Cứu em với các chị 😢😢 ( da nhiễm corticoid)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chilsuu Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Suri_Susu Xem bài viết
    Chị có được huấn luyện về cách chữa cho da bị nhiễm corticoid nhưng mà viết lại hơi dài. E có email thì để lại chị gửi cho
    Chị có cách gì vậy ạ. Chỉ giúp e với ạ. E cảm ơn ạ. Email của e là hoaipham011294@gmail.com ạ
    chị ơi, c chỉ em cách với ạ, em cũng bị nhiễm vì kem trộn, em rất hoang mang, c đọc đc thì gửi cho em qua mail: phaletim2102@gmail.com, em cảm ơn ạ ❤️

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhienvo95 Xem bài viết
    Chị có được huấn luyện về cách chữa cho da bị nhiễm corticoid nhưng mà viết lại hơi dài. E có email thì để lại chị gửi cho
    Chị có cách gì vậy ạ. Chỉ giúp e với ạ. E cảm ơn ạ. Email của e là hoaipham011294@gmail.com ạ
    chị ơi, c chỉ em cách với ạ, em cũng bị nhiễm vì kem trộn, em rất hoang mang, c đọc đc thì gửi cho em qua mail: phaletim2102@gmail.com, em cảm ơn ạ ❤️
    Chị ơi, năm nay em 30t, em cũng chỉ nghỉ ngờ mình cũng bị nhiễm corti, nhưng em chưa dám ngừng sử dụng, vì em đang chuẩn bị làm cho thẩm mỹ spa Eri, nếu da mặt bị nổi mụn hay sần tróc thì khó làm việc, chị có cách nào chỉ giúp em với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NganTran2912 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhienvo95 Xem bài viết
    Chị ơi, năm nay em 30t, em cũng chỉ nghỉ ngờ mình cũng bị nhiễm corti, nhưng em chưa dám ngừng sử dụng, vì em đang chuẩn bị làm cho thẩm mỹ spa Eri, nếu da mặt bị nổi mụn hay sần tróc thì khó làm việc, chị có cách nào chỉ giúp em với
    Email của em đây ạ, phiền chị nha, thanks chị!
    tranvukimngan@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho e xin cách điều trị với, e cũng nghĩ e bị nhiễm cortidol mà e đang cấn bầu nên e lo quá
    Email của e hongnhung3747@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Suri có thể gửi mail cho mình 1 bản được không? Mình đi soi da cũng bị nhiễm corticoid đấy ạh.
    Mail của mình là: khanhvan7121@gmail.com
    Cảm ơn mẹ Suri nhìu lắm ạh.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhvan7121 Xem bài viết
    Mẹ Suri có thể gửi mail cho mình 1 bản được không? Mình đi soi da cũng bị nhiễm corticoid đấy ạh.
    Mail của mình là: khanhvan7121@gmail.com
    Cảm ơn mẹ Suri nhìu lắm ạh.
    Chị ơi. Chị có mail về cách chữa da khi bị nhiễm corticoid chưa. Chị gửi cho em xin với. Em cám ơn c nhiều lắm.
    Fanhieuhieu@gmail.com
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4