Nhìn những chiếc quần này mà ngán ngẩm các mẹ ạ, quần thế này thì...

page53

Dạo này tuy mốt quần tất không còn hót hòn họt như trước nữa nhưng em thấy các mẹ nhà mình vẫn còn chuộng lắm cơ. Mấy hôm trời lạnh nè, đặc biệt như mấy ngày này ở Hà Nội rồi cả đợt rét vừa rồi ở Sài Gòn nữa, muốn mặc váy mà sợ lạnh nhiều người quay lại với em này hay quần legging. Mà quả thực mặc quần tất tiện mà còn thời trang, giá cũng rẻ nữa chứ không có đắt đỏ gì. Một số chị em có cặp đùi cột đình, chân voi cực kỳ thích quần tất luôn í. Các mẹ cứ thử tưởng tượng quần tất đen nè lại còn ôm thì che được biết bao nhiêu khuyết điểm, che được màu da chân hay các vết sẹo hoặc "tróc ghẻ" luôn nhé!

Mà trong bài viết này em chỉ bàn về cái vụ quần tất lưới thôi, vừa thấy nó trồi lên facebook mà cười muốn sặc các mẹ ạ. Em nhớ mốt này có lâu rồi nè, cách đây mấy năm lận cơ, hồi đó Hà Hồ, Hoàng Thùy rồi các sao ngoại chạy theo rần rần cơ. Mà năm nay thấy có người bắt đầu diện, bữa trước đi chơi Noel là em thấy rồi á. Nay về tìm kiếm thấy lộ ra mấy thảm họa này nè nhìn mà ôm bụng cười ngặt nghẽo. Các mẹ thấy mấy cái quần này như thế nào ạ?

q110
Chiếc tất chẳng hề ăn khớp với độ sang trọng của chiếc váy chút nào cả.

q22
Ôi, thần linh ơi, quần thế này thì còn mặc gì nữa, hở hang hết ra rồi, vòng 3 còn lồ lộ nữa kìa.

quan11
Không phải đen đâu tím cũng rách, tím hót hòn họt 2018 đấy nhé!

quan18

quan17

quan2
Nhìn qua thì giống mấy chiếc legging, chiếc tất lưới dày và cắt xẻ đủ đường này khiến ai cũng phải lóa mắt.

quan3
Mặc thế này mà còn đi boots thì hơi khó hiểu các mẹ nhỉ. Mà đã rách đến độ này thì còn mặc chi nữa nhỉ?!

quan5
Như thế này thì đã đủ ấn tượng chưa ạ?

quan7
Trên đông dưới hè đích thị là đây ạ!

quan15
Trên sàn diễn thời trang thì thế này đây.

quan13

quan10 quan16
Cái quần này với cái trên đúng là 1 họ với nhau mà.

quan21
Thời trang phang thời tiết luôn nhé các mẹ, rách bất chấp cái lạnh luôn.

quan22

quan4
Hoàng Thùy cũng 1 thời chạy theo mốt này nè nhưng chân cô quá nhỏ có vẻ hơi không được thuận mắt.

quan
Hà Hồ cũng có đợt mê mẩn lắm đấy ạ, may mà chân không quá cò hương không thì...

quan6

quan12
Demi Lovato cũng 1 thời điên đảo vì mốt này nè.

quan14
Nhìn tấm hình trên sân khấu của sao ngoại các mẹ có thấy nhức mắt không.

quan8
Cái này em thấy bán trên mạng nè

quan9
Có cả mẫu này nữa nhé!

Nói chung là thời trang thì khác biệt và tự tin thật đấy cơ mà mặc kiểu này ra đường thì cũng hơi dị thiệt. Em thì nghĩ mấy kiểu này đi đâu đó chơi bời thôi, với cả thời trang thì thời trang đừng phang cả thời tiết

Bài viết liên quan
Cười rũ rượi với 17 bộ váy cưới trông như tuồng chèo, cô dâu mà bị dìm tới bến không ngóc lên nổi chỉ vì...
HH H'Hen Niê đụng độ váy áo với hàng loạt mỹ nhân Việt, nhìn đến Hà Thu, Kỳ Duyên, Lan Khuê mà...
Em ruột Cẩm Ly rình rang váy áo tiền tỷ về nước, đến khi nhìn bộ đồ ai cũng ngán ngẩm vì...