TIN TÀI TRỢ.

Em cần giúp đỡ - Có ai biết tiếng Trung không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 869 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bố em đi TQ về có mua cho em 1 đôi giầy, nhưng không đúng số nên đi bị kích. Giầy được tặng, không đi thì bố buồn, mà bản thân em cũng thích kiểu giày này. Em muốn nhờ các chị dịch giúp em cái hóa đơn này, xem là mua ở đâu, rồi xem có ai hay đi vùng đó không để nhờ mang sang đổi giùm. Hơi phiền mọi người nhưng em vẫn hy vọng là có người giúp được. Vì em rất muốn đi đôi giày để bố mừng. Em cảm hơn mọi người.

Hình hóa đơn đây ạ:

DSC01105

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 206 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Cái hóa đơn này thuộc gian hàng B16, trung tâm thương mại Đại Đô, số 88 đường Nam Giải Phóng, Quảng Châu. Nhưng không biết có đúng bố của bạn mua tại đó không vì hãng này có nhiều cửa hàng khác nhau. Và việc đổi lại giày chưa chắc đã được chấp nhận đâu bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều. KHông biết có được không nhưng vẫn muốn thử xem sao. Chứ giày bố tặng mà cứ để 1 chỗ không đi thì cứ thấy sao ấy.
    • 1,760 Bài viết

• 2,326 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Adriel Xem bài viết
    Cảm ơn bạn nhiều. KHông biết có được không nhưng vẫn muốn thử xem sao. Chứ giày bố tặng mà cứ để 1 chỗ không đi thì cứ thấy sao ấy.
    Mình nghĩ cách đơn giản nhất là bạn bán lại cho ai đó, rồi lấy tiền mua thứ khác mà dùng. Giày dép không đúng cỡ đi khó khăn lắm, còn đổi lại thì nếu gặp cừa hàng lớn còn đỡ, chứ mấy cửa hàng nhỏ sợ không đổi được! TQ mà!:Thinking::Thinking::Thinking:
    Mình nghĩ tặng quà thì mua khăn choàng, hay mỹ phẩm, túi xách, hoa tay... sẽ dễ sử dụng hơn. Giày dép phải chính mình đi mua và thử chán chê mới chọn được, Đôi khi mua về phải còn bỏ đi vì mang lâu bị đau chân nữa cơ, do lúc thử đi ít nên không thấy đau!:Sigh:
    When a couple are in relationship, the girl talks and the boy listens
    After getting married, the husband talks and the wife listens
    After 5 year marriage, both of them talk and neighbors listen.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình không muốn bán vì đây là bố mua cho. Bố mua của Crocodile trong trung tâm thương mại, lại vẫn còn hóa đơn nên mình nghĩ khả năng đổi được là rất lớn. Vấn đề là có nhờ được ai không thôi.