TIN TÀI TRỢ.

[Hà Nội] Địa chỉ các cây xăng uy tín trong nội thành

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.53K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 232 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Dạo này trên báo đài cũng đưa tin nhiều về vụ các cây xăng gian lận, mà em thì cũng chưa biết chỗ nào đổ xăng tốt cả, chỗ thì pha thêm nước, chỗ thì ăn cắp xăng trắng trợn luôn. nhiều lúc đi xa hết xăng mà ko dám đổ, vì sợ bị thiệt + hỏng máy, cứ cố về chỗ cây xăng mình hay đổ cho nó lành. Cá nhân em thì thấy có 2 cây xăng là ở chỗ Hoàng Hoa Thám với lại chỗ chân cầu vượt gần ngã tư Vọng. khổ nỗi có phải lúc nào cũng đổ đc ở đấy đâu, nên mỗi lần đi đâu cũng thấp thỏm không yên. anh chị nào có kinh nghiệm về mấy cây xăng có thể cho em địa chỉ bỏ túi đc ko ạ?xe em hôm nay quá cả vạch đỏ rồi mà vẫn phải lết từ Minh Khai đến Hoàng Hoa Thám để đổ xăng đấy ạ, may mà ko phải dắt bộ. hix:Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ thấy cây xăng Quan Doi la yên tâm lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 292 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

e đổ yên tâm cây xăng ở Láng và Nguyễn Tuân
    m4

LOLA,your style is so great !
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ thấy cây xăng gần cái dốc đi lên hoàng hoa thám sau sân vân động thì đieu kinh khủng. đổ 1 lần rùi cạch
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 64 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e toàn đổ xăg ở lươg yên......chôc bến xe lươg yên ấy.......trần hưng đạo cũng đc.......nhg tuyệt đối k đổ ở cây xăg bách khoa và trần khát chân....điiêu kinh khủng
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 299 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Tớ chả tin cây xăng nào cả. Nếu mẹ nó cẩn thận tốt nhất là làm như lời khuyên của một số bác là lấy can 5l ra mua đúng 5l đảm bảo không thể điêu được
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 934 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhittt Xem bài viết
    Tớ chả tin cây xăng nào cả. Nếu mẹ nó cẩn thận tốt nhất là làm như lời khuyên của một số bác là lấy can 5l ra mua đúng 5l đảm bảo không thể điêu được
    Khéo lại mua phải can giả, thời buổi này vàng thau lẫn lộn, thật giả khó lường!:Smiling:
    Mẹ yêu con nhất trên đời..
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 64 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thực ra cây xăg nào bây h cũng điêu có điều điêu ít hay nhiều thôi :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 671 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

Em tưởng có hẳn 1 top nói về chủ đề này roài hay sao ý nhẩy :Thinking: Nói chung, đúng là cây nào giờ cũng điêu hết, theo em cứ đến chỗ nào thấy đông đông các bác taxi đến đổ í ạ :Silly:
    Tình Nhị Hồ vẫn yêu âm xưa ...
    cung Nguyệt Cầm vẫn thương Cô Tô ...
    nên hồn tôi vẫn nghe trong mơ tiếng đàn đợi chờ mơ hồ ...

Yoga - Niềm đam mê bất tận:LoveStruc:
    Cà phê chiều thứ 7:LoveStruc:
    Tản mạn Hà Nội, mỗi con đường mỗi nỗi nhớ :LoveStruc:
    Biển học vô biên, quay đầu lại là bờ :Laughing: Tổng hợp tài liệu GMAT, TOEFL
    • 20 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình thấy có 2 cây chuẩn:
    1. Cây xăng cuối đường Nguyễn Ngọc Phan giáp với phía cuối đường Nguyên Hồng, chỗ này hơi khuất nhưng rất chuẩn
    2. Cây xăng ở đường Láng, chỗ cuối đường Láng Hạ, gần quán KFC
    Trước mình làm ở khu vực này lên hay đỏ ở 2 cây này, chứ không đổ cây ở gần nhà. Bây giờ Cty chuyển địa điểm rồi lại ít có dịp đổ ở Nguyễn Ngọc Phan
    • 232 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phihanhgia Xem bài viết
    Mình thấy có 2 cây chuẩn:
    1. Cây xăng cuối đường Nguyễn Ngọc Phan giáp với phía cuối đường Nguyên Hồng, chỗ này hơi khuất nhưng rất chuẩn
    2. Cây xăng ở đường Láng, chỗ cuối đường Láng Hạ, gần quán KFC
    Trước mình làm ở khu vực này lên hay đỏ ở 2 cây này, chứ không đổ cây ở gần nhà. Bây giờ Cty chuyển địa điểm rồi lại ít có dịp đổ ở Nguyễn Ngọc Phan
    hồi trước em cũng hay đổ ở 2 cây xăng này, nhưng có lần thấy đổ ở Láng Hạ nó cứ điêu điêu thế nào ý, nên giờ ko đổ nữa
    • 2,268 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

cây xăng chân cầu vượt ngã tư Vọng Trừong chinh, mà theo kinh nghiêm em đổ các bác nên đổ số lẻ thôi nhớ....
    Vd: định đổ 50k thì nên đổ 45k....
    Em vẫn hiền xinh như thế:Rose:

• 232 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

em thấy có cây xăng vẫn đong điêu trắng trợn luôn ý, chưa kể xăng pha nước nữa chứ, cứ gọi là điêu thôi rồi. mà ko phải lúc nào cũng mang cái can ra đong xăng đc, vì em lười đổ xăng từ can vào xe lắm:Worried:
    • 695 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cattrinh Xem bài viết
    tớ thấy cây xăng gần cái dốc đi lên hoàng hoa thám sau sân vân động thì đieu kinh khủng. đổ 1 lần rùi cạch
    Em toàn đổ ở đây, không để ý và cũng không biết là bị điêu :Crying::Crying::Crying:
    Mèo Ú, ITALY
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 316 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

- Cây xăng Hoàng Quốc Việt ( đoạn gần ra Phạm Văn Đồng)
    - Cây xăng Đê La Thành ( đầu Hoàng Cầu)
    - Cây xăng từ Nguyễn CHí Thanh rẽ vào Ngọc Khánh , em quên béng đường gì rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 48 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em cũng vote cho cây xăng Quân đội, mấy bác này bán hàng thật thà hơn.

Cả nhà em toàn đổ ở chỗ đối diện cổng viện 108, chuẩn!
    Rivers flow in you ....
    • 390 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình cũng chẳng để ý vụ này lắm tiện có cây xăng nào là đổ thui nhưng mà ko bao h mua của mấy ông sửa xe ở phố. Mình vẫn hay đổ ở cây xăng võ thị sáu vì gần nhà mà, mà đổ chỗ khác thấy cũng rât ổn chẳng có vấn để gì cả:Smiling:
    • 232 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnga132 Xem bài viết
    Mình cũng chẳng để ý vụ này lắm tiện có cây xăng nào là đổ thui nhưng mà ko bao h mua của mấy ông sửa xe ở phố. Mình vẫn hay đổ ở cây xăng võ thị sáu vì gần nhà mà, mà đổ chỗ khác thấy cũng rât ổn chẳng có vấn để gì cả:Smiling:
    em cũng gần chỗ cây xăng Võ Thị Sáu, nhưng ngày trước đổ thì thấy ở đấy ok, giờ điêu khủng khiếp luôn. hix.hôm đấy buổi sáng em đang vội đi làm, đành chạy ra đấy đổ tạm. xe em là xe wave S, bảo họ đổ 45k thế mà đổ chỉ được có hơn 2 vạch. lúc đổ em cũng ko để ý, vì đang vội, đến khi phóng xe đi, nhìn xuống vạch xăng sôi hết cả máu, chẳng lẽ lúc đấy quay lại bắt đền ăn vạ à?
    mà cái cây xăng ở Võ Thị Sáu với lại đầu Lê Trọng Tấn - Tôn Thất Tùng ko bao giờ gạt về 0, toàn là đổ cho ng` trước rồi đổ cho ng` sau luôn, nên nó toàn ăn gian xăng thôi, giờ em cạch ở đấy.
    mà em xem trên báo đài thấy bảo cây xăng chỗ Trần Khát Chân buôn gian bán lận ghê lắm, mấy lần quay đc clip rồi. sao mà vẫn có ng` mua xăng ở đấy nhỉ?
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

do ở khu vực Cầu giấy - Từ Liêm nên toàn đổ ở cây xăng số bn Xuân Thủy ý ( đối diện chợ xanh) và 2 Cây xăng trên đường láng ( 1 cây đối diện đường Chùa Láng bên tay phải khoảng 100-200m Còn 1 cây nữa thì ở gần ngã 4 sở nhưng vẫn nằm trên đường láng nhé)
    cây xăng ở đầu Trần Cung ngã tư Nguyễn Phong Sắc - Trần Cung - Hoàng Quốc Việt, nhưng hình như m nhớ không nhầm thì giờ nó chuyển sang phía đối điện đường rùi thì phải,hic
    còn ra ngoại thành về phía Phúc Thọ Sơn Tây thì có 1 cây ở cầu nhỏ nhỏ tên là Tây Ninh thì phải m ko nhớ tên nhưng nói chung chỗ đoạn đấy chỉ có 1 cây xăng to của Petrolimex số bn j đó!
    thỉnh thoảng thì đổ ở 1 cây ở gần Sân MĐ nhưng ko tin tưởng tuy có khá nhiều ô tô và xe máy đổ
    à quên còn 1 cây nữa ở đường Nguyễn Tuân nữa mới đổ cũng của Petrolimex nhưng ko biết chất lượng ra sao,hic hic
    và 1 cây xăng ở gần Bộ Chỉ huy quân sự TP ( đăng sau) cũng ko tin tưởng.
    tiện đây thì m update 1 số cây này cho các bác!
    ------------------------------------------------------
    Adress: Mễ Trì - Từ Liêm
    Email: nguyentrung30988@gmail.com