TIN TÀI TRỢ.

Điều trị da khi dừng kem trộn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.7K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi.....cả nhà có ai dùng kem trộn và khi ngúng thì mụn kên nhiu k ạ..... Chỉ cho e cách trị mụn vs ạ.... E cam on

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko biết e dùng kem trộn lâu chưa và da e bị bào mòn đến đâu rồi? Có hình thì sẽ dễ chỉ hơn e à. Nhưng đa phần là da nhiễm corticord thì phải thải độc( mà thải lâu hay mau thì tùy thuộc vào độc tố có trong da). Nếu ko thải thì cor nằm trong da ăn mòn da đến lúc teo da như mấy bà già thì ko chữa đc nữa. Và kết hợp nuôi da bằng sản phẩm chuyên sâu để nó phục hồi cấu trúc da nha e
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất là ko xử dụng kem gì hết từ 1,2 tháng sẽ lặn, sau này sức kem dưỡng da thui
    • 123 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị từng bị nè e. Giải pháp cho e là đến ngay bác sĩ da liễu, nhờ khám, bác sĩ sẽ cho em thuốc uống, thuốc thoa và sữa rửa mặt cetaphil. Làm y như bác sĩ về không thoa thêm gì đến khi da khỏe. Chị trước kia 2 tháng mới bắt đầu xài mỹ phẩm chăm sóc da lại từ đầu đường
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết tình trạng da hiện tại của c cụ thể như thế nào! Chị có thể cho hình lên để mọi người dễ tư vấn k ạ