Hấp trắng mặt & body tại Virgo's HomeSpa Thủ Đức có tốt không??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lướt qua lướt lại thấy rất nhiều chị em đang tìm và hỏi nhau kinh nghiệm và chỗ đi hấp trắng tại tphcm.
    Riêng bản thân em cũng đen nhẻm từ tấm bé, cũng tốn rất nhiều tiền để tắm trắng, nhuộm trắng, rồi tiền mua kem body, kem face, tắm trắng tại nhà ... từ hàng trung bình mấy trăm đến cả hàng tiền triệu. Nhưng đen vẫn hoàn đen, hoặc chỉ lên tí xíu. Chưa kể công sức lặn lội từ thủ đức lên tận sài gòn để làm.
    Mãi sau này mình được chị hàng xóm chỉ cho đến chỗ Virgo's HomeSpa của chị My để tư vấn, lúc này thật ra cũng do thất vọng quá do đi phỏng vẫn xin việc cứ out hoài chỉ vì ngoại hình hic
    Lúc trước đi tắm trắng ở các spa khác chung quy cũng là tẩy tế bào chết, xong bôi kem gì đó, rồi tắm sạch, xong ủ kem tiếp, rồi vô máy hấp, xong tắm sạch rồi bôi kem dưỡng. đây là chỗ khác mình làm 2 triệu đag sale còn 1trieu.
    - Qua Virgo's HomeSpa cũng vậy nhưng tất cả sản phẩm thoa lên rất dễ chịu, ko bị ngứa, ko hôi. Nhân viên thoa cũng rất kỹ, thoa massage cho kem thấm cũng tầm 15 phút, xong ủ 15 phút là tổng 30 phút.
    Mình rất thích sự chu đáo ở đây, Nhân viên và chị chủ cứ sợ mình lạnh
    Làm xong cảm giác da sáng hẳn, nhưng ko bị khô mà rất mướt mịn, mình lại thích 1 điều là các bức ảnh chụp trước sau họ đều chụp công bằng, ko hỗ trợ thêm kem maskeup body hay đèn gì cả! Với cách tư vấn chân thật, thẳng thắng nữa!
    Hồi đó mình cũng có ham rẻ hấp chỗ kia (giấu tên) 150k hấp 30 xong kiểu như thoa kem mình mua về tắm trắng tại nhà í, xong vô máy à. quải
    Làm mặt cũng nhiều bước nữa! Nói chung liệu trình ghi sao là làm vậy ak!!
    Nói chung là mình thấy chỗ này rất chất lượng! rất kỹ! đáng đồng tiền bát gạo! nhỏ nhung hiệu quả!
    Nói chung là tốt lắm nhưng ko biết viết sao )
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỗ này làm thích chị nhờ! e thấy làm kỹ vô cùng luôn ak! mà làm xong thấy mặt khác hẳn luôn! sáng nay e mới đi tắm trắng mặt linh chi với hấp trắng body bên đây về, làm mặt xong thấy da mắt đã quá trời, trắng hồng luôn í! mà đang sale còn có 139k! body nay lại hết sale e hơi tiếc í! chị í trắng kinh khủng, e mua cả gói 5 lần tắm trắng mặt linh chi luôn để làm, sợ hết km í! còn body da trắng hồng mịn siêu đã, phê quá e quất luôn kem bôi body của chị í lun! nói chung e rất thích chỗ này í! chị em đi đâu đến đây e thấy đáng đồng tiền
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e mới hấp trắng body loại tảo nhật ở đây hôm qua xong luôn! da đã lắm! trắng sáng rõ. điểm nên đến làm đẹp ạ! hấp xong em thích quá mà đang có chương trình khuyến mãi nên e mua luôn 3 lần dc tặng kem body cốt về bôi thích quá ạ. e thấy ở đây tốt!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng mới làm chỗ này về luôn ạ! tuyệt vời quá nên giờ e về là lên ngay diễn đàn để báo cáo với các mẹ nè!
    hấp xong da sáng hẳn luôn ạ, mịn màng cực ưng luôn. đang sale 700k còn 590k em mua gói 3 lần 1tr950 dc tặng body cốt Glory á. em đang là mẹ bỉm sữa bé 6 tháng, da e rất hay bị dị ứng đồ nhưng làm ở đây ko sao hết trơn á. bạn nào muốn làm trắng da hiệu quả thì tới đây nè. làm cũng kỹ nữa!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa hấp body tảo nhật khóa trắng bên Virgo's HomeSpa (đang có ưu đãi giảm 50% tất cả các dịch vụ đó ạ) em hấp body tảo khóa trắng 750k giảm còn 375k mà mấy chị này làm kỹ lắm, 1 tiếng rưỡi ak, hấp da da trắng hồng, mịn lắm. ko hồi tone, em về ai cũng khen e trắng hơn ak. em hấp nhiều rồi mà giờ mới đến đây lần đâu iu lun chỗ này kaka
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

descargar bloques en 3d autocad gratis auto cad sheet metal software for autocad autocad software autocad price autocad viewe upgrade autocad lt 2017 to 2017 autocad student price autocad 2017 autocad 2012 autocad 2017 serial key activation code autocad estudiantes download autocad 2012 auto cad autocad for download auto cad autocad 2013 serial key autocad gratis autocad 2011 serial code autocad electrical autocad lt 2014 commercial new slm autocad 2014 descargar bloques 2d autocad gratis autocad 2017 download autocad browser download