Gà mờ mong đc anh/chị có kinh nghiệm trong việc lựa chọn Mỹ Phẩm Chỉ dạy ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Như tiêu đề em mong được mọi người chỉ dậy
    Vấn đề:
    Em là Nam hiện em đang sv năm 3, chuyên ngành nhà hàng khác sạn, vì em làm bên mãng dịch vụ nên...Da em thì k có mụn như vì lúc nhỏ đánh nhau nhiều nên thẹo nhỏ và lõm đầy mặt, em thử lăng kim nhưng cũng k mờ, nên em quyết tâm chuyển qua làm sáng da mặt lên tý nhìn cho sáng sủa vì da em ngâm đen...cơ mà 3 năm lăng lộn, tốn không tít tiền...
    Thì giờ em ms ngộ đc là nếu như không có ai dẫn dắt em thật sự thì em vẫn cứ mãi lẫn vẫn ở cái vòng bị máy bà chị bán hàng Mỹ phẩm rót mật vào tai...mua dùng như hiệu quả lại chả thấy gì..., Hỗm rày em đang nghiên cứu
    về các nhãn hàng như:
    Vichy
    Whoo
    Ohui
    Su
    Càng nghiên cứu em càng mong lung, không biết nên chọn bộ như thế nào cho phù hợp,
    thêm nữa nếu mua ở ngoài thì thêm thật giả lẫn lộn
    Nhu cầu:
    em có nhu cầu làm sáng hồng da lên ạ.

về khoảng cho phí thì em có thể tính luỹ chiệu chi nếu sản phẩm đó thật sự có phản ứng tốt với em, vì em biết tốt gỗ hơn tốt nước sơn...
    Nên em mong Anh/Chị có kinh nghiệm chỉ bảo và dẫn dắt em thoát khỏi mê cung mỹ phẩm hiện nay và chọn cho mình sản phẩm phù hợp ạ.
    EM cảm ơn mọi người đã xem bài của em.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vichy tốt đó bạn nhưng xài phải bảo vệ da kỹ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ohui được đấy, có mấy dòng serum tốt, giá dù cao nhưng đáng đồng tiền.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)