Giảm béo MAGIC 4.0 tại Truly Beauty

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em tìm hiểu được công nghệ giảm béo Magic 4.0 ở Truly Beauty rất an toàn và hiệu quả, không cần ăn kiêng. Có mom nào từng làm thử cho e xin ý kiến với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranlinh23 Xem bài viết
    Em tìm hiểu được công nghệ giảm béo Magic 4.0 ở Truly Beauty rất an toàn và hiệu quả, không cần ăn kiêng. Có mom nào từng làm thử cho e xin ý kiến với.
    mom định giảm béo phần nào thế? mỗi bụng thôi hay ở phần nào nữa. hic mình cũng muốn đi giảm béo đây. sau khi sinh em bé thứ 2 thì bụng, đùi, bắp tay toàn mỡ thôi, mặc đồ gì cũng xấu ấy
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthanh019 Xem bài viết
    mom định giảm béo phần nào thế? mỗi bụng thôi hay ở phần nào nữa. hic mình cũng muốn đi giảm béo đây. sau khi sinh em bé thứ 2 thì bụng, đùi, bắp tay toàn mỡ thôi, mặc đồ gì cũng xấu ấy
    mình muốn giảm béo ở bụng mom ạ. tìm hiểu trên fanpage thì công nghệ giảm béo magic 4.0 của Truly Beauty an toàn cho cơ thể, dùng kem tiêu mỡ của Hàn Quốc bôi lên da rồi dùng máy móc để lớp kem ấy thẩm thấu vào cơ thể.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi làm đi b. mình mới làm xong 1 liệu trình. Hiện tại mình giảm được 10cm vòng 2 rồi. Hiệu quả không ngờ mà chả cần ăn kiêng gì cả. Kem bôi cũng an toàn không kích ứng da, da mình rất nhạy cảm mà dùng không sao hết.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn giảm béo ở bụng mom ạ. tìm hiểu trên fanpage thì công nghệ giảm béo magic 4.0 của Truly Beauty an toàn cho cơ thể, dùng kem tiêu mỡ của Hàn Quốc bôi lên da rồi dùng máy móc để lớp kem ấy thẩm thấu vào cơ thể.
    mom ơi cho mình xin địa chỉ đi.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Truly Beauty ở 58 Lê Văn Thiêm mom à.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi Truly Beauty 58 Lê Văn Thiêm. B có thể lên fanpage xem thông tin nữa đấy
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoa088 Xem bài viết
    B ơi làm đi b. mình mới làm xong 1 liệu trình. Hiện tại mình giảm được 10cm vòng 2 rồi. Hiệu quả không ngờ mà chả cần ăn kiêng gì cả. Kem bôi cũng an toàn không kích ứng da, da mình rất nhạy cảm mà dùng không sao hết.
    dịch vụ ở đấy thế nào mom?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dịch vụ ở đấy thế nào mom?
    Nhân viên tư vấn nhiệt tình lắm b à. Bác sĩ cũng chuyên nghiệp lắm, máy móc thì hiện đại. T ưng Truly Beauty cả về hiệu quả liệu trình vừa về dịch vụ nữa. Chắc sẽ còn quay lại Truly Beauty để làm đẹp nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giảm béo như thế nào vậy ban có hiệu quả không vậy khồng ăn kiêng mà vẫn giảm béo được ư?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhân viên tư vấn nhiệt tình lắm b à. Bác sĩ cũng chuyên nghiệp lắm, máy móc thì hiện đại. T ưng Truly Beauty cả về hiệu quả liệu trình vừa về dịch vụ nữa. Chắc sẽ còn quay lại Truly Beauty để làm đẹp nữa
    bạn ơi cho mình hỏi là giảm béo toàn thân hay sao vậy cho mình xin địa chỉ cụ thể với
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0489 Xem bài viết
    Giảm béo như thế nào vậy ban có hiệu quả không vậy khồng ăn kiêng mà vẫn giảm béo được ư?
    K cần ăn kiêng b à. Thực hiện theo liệu trình xong vùng da sẽ săn chắc hơn. Như tớ hiện tại sau khi mỡ bụng bị tiêu đi thì vùng da bụng không nhăn nheo mà săn chắc, mịn màng lắm. H tụ tin mặc váy bó sát rồi.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi là giảm béo toàn thân hay sao vậy cho mình xin địa chỉ cụ thể với
    phần nào có mỡ là giảm béo mỡ được hết nhé. Kem tiêu mỡ được thoa ngoài da rồi dùng máy móc để lớp kem đấy thẩm thấu vào cơ thể. Khi thẩm thấu thì kem này sẽ phá hủy liên kết của các mô mỡ cũng như sản sinh ra collagen giúp da săn chắc.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giảm béo bằng magic 4.0 ư? có phải cái công nghệ mà đào thải độc tố tích lũy trong cơ thể sản sinh collagen mới rồi loại bỏ tất cả mỡ thữa trên cơ thể mà không xâm lấn không đau không vậy? Mình cũng đã biết đến công nghệ nay bên Hàn từ rất lâu rồi nhưng không nghĩ Việt Nam cũng có đấy. Muốn thử mà k có dịp giờ thì được rồi có ngay trong nước. Không biết chất lượng thế nào nhỉ. Mom có địa chỉ không cho mình xin tới tham khảo với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu mà thật sự dùng công nghệ magic 4.0 thì đuungs là không phải ăn kiêng đâu mom ạ.Theo mình tìm hiểu trước thì có kem bôi nó sẽ làm tan tát cả các phần mỡ theo mong muốn mà không bị đau hay kích ứng da.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Truly Beauty ở 58 Lê Văn Thiêm phải không mom? gần nhà mình. hôm nào cũng thấy đông khách lắm mà mình chưa thử làm bao giờ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecarot768 Xem bài viết
    giảm béo bằng magic 4.0 ư? có phải cái công nghệ mà đào thải độc tố tích lũy trong cơ thể sản sinh collagen mới rồi loại bỏ tất cả mỡ thữa trên cơ thể mà không xâm lấn không đau không vậy? Mình cũng đã biết đến công nghệ nay bên Hàn từ rất lâu rồi nhưng không nghĩ Việt Nam cũng có đấy. Muốn thử mà k có dịp giờ thì được rồi có ngay trong nước. Không biết chất lượng thế nào nhỉ. Mom có địa chỉ không cho mình xin tới tham khảo với
    ở Truly Beauty 58 Lê Văn Thiêm mom ạ.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecarot768 Xem bài viết
    nếu mà thật sự dùng công nghệ magic 4.0 thì đuungs là không phải ăn kiêng đâu mom ạ.Theo mình tìm hiểu trước thì có kem bôi nó sẽ làm tan tát cả các phần mỡ theo mong muốn mà không bị đau hay kích ứng da.
    đúng rồi đấy b. Tớ làm rồi này. Hiệu quả tốt lắm ấy. Vượt quá sự mong đợi ban đầu của tớ luôn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng rồi đấy b. Tớ làm rồi này. Hiệu quả tốt lắm ấy. Vượt quá sự mong đợi ban đầu của tớ luôn.
    Chi phí 1 liệu trình là bao nhiêu vậy b?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sau khi sử dụng công nghệ Magic 4.0 mình đã giảm đượckha khá mỡ vòng eo. Vùng da bụng không hề nhăn nheo mà rất săn chắc. cái luc mà mới sinh bé đầu xong bụng mình chảy sệ kinh khủng còn nhăn nheo nữa chứ. Giờ làm ở đấy về thay đổi hẳn. tự tin mặc bikini rồi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2