Cười rũ rượi với 17 bộ váy cưới trông như tuồng chèo, cô dâu mà bị dìm tới bến không ngóc lên nổi chỉ vì...

• 1.15K Lượt chia sẻ
  • 7.73K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 534 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Nhìn những bộ váy cưới chắc ai cũng phải lắc đầu ngán ngẩm thôi, trời ơi, cô dâu mà...

thum2

Mấy này đang là mùa cưới nè các mẹ, đi đâu cũng rần rần thấy cưới xin. Em nhớ hồi đó cưới là tìm hiểu kỹ càng lắm nhé, đầu tư cho trang phục cưới cũng tốn số tiền khá lớn luôn đấy ạ. Thực sự cô dâu nào trong ngày cưới cũng muốn mình trở nên xinh đẹp và để lại những bộ ảnh để đời mà. Thời trang cưới cũng thay đổi xoành xoạch qua các năm nhưng chúng vẫn hướng đến sự tinh tế, tôn vóc dáng của mỗi người, biến cô dâu trở nên lộng lẫy hơn trong ngày trọng đại.

Lướt facebook tới lui cũng thấy ảnh cưới xinh đẹp lộng lẫy của mọi người xung quanh. Nhưng mà hỡi ơi, giữa 1 rừng các thể loại đồ tươi xinh thì nhìn thấy loạt ảnh váy cô dâu thế này em cười muốn té ghế luôn đấy các mẹ ạ. Đám cưới người ta thường chọn đồ đẹp đẽ, lung linh để tôn lên vóc dáng và nhan sắc thì mấy bộ này chỉ có "dìm" cô dâu "tới bến" luôn đấy các mẹ ạ. Các mẹ thử lướt qua loạt ảnh này qua nè:

co
    Bộ váy cưới này khiến cô dâu trông mập mà chất liệu thì quá quê mùa, sến sẩm. Việc phối màu và chọn phụ kiện kết hợp chẳng hề ăn rơ với nhau chút nào.

co1
    Chất liệu bóng cùng với kiểu may không hề liên quan đến vóc dáng.

co2
    Nhìn concept này là muốn gục ngã luôn đó các mẹ ơi. Cưới xin thế này đây!

co3
    Không thể ngấm nổi thiết kế khá kỳ cục của chiếc váy cưới này mà.

co4
    Cô dâu mà mặc bốc lửa thế này thì khách mời cũng không dám nhìn thẳng mà liệu có dám tự tin bước đi không?

co5
    Nhất cử nhất động của cô dâu sẽ nằm trong sự phập phồng lo sợ.

co6
    Thiết kế sến sẩm và quê mùa này không hề thích hợp để diện trong ngày trọng đại xíu nào cả!

co7
    Đừng biến mình thành ngày lễ Haloween kinh dị chứ!

co8
    Dàn khách mời phải né vội cô dâu đây nè. Đúng là nhân vật chính mà!

co9
    Cosplay Nữ hoàng Ai Cập nè các mẹ!

co10
    Bộ đồ này vừa luộm thuộm vừa chẳng tôn dáng, thật khó chịu khi nhìn cô dâu mặc bộ này!

co11
    Thiết kế này khá mong manh khiến mọi người phải e dè khi diện, hoạt động mạnh cũng sợ rơi rụng.

co12
    Chiếc váy có thể chèn ép cô dâu mọi khoảnh khắc.

co13
    Ngược lại thì chiếc váy này lại quá hở hang, thiếu tế nhị.

co14
    Và diêm dúa không ai bằng.

co15

co16
    Chiếc váy này có vẻ lấy ý tưởng từ chổi lông gà.

co18
    Chiếc váy này sẽ đạt kỷ lục vì độ dài lê thê của chúng.

co19
    Liệu có ai dám khoác lên mình chiếc váy độc đáo làm toàn bằng b.ao cao su thế này không?!

co20
    Chiếc váy lấy hàng ngàn chiếc khẩu trang may lại gây choáng cho dàn quan khách.

Đành rằng thời trang là sự khác biệt và tự tin nhưng liệu làm cô dâu với những hình ảnh này thì có nên không các mẹ nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tại họ có một vài khuyết điểm thôi. Nhìn hình thương hơn là buồn cười
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

trời đất nhìn không nhịn nổi quá
    • 142 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Ôi những bộ váy cưới đúng là quá bá đạo...cô dâu cũng thật dũng cảm khi mặc bộ váy cưới thế này
    "Sống trong đời sống cần có một tấm lòng. Để làm gì em biết không? ... "
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 55 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Ng ta thích thì ng ta làm thôi, sao lại lấy quan điểm của mình ra đánh giá ng khác?