TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ chữa hói đầu uy tín tại Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.5K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 20 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình vừa biết một địa chỉ chữa hói đầu dùng thuốc thảo dược của Trung Quốc Chương Quang 101 (công ty tại Bắc Kinh, Trung Quốc, săn phẩm được nhiều giải thưởng quốc tế và phổ biến tại Anh, Mỹ, Nhật, ...). Cửa hàng do một người Trung Quốc mở và các nhân viên hiện nay phần lớn là đưa từ Trung Quốc sang. Mình thấy hiện nay ở Hà Nội chưa có địa chỉ nào uy tín nên giới thiệu cho các bố mẹ nếu cần.
    ĐC: Số 2 Phan Văn Trị, Đống Đa, Hà Nội
    Tel: 04 7326101

Tham khảo thông tin: các mẹ vào google ra khối thông tin: Zhangguang 101
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 541 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

bạn đã thử chưa? kết quả ntn?
    giá cả nữa?
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người không nên đến Zhangquang 101, mình và nhiều người đã chữa tại đây, hầu như không có tác dụng gì, rất mất thời gian nữa. Yêu cầu tối thiều là 3 tháng nhưng, mình đã chữa kiên trì tới 6 tháng, hầu như ngày nào cũng qua bôi thuốc theo như chỉ định. Nhưng kết quả là KHÔNG ĐƯỢC 1% NÀO THEO NHƯ ĐÃ QUẢNG CÁO ĐÂU. Rất nhiều người đến chữa, chi phí chữa trung bình cũng tới 8triệu chưa không ít, và có cảm giác như bị công ty Trung Quốc này lừa đảo, mấy nhân viên tư vấn chả được đào tạo gì, có máy soi qua màn hình rồi phán cứ như là Giáo sư. hic
    Mình cũng đang không hiểu Cục quản lý dược quản lý kiều gì, mà để zhangquang, và nhiều dược phẩm không được kiểm định chất lượng quảng cáo tùm lum như vậy.
    Mọi người trươc khi chữa nên tham khảo, yêu cầu Zhangquang ký cam kết chất lượng như quảng cáo xem thế nào (chắc họ chả dám đâu). Kẻo tiền mất, thời gian mất, mà tật mang.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 950 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Tớ nghĩ tốt nhất bạn ko nên tốn tiền vô ích trong công cuọoc chữa trị cái bệnh hói này, Các star thế giới còn phải sống chung với nó thì tốt nhất là mình đừng hi vọng để rồi thất vọng. Nếu bị hói tớ nghĩ chỉ có 2 cách:
    1 là để các kiểu đầu che bớt phần hỏi
    2 là cấy tóc. hết.
    đừng hi vọng vào những lời quảng cáo để rồi tốn tiền vô ích.
    • 197 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

cty tớ có đang phân phối 1 loại dầu của Pháp, nhưng chỉ áp dụng đc với những người bị hói k 3 năm trở lại đây thui. Vì sợ hói lâu thì ko chữa đc. T ko dùng nên cũng ko biết td ntn. Nhưng thấy bán cũng khá chạy. Các bạn có thể ra các nhà thuốc lớn hỏi, thế nào cũng có. Dầu gội và thuốc điều trị Foltene nhé