1 lần bôi là da trắng lên liền. Còn kem dưỡng da cao cấp thì thường làm trắng rất lâu, ban đầu mình sẽ cảm thấy da mềm mại trước rồi sau một thời gian mới trắng lên, thời gian cảm nhận hiệu quả từ 1 đến 2 tháng do đó đòi hỏi mình phải kiên trì.
    Mình cũng thấy nhiều bạn review tác dụng của kem BHH giống rượu cây thuốc bắc, cũng có thời gian bong tróc da, nhưng sau đó thì hết. Còn về BHH dưỡng da thì do mới điều trị xong da mặt hơi mỏng, cần phải dùng nước dưỡng bạch thiên tằm hoặc kem dưỡng BHH hoặc sau 40 ngày ngưng bạch hoa hồng mới sử dụng các mỹ phẩm khác...Công dụng của BHH dưỡng da này là giúp dưỡng cho làn da trắng hồng, giữ cho da luôn mềm mịn và tái tạo da, phục hồi làn da sau quá trình điều trị mụn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)